ROM Leaked 7.1 cho 9900, chức năng WiFi Hotspot đã xuất hiện

vuhai6
25/11/2011 23:46Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

9930 cũng chưa có ạ ?
minhlee
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hôm qua vừa thấy news này trên cr@ckberry, sang tinhte bác đã post bài rồi. Đang down để vọc luôn 😃.
Chức năng này hữu ích nè, nhưng mà sao không hỗ trợ 9800 nhỉ.
Giờ gầ như hotspot thành 1 chuẩn mới cho điện thoại cao cấp, máy nào cũng có.
Mấy bác ios và android tự kỷ làm ơn quay về box của mình giùm em 😃 các bác nguy hiểm quá
tenlaanh
ĐẠI BÀNG
12 năm
cám ơn bác mấy bài chia sẻ về playbook

mình dùng tất cả các loại điều hành, cái nào cũng có cái hay của nó mà những cái khác không có được (phần cứng, phần mềm, thương hiệu và nhóm khách hàng) Nếu bác nào đó có tự kỷ về hệ điều hành nào đó thì phải xem lại chính mình trước nhé
không biết dùng hay không nhỉ? 😕
fey2110
ĐẠI BÀNG
12 năm
chỉ mong chờ có ghi âm cuộc gọi thôi. đi làm mà ko có ghi âm thì ko yên tâm
cái giá nhiều hơn nên cái gì cũng có sớm hơn 9930
butsinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn chữ ký của ông này chắc khoảng 100 tr quá, cân thận gặp cướp...................................
Chúc mừng các BB fan
kizz2
ĐẠI BÀNG
12 năm
chức năng cũ mèm của wm.android.ios lần đầu tiên xuất hiện trên BB chức mừng,hehe
Kể cũng lạ mấy ông android , giá rẻ mà cứ lắm chuyện

Thôi mấy ông kêu hotspot thì ok giờ chúng tôi mới có , ai thi ném gạch bằng 8700 thì chơi

Hình như giá 9900R của mình sang android mua đc 1 chiếc to ít nhất 1,5 lân mấy bác vừa nói ở trên.

Mong các bác ko biết BB là gì thi quay về nơi đã đi , đung là vơ vẩn ,

Suốt ngày đo lọ nước mắm đếm củ dưa hành , 10tr bỏ ra mua sao nhiều tính năng.

Còn xin lỗi mình mau vì công việc của mình , ko phải loại thừa hơi mua chém hoa quả ,
bác nói chuẩn tốt nhất là dẹp bọn ad vs ios ra khỏi khu vực BB đi,toàn là trình độ thì có hạn thủ đoạn thì vô đối vào nói lọ nói kia
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
Trước khi muốn dọn dẹp thì về nhà xin mẹ đi mẫu giáo học lại nói cho nó chuẩn đi
Nói "lọ" ở đây là "lọ chai" đó bác 😆 Kiểu ném đá ném cả chai lọ ý mà :p
Cài vào mọi thứ bình thường như 7.0. Mới chỉ thấy thêm wifi hotspot (Chưa kiểm tra hết)

Tuy nhiên pin là 1 vấn đề. Bình thường từ sáng h mình chỉ mất tầm 20% pin nhưng test từ sáng tới giờ (Chưa vọc vậy gì và xài ít hơn bình thường) thì đã tèo mất 40% pin! Hy vọng bản sau sẽ fix vấn đề pin
bác này hay:mstickle:.9900 đang hot vậy mà đi bán
kutimat1mi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với cá nhân em thì k có í nghĩa lắm,nhưng tâm lí cứ cái j mới là up 😁

Mình cũng đang tính cài nhưng cũng dự là Pin sẽ ngỏm nhanh hơn nên lại thôi

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

Nói chung e cũng thk andoid vì nó hạt dẻ mà nhiều cái nghịch nhưng cũng như cưới vợ ko ai thích cứoi bà trăng hoa cả nên cũng chỉ để ngắm và chơi chứ ko dùng.

Còn mong anh em android hay IOS hãy ăn nói đưng phiến diện , đc ko đc điểm nào nói rõ hơn , đừng có nhảy vào nói lung tung gây mất tình cảm , cư xử cho tinhte chút .

Cũng tự hào vì khi mình dùng BB người ta quay lại nói BB kìa ko phải . . . em ơi biết là hãng đó rồi nhưng ko hiểu dòng nào vì quá nhiều đờ máy ra trong vòng 1 tuân . :hot:
bold 9900 vẫn là mơ ước đây 😔
tinhteppc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vừa tậu em 9900, mới vừa order em playbook 200$ thằng bạn sẽ mang về tuần sau, có thêm wifi hotspot, OMG sướng quá đi. Tung tăng xài playbook qua wifi 9900, gói BIS mobi, tiền thì đã có công ty thanh toán rùi. RIM sớm cập nhật OS 2 cho BP nữa là perfect.
kutimat1mi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai sướng như bác
Giờ điện thoại nhiều tính năng ghê. Mấy năm trước chỉ có thu wifi giờ còn phát wifi cho thiết bị khác nữa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019