Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rủ anh chị em Tinh Tế đi hiến máu, lần 1/2012

cuLong
5/4/2012 12:10Phản hồi: 207
207 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trường mình thì thứ 4 tuần sao
chào các Bác,em là một thành viên của tinh tế,và em hiểu được lợi ích từ việc đi hiến máu.mấy lần định đi hiến nhưng rồi trần trừ lại không đi được.
em cao 165Cm,nặng 46kg đi hến có được không?em chỉ sợ đi hến về bị suy nhược ko hồi lại được thì chết(cơ thể em gầy gò và hay ốm yếu lắm).
các Bác cho ý kiến?
thienvong
ĐẠI BÀNG
12 năm
hiến máu tình nguyện thôi ! bạn sẻ được 1 cái phiếu để sau này bạn có truyền máu bạn sẻ được free lượng máu mà bạn đã truyền !
còn nếo bán máu thì cung dc khá lắm ! nghe đâu cũng dc 5 6 tram k
"nếo kinh tế khó khăn bạn cũng có thể bán máu cũng được ! hình như 3 tháng máu sẻ tự lọc và thay máu mới nên không hiến cũng phí"
Đi hiến máu được cho sửa uống nè, phải đăng ký mới đc hehe
popwoo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hẹn gặp mọi người hôm đó.
Crazywolf
ĐẠI BÀNG
12 năm
chuẩn bị đi hiến máu thôi 😃
xibon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngày xưa đi hiến máu 1 lần, vừa đứng lên thì ôi than trời, xâm xỉn lun, về cái mặt nó bủn như bị gan...kakaka... nhưng vui...
phuocleo89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng muốn đi hiến máu cùng mọi người cho vui,sẵn tiện thay máu cho nó tăng sức khỏe nhưng e là không đủ điều kiện rồi.
Em là nam,cao 1m65 nặng 48kg
yarkken
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác hiến máu đi ^^ sẵn biết xem biết đâu mình nằm trong nhóm máu hiếm Rh- thì sao ^^
conan12a2
TÍCH CỰC
12 năm
hiến máu cũng zui ở đà nẵng ko thấy anh em tinh tế tổ chức, đi với bên voz vài lần.
Em cũng muốn đi lắm nhưng thực sự là nhát gan wá, chỉ sợ hiến mau xong nó bị gì nữa 😔
canh4nt
ĐẠI BÀNG
12 năm
85 kg đi hiến máu có tăng cân nữa ko mấy bác :|
nhantong06
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tranh thủ đi đợt này mới được, chưa đi lần nào cả.
pirates30
TÍCH CỰC
12 năm
😔 mấy bác béo tốt hiến còn đc, em gần m8 nặng có hơn 50 cân, vớ vẩn nhìn thấy em người ta còn cho em máu chứ hiến gì đc :(
nâng cao tinh thần vì cộng đồng nào.....
Lần đầu tiên em đi hiến máu. Đăng ký một vé đi chung với mọi người cho vui.
quykykyky
ĐẠI BÀNG
12 năm
LÀm sao biết là máu của mình là để dành giúp những người bệnh tội nghiệp hay những tên du côn các đảng chém nhau rồi thiếu máu.
Nói thật minh chưa đi hiến máu lần nào. Minh cũng rất muốn nhưng mà cứ sợ nhìn thấy cái kim chích của nó là muốn bỏ chạy rồi . Bác nào cho tôi kinh nghiệm va dũng khí đi với. Tôi cao 1,7 m năng 61 kg cho bao nhiêu là đủ
Ủng hộ anh em nhà họ Tinh nhé.
Bị suy dinh dưỡng nặng nên dù hiến máu 2 lần rồi nưung cũng ko lên kg nào.
Dù gì cũng hẹn gặp a,e nhà mình tại trung tâm nhé.
Nhưng nếu nhà mình có 1 cuộc hẹn sẽ vui hơn ko???
lemonleo_pt
ĐẠI BÀNG
12 năm
cứ đi đi bác vấn đề gì đâu em 46kg còn hiến 6 hay 7 lần gì đấy vẫn được mà. Nếu chủ nhật không bận gì em cũng xin 1 vé đi cho vui cũng lâu rồi không hiến

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019