Root cho điện thoại Q-Smart Miracle Pad

Hacao
3/1/2013 15:10Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh em lưu ý trong khi sử dụng Pimp my ROM nhớ sử dụng mục Rescue Package để sau này có thể khôi phục lại tinh chỉnh ban đầu. Vì đây là tinh chỉnh máy nên sao lưu thiết lập là điều bắt buộc phải làm.

o Rescue Package: Đây là mục để các bạn tải phần dự phòng về, phòng trường hợp các bạn muốn gỡ tất cả các tinh chỉnh của pimp my rom ra. Để thực hiện điều này các bạn chỉ cần ấn vào “Download Package” chờ nó down về bản path và có thể up bản path đó qua Recovery hoặc ấn trực tiếp vào nút “Fully Un-pimp your Rom”
mình thi tat cả các tinh chỉnh kia ko quan trọng cái quan trọng là có cách nào tinh chỉnh quay video cho nét tí chứ mang tiến quay video 720p mà video xấu lắng đuôi video lại là 3gp chứ ko phải mp4.video quay xem bị vỡ hạt và xấu kinh.ko bằng con symbian belle 701 cua minh chắn.
mình làm theo chủ thớt và đã root em nó thành công.cài chair3D chơi alphasf ngon lành.bây giờ mình nên cài phần mềm nào cho e nó khỏe và tôt hơn nhi các pro chỉ giùm với
minh root xong đã cài thành công hệ điều hành ubuntu linux bản full tần 3.3gb.chạy ngon ko lag.ae ai máu vọc thì cài mà vọc.
Minh cai Driver may tinh bao thanh cong nhung van khong nhan dien Mobi. Co Driver khác không các Pro giúp mình với muốn root máy nhưng chưa backup room goc duoc. hix
@hamhochoi2008 Bạn cài song driver khởi động lại máy tính là nhận được à, nếu chưa nhận được thì mình hỗ trợ cho
----------
Gửi từ Qpad
sao minh root ko dk nhi.may tinh co nhan dien may ma sao dien thoai ko nhan lenh root
@le duong 275 Do bạn chưa cài đủ driver
ai chỉ mình với, sao nó không hiện thông báo ở điện thoại, chỗ đoạn cuối ấy nhỉ? thank!
@henz bạn làm lại thử xem, nhớ cài đủ các driver bạn nhé
lên mua😁
ma bác cho em hoi pass mã hoá cua q-smart pad là gi vậy .
sonlt26
TÍCH CỰC
9 năm
@tin honda ý bạn là sao? pass mã hóa thế nào?
chuc tet den tram dieu nhu yh @@@mung xuan sang van su thanh cong!cường cho a xin lại số đt a.dẫn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019