Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Rủ rê] GUN BROS - game xbox live FREE

trantiendat5396
24/7/2012 17:11Phản hồi: 303
[Rủ rê] GUN BROS - game xbox live FREE
Game bắn súng hay, mà chơi một mình chán wa' :-< ai chơi chung thì add friend mình nha TienDat Tran. Mình chỉ mới lv 42 thoi 😁
303 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

datpro12345
ĐẠI BÀNG
12 năm
em đã tải về. chơi onl hả anh. hehe . hướng dẫn em tí đi
@datpro12345 mình cug~ chưa chơi thử khi có friend nữa. Mới add vài người để mai chơi thử xem 😁
hxhx sao minh tai ve rui ma ko choi duoc vay ta? no chi vao den phan co 2 thang nguoi la ko chay duoc tiep. hxhx. chan qua', minh dung 610. chac ko choi duoc game nay rui.@@
@djscovery mình dùng lumia 610 ne`. Chơi như điện😁 tới đó bạn fai~ đợi tí, chắc nó dag load đấy
minh thu doi rui nhung van ko thay gi ma! chac xoa di cai lai qua^^
@djscovery có j thử khởi động lại máy xem
Chơi online thế nào vậy ban
@thaidung1988 t cug~ chưa thử nữa. Thấy trong game có phần "Bros" thấy có friends j` đó 😁
mình chơi rồi ! rất hay LV 32 >.< mà ko biết add bạn bè thế nào >.< tưởng chơi off chứ
@kuti0_o bạn vào xbox live kéo sag bên fai~ vào phần add friend, rồi ghi gametag của người mún add vào. cái này khi chơi online [thực chất là chơi khi kết nối wifi] thì bạn sẽ dc chọn bros [là friend của bạn đã add] để đi cùng trong gmae 😁 add friend nhìu thì càng tốt, tại nó buff cho mình nữa :>
vncson
ĐẠI BÀNG
12 năm
nick Gun Bros của tôi là sonvuvn. Tôi đạt level 53
@vncson ok, đã add 😁
datpro12345
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhận thế nào vậy 😔
@datpro12345 nhận j` ?
vncson
ĐẠI BÀNG
12 năm
To Dat: Tôi đã accept request friend của bạn trong Gun Bros. Má ơi giờ mấy thấy power của vụ add friend này. Nhờ mấy bộ cánh và gun của bạn mà tôi vượt qua mấy vòng dễ hơn. Gun Bros cho add đến 5 friend lận đó. Anh em add nick sonvuvn để cùng chiến đấu nhé. Sơn đang level 56
@vncson hehe 😁
hehe mình add bạn tiendat voi sonvu rồi !
2 người add mình nhé : TiNgongCuong
hê hê cái trò này thêm bạn vầo bắn đã thật úi trời mà con của ông đạt có cái cánh nhìn buồn cười thế nhỉ =)) đang lấy đi quất >.<
@kuti0_o :-> dag tính mua thêm cánh ác quỷ nữa =))
@trantiendat5396 lên lv cao mới có cánh à >.< hic tớ cầy tiền lòi mắt mới dc vài đồng dùng súng cùi quá
vncson
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tình hình là tôi add được cả thẩy 5 người rồi. Đúng là bạn TienDat ăn chơi quá. Mua đồ kinh hoàng.
hum rai xong hanh voi ong dat. moi nguoi add minh vo nha Yenbinhxd2 moi lv 30 ak
chỉ đi chung được một người thôi hả? có cách nào đi nhìu người k nhỉ
add minh nhé:
LavenderGarden

lv53
@ducdongbka ối zời ơi đi với con của Lave sướng vãi hê hê toàn đồ ngon khủng hơn đồ của bác đạt >.< sao tớ ko thấy nó bán cánh vs súng như thế nhỉ
có cách nào kiếm dc nhiều vàng ko >.< mà mua đồ bằng tiền thì phải nạp kiểu j
chiu cuc cay di. add nhiều bạn bè thì chơi càng lâu, wa nhìu thành, va có nhiều tiền ak
game tag jacksparrow641.Lv 80 nhé ;)
@minh_hung7150 đổi cây súng khac đi. cây đó bắn chậm quá
@yenbinh92 cay nào hả bác
mấy ae add MenVodka đi. LV 111 ~.~
@ducdongbka thử refresh hay ngắt kết nối w xbox live r` kết nối lại xem
@trantiendat5396 ngắt kết nối xbox live như thế nào ???
@ducdongbka vào xbox live, bấm vào "..." dưới góc phải màn hình, chọn settings, vào đó là thấy thoi
giacay
TÍCH CỰC
12 năm
@trantiendat5396 ông này chắc chuyên nhậu vodka 😁
Mình mới chơi tới cấp 36, add mình với nhé : Brazos_AkkP . Chơi 1 mình hơi bị chán

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019