root điện thoại android ngay trên điên thoại đó với phần mêm siêu root

vudupro
22/5/2013 16:4Phản hồi: 30
root điện thoại android ngay trên điên thoại đó với phần mêm siêu root
Sau đây mình xin giới thiệu với anh em một phần mềm cực hot đó là phần mềm Siêu root ngay tại máy mà không cần phải cài Recovery!
Và lưu ý:
Thứ nhất mình không chịu trách nhiệm về phần mềm này mình chỉ tìm thấy nó và việt hóa cho anh em sài thôi!!
Thứ hai phần mềm này tương thích với nhiều máy nhưng cũng có máy không tương thích cho nên không thành công nên anh em không được kêu ca hay phàn nàn nhe,m sé còn hd thêm 1 số cách nưa anh em cứ chờ nếu không root dk
Bắt tay vào công việc nào

Phần mềm này có 2 trức năng Root(Mở khóa Androi) và Unroot(Ngược lại)
Hình này là giao diện Soft

Đây là tùy chọn

Hình trên là phần cài root anh em có thể chọn 2 loại quản lý người dùng :Superuser và Super Su
Tùy thích anh em thích cái nào thì chọn cái đấy. nhưng m khuyên bạn nên cài super su vì super su có tiếng việt. m sé up bản super su mới nhất và file mở khóa pro ở cuối bài viết
Còn phần dưới cùng là Tăt root(Unroot)
Sau khi đã chọn chọn 1 trong 2 cái kia anh em Tích vào phần: Gandalf

Quảng cáo

Chờ 1,2s hiện da hình như bên dưới là đã root thành công

Khởi động lại máy và very good
ae vào menu app xem nó có xuất hiện thêm app dùng đẻ quản lý quyền root mà ae đá chọn ở trên không nhe,nếu có thì thực sự thành công rồi và háy làm nhứng gì bạn đa mong muốn khi có quyền root
m đá dùng test thành công trên các dòng dt của q-smart chạy android 4.0.4 và galaxy s3.các dòng Mobiistar touch

video hung dan

link download http://giaitrihay.khogame.me/kho-game-android/huong-dan-root-may-android-ngay-tren-dien-thoai-android.html
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anongle
ĐẠI BÀNG
11 năm
root cl, vào đây lừa nhau thì biến
@anongle Rất nhiều người đã root thành công đừng có súc phạm

Loading... Please wait...
anongle
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vudupro viết đúng truýnh tã đi rồi vào đây nói chuyện nhé =)) tôi ko cần down nhưng nhìn ngay cái tên là đã biết chắc chắn có gửi sms nhé :v ko đụng tới mã adb thì root bằng cl à :v vãi siêu root =))
Cam on ban minh da root thanh cong Qsmart s20. Cu may mo root theo cach cua ban Tan ko dc may qua co cai nay. Thanks!
Root dk 1 số dòng máy.nói chung cũng ít chứ hok nhiều đâu.

Sent from my Burst S280 using Tinhte.vn
link down
root đéo đc
Link dau
root duoc roi.haha.
Đá bảo không lừa

Ông việt hóa pm tinhte đã giới thiệu xong lên đây quảng cáo như đúng rồi ấy
Top nay và tinhte xem ai có trước eo biết thì im

Top tinhte ra tháng 8 top tôi ra tháng 5 gần tháng 6 hơn tinhte 2 tháng không biết thì im mồm

Topic này ra trước...... Xác nhận cho chủ thread
Thanks chủ thread đã Việt hóa mặc dầu mình chưa test
Top của vuhai6 ra sau
"Top nay và tinhte xem ai có trước eo biết thì im"
Thấy nhiều người không tin chủ thread nên mình dẫn một link khác cũng hướng dẫn dùng soft này được nhiều người quan tâm. Nhưng sao chủ thread phản ứng kì vậy?
đây
Vudupro lặn hơn 10 ngày ,toàn lừa đảo ,roót đa năng cái con khỉ ,ko sao gỡ nó ra khỏi ứng dụng...mịa
Mình dùng phần mềm này đã root được con lu 6200 nên sẵn sàng đứng ra minh oan cho chủ thớt. Cám ơn bạn chủ thớt
@quynhbuingoc ok root được nhưng cái này là framaroot
cái này mod lại framaroot thì có , ad bắn nick nó dy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019