Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Rom P500][24/7/2012] Total Mod v3.6-Siêu Pin-Rom Việt cho người Việt.

khoa02061986
1/5/2012 15:4Phản hồi: 2.469
2.469 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kotaro187
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn đẹp quá, tiếc là chia tay e nó rồi nên ko còn máy vọc 😔. vào la liếm với ae cho vui 😆
mình ko bị như vậy, đâu bác thử vào tắt mấy cái animation off và animation on đi xem sao........

uh, mình cũng thay lib ko được, ko hiểu sao một số rom nó bị như vậy nữa
lexlutho
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản 2.7 có ai bị black screen ko....
mình k dùng 2.7 dùng RarzGDX(bản mod theme của GDX) thấy ok tuốt,camera k thay lib xài cũng dc,nói chung rất ok😁
dzainhach
ĐẠI BÀNG
12 năm
hình như thấy lỗi nhiều vây 😔
Bác Khoa có remove dc cái Text ở Lockscreen ko vậy ? thấy thằng temdx nó bảo NOT remove .
@tamthangia mún bỏ thì được, nhưng mình thì ko bỏ được, vì phải dùng một số công cụ nâng cao mà mình ko rành: notepad++, toolapk....
nghe nói phải chỉnh file android.policy.jar
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Có bác nào có file zip setting cm9 để flasl k, cho em xin. Với mấy cái như bravia, best audio gì gì đó. E cảm ơn
@yoko228 CM setting 9: http://www.mediafire.com/download.php?kk6hh6tyq3bo6t2
beat audio: http://www.mediafire.com/download.php?083ye60z3ihf41d
bravia có sẵn trong rom rùi bác
Sao đèn bàn phím thỉnh thoảng lại nháy loạn lên thế nhỉ? đang tắt màn hình mà cứ nháy. 2.6
@nguoimoiden_3210 ẹc, hic, mình ko bị như vậy nữa, sao lạ vậy ta...........bác flash rom lại xem sao.....
@khoa02061986 Mình flash lại thì hết bị rồi🆒

Gửi từ LG-P500 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Haizzzzz.mọi thứ đến hôm.nay đã ổn. Pin xài ok. Hehe. Nhất bác khoa nhé. Từ lúc bên vieetmidi bác đã hoạt động liên tục rồi. Bác tài thật. Hehe.
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Mỗi lần up rom chỉ ngại 1 nổi cài lại app. Nên em cũng ít úp nhiều rom, vừa hại máy vừa tốn time cài app. Nên nếu bác khoa có up phiên bản mới thì mod cho đặc biệt luôn bác nhé. Đó là ý kiến riêng của em thôi
@yoko228 uh, thank bác góp ý, chắc sẽ như vậy quá...........
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
I like it, i like you 😆
@yoko228 phải là i love it,i love you >😃
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Em thì ít chơi game nhưng đã chơi thì game phải xịn xịn một tí. Đã mang tiếng android thì game phải được được xí mới oách chứ. Phải k bác. Nên rom em mong muốn phải chiến được 1 số game nặng. Giao diện thì chỉ cần thanh stt trong suốt là được. Thế thôi 😃
@yoko228 totalmod chơi được các game nặng nhiều lém đó bác.........
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Bác. Cái best audio đập bậy với cái Dsp. Cuối cùng cái dsp thua và thông báo fc liên tục. Ec. Em phải làm sao đây. Tháo dsp hả bác.
yoko228
TÍCH CỰC
12 năm
Mà sao em.vào settinh nó vẫn y như củ thế bác. Hic 😔
cái dsp nó xung đột với beat bác à, còn cái setting cm9 thì thử dùng root explore chép và permission em nó xem............ thật sự mấy cái này mình ko dùng nên ko rành nữa. Gần đây một số bác khoái dùng cái dsp hơn cái beat.........
ndt192
TÍCH CỰC
12 năm
@chackyud Vào terminal chạy su rùi a2sd remove. Xog đã cài link2sd dc rùi đó.

Gửi từ LG-P500 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@ndt192 Mình đang ở bản 2.5. Mình muốn flash bản 2.6 thì wide cache + davik cache là dc nhỉ?
@TuoiTi wipe hết đó bạn,2 nền slimgen với GTR mà 😁
@kisibongdem2011 Ra là vậy, như vậy lại phải cài lại ứng dụng từ đầu rùi 😔. Thế lần trước mình ở bản 2.4 mình chỉ wide cache và davik cache vẫn dc. Nhưng hình như khởi động hơi lâu thì phải 😃
em flash 2.7 pin tụt kin khủng, mới flash xong nên chưa wipe batery, không biết wipe batery có ăn thua không
cho hỏi v2.6 dùng kernel nào vậy mình vào about phone trong setting toàn bị FC ko xem được😔
@yugi139 paolo + roq bác ạ, ủa mà lạ quá, mình vào coi bình thường mà.........

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019