Root Viettel V8403 thành công 100%

berry8100
29/11/2012 6:18Phản hồi: 7.275
7.275 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bệnh lạ.con V8403 của mình dùng thì không sao nhưng cứ bấm phím nguồn về chế độ chờ hoặc để máy tự tắt màn hình là đt tự khởi động lại.Đã úp rom gốc 2 lần nhưng ko hết.ae nào gặp qua bệnh xin chỉ giáo
Thank thím thớt
bác nào onl lên teamviewer hướng dẫn e với 😃
sắp làm, hồi hộp quá!
Đã thành công nhưng vẫn đang mò mẫm. Ra được superuser v2.3.6.3 version 5. Đâm lao thì theo lao thôi.
@minhthangpc06 bạn co thể cho mình biết là khi chạy file Root.bat rồi thì phải đợi bao lâu máy ms khởi động lại được? mình làm hoài mà vẫn chỉ đứng im ở cái logo viettel thôi à
@minhthangpc06 bạn co thể cho mình biết là khi chạy file Root.bat rồi thì phải đợi bao lâu máy ms khởi động lại được? mình làm hoài mà vẫn chỉ đứng im ở cái logo viettel thôi à
root thì được rồi bác có biết up room không hướng dẫn e với, e làm mãi chả được
trong thẻ nhớ tạo flie clockworkmod rồi vào file này tạo tiếp file back up. bật wifi, tải Rom manager về máy, dùng PC, lên mạng, tải các bản Rom về máy, giải nén, chép bỏ vào mục back up, rồi dùng Rom manager cài đặt cho an toàn. tham khảo thêm trên mạng í. mình mới chỉ up được bản B-09 sau khi lỡ tay xóa mất bộ công cụ sim. up xong mất superuser, giờ lại root được rồi.
Ko com chosen v8410
Ko có cho v8410 😔
root xong khởi động lại có lâu ko máy bác
ai giúp mình root máy với TT^TT cảm ơn rất nhiều !!!
Không cài được game "Quân bài huyền thoại" help!
Kidbuu22
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mọi người ơi, em 16 tuổi ở Bình Thạnh, tphcm, năm ngoái em được ba cho con v8403 này, ba e đã root vọc vạch rồi, em xài tới giờ thì cũng có thử làm thẻ nhớ thành bộ nhớ trong của máy này nọ nhưng em hình như làm hư gì đó rồi, giờ nó không nhận thẻ, máy cũng không còn tốt như trước nữa. Không biết trong hội mình có ai chuyên rành về con này giúp em sửa lại up rom mới nhất được không ạ??? Em sẽ hậu tạ chầu càfe bao thuốc lá ^^
admin cho e hỏi là. nếu ko hiển thị hình sửa lỗi usb thì có root đc ko
1 số PC có thể chạy ảo chứ ko chạy thật. Bạn cứ nhấn và giữ im nút enter để chạy file này. Cáp vẫn giữ nguyên. V8403 sẽ tắt nguồn và khởi động lại với logo viet tel trong vài phút. Mình làm hoài vì máy vẫn không nhanh hơn được.
Các bác cho em hỏi tại sao em cứ vào game Castle clans thì máy nó hiện ra cái này và liên tục nhá.thank
@sonhak8 Crash app chứ j đâu bạn, ứng dụng bị lỗi nên nó bị buộc dừng. Có thể xung đột file j j đó. Nếu bác reset máy mà vẫn bị nữa thì thua, mua máy mới xài lun là đc rồi 😁
Xin hỏi trường hợp rom cook không có superuser mà vẫn cài dùng được các app đòi quyền root ( links2d, explorer, titanium,....) là sao vậy, có phải chỉnh file build.prop hoặc dùng cygwin để chỉnh phải không vậy, root qua mấy điện thoại mà không hiểu vấn đề này, xin giải thích dùm, thanks
Xin hỏi trường hợp rom cook không có superuser mà vẫn cài dùng được các app đòi quyền root ( links2d, explorer, titanium,....) là sao vậy, có phải chỉnh file build.prop hoặc dùng cygwin để chỉnh phải không vậy, root qua mấy điện thoại mà không hiểu vấn đề này, xin giải thích dùm, thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019