99XX ROM OS 7.0.0.540 dành cho BlackBerry Bold 9900

Thảo luận trong '[BB] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi BurningIce, 15/11/11.

1. thuongson

thuongson Thành viên

:D đã thử official 540 chưa? downloading...

pin bác được như vậy là ngon đấy! mà bản leaked all lang bác up có TV rồi hả?

2. Thực Tế

Thực Tế Thành viên

Xác nhận bản 540 allLang telex ko bị lỗi phím HJKL

3. sweetberry

sweetberry Thành viên

Mình nghĩ là có khác đấy. Bản Leak 234 Mb còn bản Official của Turkcell có 220 Mb, còn khác nhau thế nào thì phải up đã :)

À ! vừa xem có mấy cái 9900 của công ty Golden Ace gì đấy nó mạ vàng đẹp quá, có khi nào anh em 9900 tháo vành kim loại của mình đi mạ vàng không nhỉ ?

4. thuongson

thuongson Thành viên

Xác nhận bản official 540 Turkcell down từ supportforums.blackberry.com không có TV

5. Thực Tế

Thực Tế Thành viên

bản đấy là bản 540 Multilang ko có Việt. Bạn muốn Có TV thì load bản ALL LANG leaked 540 nhé

6. sweetberry

sweetberry Thành viên

kutimat1mi thích nội dung này.
  7. thuongson

thuongson Thành viên

Thì thấy nó là official mullang nên down về cài bác ợ. Bản rom này sạc pin lâu quá! tiếng rưỡi rồi mà pin đc có 63% (lúc up rom xong là 18%)

---------- Post added at 12:08 AM ---------- Previous post was at 12:07 AM ----------

Link
    We're Sorry...

You've entered this page in error because you have the incorrect link.

Please make sure that you have the correct link to download BlackBerry software

8. Thực Tế

Thực Tế Thành viên

sạc lâu thế có khi pin ngon hơn :))

9. topwatches

topwatches Thành viên

Bác cho xin Link down bản Rom ALL LANG leaked 540 này với

Vẫn chuyển Telex bằng alt + enter đúng ko bác

Híc , mấy ngày ko vào mà thiếu cập nhật quá

10. sweetberry

sweetberry Thành viên

Sao thế nhỉ? Mình vừa download xong mà Bạn thử vào link này xem: Chọn Vodafone UK nhé
    http://rroyy.com/operator/

11. pntango

pntango Thành viên

em vừa up xong bản leak, tiếng Việt gõ ầm ầm, đang test tiếp

12. Thực Tế

Thực Tế Thành viên

13. linhlk

linhlk Thành viên

hic...sao có bác bảo lỗi nhỉ. Bản leaked non-alllang add cods vào gõ tv ok, nhưng k đổi ngôn ngữ sang TV đc

14. Thực Tế

Thực Tế Thành viên

Cái đó là bộ gõ chứ phải giao diện đâu mà bác đòi đổi ....?

15. minhlee

minhlee Thành viên

Có TV và gõ TV không bị lỗi :). Đang up official của Vodafone xem thế nào rồi report tiếp.

16. luxury235

luxury235 Thành viên

Các bác ơi, ROM này là ROM chính hãng hay ROM tự chế ạ? Có Up qua BDM dc k ạ? Như bên iTune đó, có phần nào cho mình vào đó chek Update từ nhà sản xuất dc k ạ?
    Khi e Up ROM thì có mất hết dữ liệu và danh bạ k? E có để chế độ Backup thường xuyên khi kết nối rồi!

17. minhlee

minhlee Thành viên

ROM do các nhà mạng "Tự chế" hì hì...Bản leaked là chưa chính thức, còn bản official là bản chính thức. Bạn cài file exe vào rồi có thể update bằng BDM. Tuy nhiên, mình khuyên nên up bằng apploader sẽ nhanh hơn. Bạn backup rồi thì okie.

luxury235 thích nội dung này.
  18. taxoan

taxoan Thành viên

các bác mạnh dàn up đi ạh. em yếu tim nhưng up rồi và hoàn toàn thấy hài lòng. hải lòng như từ rom gốc lên 353 là đột phá. nay room này okie hơn.

các bác dùng loader để úp cho nhanh và an toàn. ko vấn đề gì đâu ạh.

19. kutimat1mi

kutimat1mi Thành viên

20. sweetberry

sweetberry Thành viên

Fshare: http://www.fshare.vn/file/TSHNGPLNKI/

Ducronloikutimat1mi thích nội dung này.