Root gionee pioneer 3g ( Gionee gn 100 )

rackquan
9/10/2012 9:55Phản hồi: 1.693
1.693 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Negou Synn
ĐẠI BÀNG
11 năm
chandoi125 dùng nó up xzoom thử đi, treo logo thì flash lại rom A52 + cwm mới làm lại
@Negou Synn em flash xzoom thì nó treo logo còn up stock rom A52 bằng cwm thì nó bảo không mở được cwm mới là bản bao nhiêu bác
à em hiểu ý bác rồi có phải là stock rom a52 phải flash bằng pc như cwm đúng không bác
Negou Synn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đúng rồi đấy, stock rom a52 và cwm flash bằng PC. Còn cái Xzoom thì dùng cwm
Còn nếu chỉ flash cwm rồi up xzoom sẽ lỗi treo logo vì xzoom là rom cook của a52 chứ không phải của GP3G
@@ em gà quá mãi mới hiểu hì thank bác tận tình cứu chữa. mà bác này thấy mấy mem ở page trên flash a52 bảo bị treo logo thì là do file scatter hay là file bôt nhỉ bác
Negou Synn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@chandoi125 Mình không biết, cùng 1 cách làm mà người được người không thì chỉ biết là do số đen thôi :p.
Máy bạn ổn chưa?
Hì máy em nó ổn rồi bác ạ chỉ còn mỗi cái là ko tải dc apps trên market
@chandoi125 Bạn dùng rootexplorer thay file build di là được. File build ở trang 2x nha. 25 hay 26
Negou Synn
ĐẠI BÀNG
11 năm
chandoi125: bạn bị lỗi không cho tải ứng dụng hay playstore không dùng được 3G?
^^.mình đang up gần xong rùi.bản nài 149mb
Negou Synn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Dat_Hau Bạn tự làm rom à ^^
ko minh dow của bọn tàu khựa trên trang 115.com
sao minh ko up link lên đk các bạn trẻ
sao box vắng thế,rom mới làm nè anh em.,ai xơi k
Negou Synn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tuanoppa Dạo này máy ai cũng ổn rồi nên chẳng ai lên hỏi gì Bản này Tuấn vẫn cook từ rom a52 à
Dat_Hau: up lại đi bạn
Up di Tuấn. Lấy máy rùi ah
Doi link rom lau the cau. Hic

Sent from my A52 using Tinhte.vn
Lay may dc may thag roi 3 lan. Lan 1 roi tu do cao 1,2m xuong nen xi mang. 2 lan sau roi tu tui quan xuong nen gach... Vay ma ko sao.hi....

@dnk260690 số wa' hên.. @@~
@mghpday Hihi. Cog nhan hen...😁:D

rom ms đâu rồi??? sao chẳng thấy ai up z...
rom mới, tên rom là "cyan-x mod" do mem bên andro-park.org làm: http://www.4shared.com/zip/yR-O5vwQ/cyan-x-modmmxA52_1.html
mấy bác up như mấy rom trước nhé

giờ mới để ý, ông tuanoppa toàn lấy mấy cái rom bên này, về edit lại info, gỡ + thêm vài apps, rồi chém là của mình ==", cái rom mới nhất mà tuanoppa post lên, nguyên gốc là bản Dark Angel bên andro-park này ==", hơi thất vọng........
@.Urjkeenz ai nói là của mình.mình đã bảo là bản xzoom mod lại.mình nói rom mình làm hồi nào.
mình chỉ mod lại tiếng việt và giao diện thôi.ý bạn nói như thế là sao.có ngon bạn làm đi
@.Urjkeenz còn nưa~.nhìn cho ky~ nhé.vào xem thông tin xem bản rom mới nhất mình post lên là ban nào.tên j rồi hãng ném đá.chỉ lấy hình ảnh thôi chứ rom liên quan j.xem cho ky~
Sax........

Hno thu diem antutubenmark dc 67xx diem. May ban dung galaxy y dc 1xxx voi 2xxx. Troi. Cach nhau wa xa....:eek:

up rom đó đi và so sánh với rom mình đi.
coi khác nhau k.nguyên gốc là cyan.nghe phát ớn.vào cài đặt.thông tin điện thoai xem là rom j
nếu bạn muốn có rom A52 mình có thể cho bạn 8 bản rom.đúng 8 bản.
đã nói là rom mod thì phải dựa trên rom gốc.phát biểu những câu nghe ớn.ai biểu bạn up rom mình
Up rom moi di Tuan

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019