Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Rom P500][24/7/2012] Total Mod v3.6-Siêu Pin-Rom Việt cho người Việt.

khoa02061986
1/5/2012 15:4Phản hồi: 2.469
2.469 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nudeboy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bạn cho mình hỏi tí xíu:

Đa số các rom hiện nay đều sử dụng S2E để move app to SD/EX nhưng mình thì lại thík dùng A2SDGUI hơn.
Hấu hết các rom đã cài S2E thì ko bao giờ cài được A2SD nữa, đọc bài của bạn thấy có cách remove script của S2E đi fải ko? Bạn làm ơn hướng dẫn mình cụ thể 1 tí xíu, để mình remove S2E script

Theo như bạn nói là nếu muốn remove scrip hiện tại thì vào đó xóa (ok đoạn này hĩu). Nhưng típ theo: xóa file 25apps2sd rùi flash rom nhe <--- xóa rồi fláh lại rom thì nó lại vẫn xuất hiện lại ???? Ý bạn là muốn bỏ a2sd (chẳng hạn) thì vào đó xóa script của A2sd xong mới rebot, cài lại script khác mới đc hả?

Thanks a lot
tudauxu
ĐẠI BÀNG
11 năm
em dùng rom này cũng lâu rồi, khá ổn định nhưng sao chức năng phát wifi và điểm truy cập internet không dùng được ạ!. bật chế độ phát wifi mà trên thanh thông báo chẳng thấy j hết hjc. bác nào giúp em với!!!
bác nào có Kernel DJNoXD-tunganh-vsyn off 2.5.4 cho e xin vơi, e vừa flash total mod 3.6 bị lỗi đen màn hình khi kết thúc cuộc gọi
Làm cách nào biến thẽ nhớ thành bộ nhớ trong. Máy cứ báo đầy bộ nhớ hoài
Nhớ thời ngày ngày up rom của bác khoa quá 😔
cho em xin cái font đi, đẹp quá!!!!!!!!!!!!!
cho em xin cái font đi, đẹp quá!!!!!!!!!!!!!
Sao e cài bản total mod 4 mà lại bị mất sóng nhỉ?@@
Xin lỗi. Spam tý nhé.
Về it thì k bao giờ sử dụng của việt nam. "It" viêt nam luôn luôn đi sau.

Rom cook lỗi k thể tránh khỏi nhưng tốt nhất dùng của xda sẽ tốt hơn nhiều. Vì tất toàn bên đó hướng dẫn.
Lâu rồi không về thăm box cũ 😁

From Vega Iron a870K using tinhte
@100%handsome Mình có xin lỗi trc vì spam của mình. Tính mình là vậy ăn ngay nói thẳng ^^. Mà sao chủ pic post bài ko theo luật rom cook nhỉ. Bugs?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019