[Rom P500][24/7/2012] Total Mod v3.6-Siêu Pin-Rom Việt cho người Việt.

khoa02061986
1/5/2012 15:4Phản hồi: 2.469
2.469 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko chơi game thì : 245/600 conservative thì pin trâu lắm.

hic, vì ko biết tấm nèo đẹp, ở đầu topic có tấm hình đính kèm giống của mình đó, hình cô gái đẹp lắm đó.... bác ra mà save về.........
PentiumT
TÍCH CỰC
12 năm
@khoa02061986 Mình có 1 hình cực kỳ sexy và nghệ thuật, nhưng không dám làm wall dù nó rất đẹp ^^. Bác có xem thử không 😁
ducvipmail
ĐẠI BÀNG
12 năm
Camera cua rom nay sao thay ao qua luc chup thi rat sang nhung xem lai anh thi ko sang nhu luc chup
thui xin bác, dù có đẹp, nhưng với một số bác hoặc với các bạn gái thì tấm hình đó hơi ko thích hợp lém. Mà cái vụ hình nền thì các bác cứ làm lại theo ý thích cá nhân mà lo gì......

Lí do đơn giản lắm bác: phone được hack bravia engine mà, vì vậy khi quay hoặc chụp ảnh thì rất đẹp, còn khi xem trên PC thì ko đẹp bằng đâu........
@khoa02061986 Sao khó hiểu vậy? Ý bác là quay+chụp sáng, xem trên đt sáng lun nhưng trên PC ko sáng??
@congtuthieutien2201 có nghĩa là màn hình dt nhìn hình sáng+đẹp hơn,còn trên PC thì cũng như bao máy 3. khác thôi
ducvipmail
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khoa02061986 co cach nao de camera chan that hon khong nhi
Sao mình lấy file apk hình ra cài ko dc. Nó báo là file hệ thống

Gửi từ LG-P500 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
bác khoa ơi. bản này cho baseband v20 à?
Bản này thấy cũng tương đối nhưng còn một số cái chưa thấy như phần làm modem cho máy tính chưa thấy hoạt động, gps củ chuiói quá, toàn đưa sang Lào. Mà 3G hình như hơi kém thì phải. Chẳng biết có phải do máy em không nữa
yes sir.

- modem cho máy tính thì mình chưa làm nên ko biết được ko, toàn dùng adsl thui, hêhhehe
- GPS chính xác lém mà, bác ra ngoài trởi, mở 3g và gps lên và đợi ko đến 30 giây, đảm bảo sai lệch chỉ khoảng 5-10m thui.
- 3g mình thấy cũng được, theo số liệu test tại trang speedtest.net (dow ở store) thì ping khoảng 265, down khoảng 5500 kbps , up khoảng 300 kbps => ko hiểu và cũng ko biết nhanh hay chậm lun......
Máy mình mới thay pin. Nhưng pin cũng nhanh hết lắm. Onl tt 1h mất 10% pin ko biết có nên wipe ko

E đã test.Gửi MMS bt ;)
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Có ai bị như em k, gps bắt k được. Vào google map nó thông báo là vị ttí cuaa bạn k có. Hic. Em xài kernel palo
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Với lạ game gunbros vào là bị đá ra nữa, có bác nào chơi được game đó k ạh
có lẽ bác dùng gps trong nhà chăng........... thử ra ngoài trời và mở 3g, gps rùi bật google map xem, của mình thì ko tới 30s nó sẽ định vị chính xác khoảng 5-10m.

Hic, ko chơi game này nên ko biết bác ạ.........
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Ẹc. Hình như mấy game nặng con này gánh k nổi thì phải. Nhưng rom đẹp, mượt, ổn định. Nói chung k có gì để phàn nàn cả 😃
@yoko228 Đúng rồi bác.cấu hình p500 cũng bt mà.những game nặng sao chiến đc.hoặc bác fải oc cpu lên cao :l

ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
@yoko228 Cái dd2 xây max lô cốt vẫn đú dc đó bác, đừng xem thưởng p500 mình, cả ff12 nữa. Mấy anh ace than um sùm

yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Cũng đã oc rồi bác nhưng k được. Game e.warrios thì vô tư mà gunbros thì bó tay. Thế mới lạ. 2 game đòi hỏi cấu hình như nhau
sao bác khoa không làm cái fix bb như GTR ấy. cho cả new and old BB có fải hơn không nhỉ. 😁
Tháo thẻ sd ra giờ mất hết app. Ko hiểu luôn. Máy nhận thẻ nhưng ko có app potay

Tháo thẻ sd ra giờ mất hết app. Ko hiểu luôn. Máy nhận thẻ nhưng ko có app potay

hsrose
TÍCH CỰC
12 năm
Rom này dùng Contact,Radio của Stock Rom(hiển thị danh bạ sim),với tích hợp thêm Bộ nhớ thứ cấp trong Phần bộ nhớ(chuyển dữ liệu với pc không cần cài drive) nữa thì hay quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019