ROM Official lộc phát cho 9700 (6.0.0.668) từ nhà mạng A1

ngayphanxet
3/10/2011 0:5Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho thêm ý kiến các bác ơi hehehe
chẹp :| có nên down ko ta :unsure: ng chê ng khen bằng nhau :unsure:
tuvn254
TÍCH CỰC
13 năm
ai da, up thì cứ up thôi bác. Bản rom ra sau phần đa sẽ sửa chữa những bản rom ra trước.
netgametq
ĐẠI BÀNG
13 năm
Java rút gọn của mình đây,bác nào cần thì download nhé,no bis - bes
http://www.mediafire.com/?r2wxaa9318pnjdd
santana189
ĐẠI BÀNG
13 năm
9700 3uk dùng rom này 3 hôm rồi(rom gốc). Không thấy lỗi 3rd. Hnay dùng gmap dẫn đường từ HN-việt trì-HN. Mất hơn 50k tiền 3g. Đắt vãi luyện. 3g vina đắt quá
bác cũng dùng hàng 3 UK ah, cài rom này nó có chế độ chọn 2G only ko bác?
sau 3 ngày theo dõi mình thấy:
1 - Pin kém hơn em 666 ( để qua đêm sáng dậy thấy sụt 15% pin)
2 - 666 sóng sánh vietnamoblie lúc nào cũng dc 5 vạch ( giờ lúc nào cũng chỉ thấy có 4 vạch )
3 - theo dõi tiếp, cứ như vầy sẽ up lại 666 dùng cho lành
Bản này loi 3rd rất nhiều,đã quay ve bản 666
chemi1209
TÍCH CỰC
13 năm
666 và 668 đều bị lỗi 3rd. Ko biết khi nào mới có rom fix 3rd triệt để đây.
netgametq
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao dạo này anh em tinhte ít quan tâm đến rom mới thế nhỉ
Bản này mình dùng mọi thứ đều ngon, hôm nay gặp lỗi "initialization of mobile internet failed" - chức năng internet modem của BlackBerry Desktop Software

huhuhuhuhhuuhu
Đaị hiệp nào có kinh nghiệm giúp với
santana189
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko có 2G only bạn ah
2G only có liên quan gì đến version ROM đâu :hot:
santana189
ĐẠI BÀNG
13 năm
uh. mình bảo 9700 3uk os6 ko có 2g only. ma theo cảm nhận của mình rom mới của bb chẳng có gì khác biệt. pin thì từ trứoc tới h, rom nào cũng dùng khoảng 2 ngày.lỗi 3rd thì nói chung là vẫn dính. phần mềm thì vẫn vậy không cập nhật gì thêm. nên h cũng chán up rom rồi. mà mỗi khi ra rom mới nhà mạng cũng ko có Log update những gì để so sánh với rom cũ nên cũng chẳng biết có gì khác biệt.
hut_fit
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác dùng thấy thế nào vậy ....?
Tốt bạn ạ.
Bản này hỗ trợ mms k các bác nhỉ?
Bản 666 không hỗ trợ mms thì phải.
Chán quá cơ
royal_T
TÍCH CỰC
13 năm
cả 2 bản đều có MMS bạn nhé 😃
vuichutcoi
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cảm nhận sau khi úp 668 cách đây 4 ngày , không còn bị lỗi 3rd nữa , chạy phà phà luôn, mọi người thử úp xem sao đi
- mình dùng vinaphone.trước kia 666;448, cao tay là 2,5 ngày là mình dính 3rd, còn bay giờ , 4 ngày rồi ma vẫn không sao, tin vui tin vui
Từ ngày chuyển sang dùng Mobifone, mình đã không còn lo bị 3rd 😆
Bản ROM này thấy trên cr@ckbery.com phản hồi rất tốt! Riêng mình thì cảm nhận đây là bản OS 6.0 tốt nhất trên 9700 mà mình từng sử dung.
iptran68
TÍCH CỰC
13 năm
Sau 2 tuần dùng bản 668, mình khá hài lòng với bản này,,,vấn đề về sóng, pin, các chức năng đều ổn định
Ngoại trừ việc bộ nhớ máy đầy dần lên (có hôm về tới 0k) ... vẫn chưa thấy thuốc chữa?
Mình dùng bản này được gần 2 tháng rồi mà có bị trường hợp bộ nhớ tự đầy như mấy bác đâu nhỉ?Còn pin thì hôm nay mình mới thử theo dõi thì thấy rất tốt vì từ 6h sáng tới giờ 11h45 tối nghe gọi khoảng 15' vào mạng online+chat chit khoảng 2,5h=wifi và thử cả reset 2 lần pin còn 81%.
junzhuang
ĐẠI BÀNG
13 năm
ôi em 97 của bác pin thần thánh quá T____T
Pin của em BBM Group đc có hơn ngày 😔( hix
Còn ko thì cũng hơn 2 ngày tẹo :( 3G BIS Push 24/24 ...
Vẫn còn đang theo dõi tiếp vụ pin,hôm qua khi post bài lúc 23h30' còn 81% và online tinhte thêm 1h nữa để qua đêm và bây giờ đang online tiếp 20' nữa pin còn 74% không biết sẽ trụ được bao lâu nữa?Vì mình làm kinh doanh nên lúc trước cứ đi ngủ là mình cắm sạc sáng rút ra đem đi (rất sợ hết pin giữa đường) vì mới sắm thêm 1 em nữa nên mới test thử pin sem sao.
ô bản này mới ra đây có mấy ngày mà bạn....
truongtoc
ĐẠI BÀNG
13 năm
gần tháng đến nơi rồi bạn ơi
truongtoc
ĐẠI BÀNG
13 năm
phải nói mình rất hài lòng về bản này, pin, sóng, tốc độ cũng ổn, tuy nhiên thỉnh thoảng cũng bị lỗi 3rd,
Dùng bản java cài thêm khá nhiều game và pm khác nhưng bộ nhớ trống vẫn còn trên 90m. như thế là ngon rồi.
ban nay voi ban 666 cai nao tot em dag dinh dung rut gon cho nhe os chay hoi lad
junzhuang
ĐẠI BÀNG
12 năm
hiện mình vẫn đang dùng 666 😁 Chưa thấy phản hồi tích cực -> lăn tăn quá :D
Cứ kệ đã ^^ Rút gọn 666 rồi tính bản này sau vậy :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119