ROM mới Ứng Dụng hay + Themes đẹp cho S60v3 (N95-8Gb)

Thảo luận trong '[Sym-3] Phần mềm' bắt đầu bởi baninhmobile, 7/1/09. Trả lời: 51, Xem: 36820.

1. vanquocky

vanquocky Thành viên

cam on moi nguoi nhju nho co moi nguoi ma dien thoai cua mjnh nhjn co hon hon nhju do

2. saicmf

saicmf Thành viên

cám ơn nhá hè hè..............bóc tem cám ơn lun nha :D thank bạn nhìu ......

3. quydzamta

quydzamta Thành viên

Nếu bạn đã cất công up pm lên trên 4rum rùi thì mình nghĩ bạn nên up thêm hình pm đó cho nó sinh động và mọi người nhìn vào cũng dễ hiểu hơn về pm đó . Đó chỉ là ý kiến của mình thui nha hihi

nguoibantot_hp8982 thích nội dung này.
  4. congson5011

congson5011 Thành viên

mình thanhk cho ban rui dóa. cám on nhiều vì đã giúp đỡ cho a e nha.

5. manhcuong1974

manhcuong1974 Thành viên

Minh cam on ban nhieu.hom qua minh rat tiec vi ban chut viec rieng ve gia dinh nen khong tham gia buoi offline symbian lan 4 cung tat ca cac ban duoc,minh hi vong lan sau cac ban to chuc ma co nha y den minh.minh se co gang bot chut thoi gian tham gia.hom qua minh co mot nguoi ban den tham du buoi ofline co mang ve cho minh xin code ban quyen phan mem ofice 6.0 cua ban.minh dang phan van la cai de no len ban co san trong may co duoc khong?minh rat can cai nay,ban co the chi ro cach cai duoc khong?minh dang dung con E61i,ban cho hoi cai nay co tuong thich khong?

6. manhcuong1974

manhcuong1974 Thành viên

ban oi ban da hach phone chua vay?neu chua thi minh xin mao muoi chi cho ban cach hack don gian .ban tim tren tinh te cai con QUIKHACKIT TAI VE CAI VAO MAY .LAM THEO HUONG DAN CUA NO LA HACK DUOC LUON

7. zzchuoikuzz

zzchuoikuzz Thành viên

thank anh em nha,minh truoc gio` minh sai 6300 voi 8800 gold arte nen cha biet hdh la cai ji ca,hack fone hay sign la ji`,nan gio sai N95 8gb cai linh tinh cuoi cung cung dc chut it,ai co kinh nghiem giup minh nha,thank nhiu:D

8. dontmatterd4k8

dontmatterd4k8 Thành viên

phát huy hơn nữa nha. a e tinh te mà

9. thegreenveld

thegreenveld Thành viên

cam on ve bai viet rat hay nay.

10. hienkhatocodn

hienkhatocodn Thành viên

Thanks

Cảm ơn bạn rất nhiều, đây thật sự là những gì mình cần

11. tranhuyth

tranhuyth Thành viên

Thank cac a em nhjeu lam.

12. hoanganh88

hoanganh88 Thành viên

Hihihi lần sau ăp nhiều nua nha

13. tranmanh217

tranmanh217 Thành viên

Mình không biết cách sử dụng phần mềm làm fun theme bạn hướng dẫn mình nhé.còn skyfire dowload về rồi mà không chạy đựơc vậy bạn

14. lion0212

lion0212 Thành viên

Phần mềm skyfire không dùn được nữa rồi. Không hỗ trợ VIỆT NAM nữa. Trước kia vân ok nhưng giờ thì thôi rồi.

15. cuti_hocdoi

cuti_hocdoi Thành viên

không có gì là hay lam nhưng cũng cám ơn vi bạn đã upp bài

16. dung210990

dung210990 Thành viên

thanks mấy bác nhìu nhé phát huy tiếp nhé úp thêm nhìu cái hay nữa nhé

17. c0cxu9x

c0cxu9x Dự bị

:pthank u nhe........................ rat hay nhung to cung co may cai nay

18. hoangdien0605

hoangdien0605 Thành viên

tk may pro.....................................

19. casanova04

casanova04 Thành viên

Cho mình hỏi chút, Skyfire đâu sử dụng được trên symbian S60v3 đâu, bạn up lên làm gì?

trongnghi2 thích nội dung này.
  20. taolanguyenchiloi

taolanguyenchiloi Thành viên

thankkkkkkkkkkk