Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Rủ rê] GUN BROS - game xbox live FREE

trantiendat5396
24/7/2012 17:11Phản hồi: 303
303 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giangsaker
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ca
cay cuoc nhieu,choi lien tuc khac nhieu vang,
sao mình add phờ ren thì:::Your request could not be completed at this time
giangsaker
ĐẠI BÀNG
11 năm
@oivelo may dt phai ket noi 3g hoac wifi truoc khi ket ban nhe.noi chung la phai ket noi mang
@giangsaker vào đc đến đấy thì tất nhiên là fải kết nối mạng rồi bạn ạ...thế nên mình mới hỏi...
Xbox live nằm ở đâu vây các bạn .minh tim mai ma ko thấy để app
giangsaker
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tam82 len cua hang down xbox extras ve nhe ban
giangsaker
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tam82 len cua hang down xbox extras ve nhe ban...
giangsaker
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho hoi dt bac
cho hoi dt bro la dt j vay
Minh lam đc rôi.nhưng cho minh hoi game nay chi chơi đc 2ngươi thôi đúng ko.gametang cua minh la TTVL1982
giangsaker
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tam82 ket ban cang nhieu cang tot,nhung khi vao tran thi dc chon 1 ng ban vao cung,ban be aj do ngon thi choi cung
add mình nha. Gametag: SONBINH .LV 104, không có súng warbuck. Đang mặc Armor INFINITY PANTS REV 2 cánh máy bay.
Dạo này hoàn thành Daily challenge rồi mà không được nhận thưởng gì cả. Có bạn nào bị giống mình ko?

Máy báo là 2 Bros đã hoàn thành nhiệm vụ + kể cả nv của mình cũng hoàn thành rồi, mà ko thấy báo thưởng gì cả. Tiền cũng chẳng tăng?

>|<
chuyển vùng dt làm vào đâu vậy bạn chỉ mình với
giangsaker
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vukha87 y ban hoi la sao???
ko mình chuyển dc rồi có bạn nào chơi gun bros thì ad nick mình nhé mrkha123
kanta68
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao mình k tìm thấy trên market nhỉ. Mịnd dùng lu 800
giangsaker
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kanta68 game nay chi choi dc tren wp8 nhe cau
thuy2cute1
ĐẠI BÀNG
11 năm
@giangsaker WIN 7 VẪN CHƠI ĐƯỢC NHÉ.MÌNH VẪN CHƠI MÀ.😃
duyanh_tkt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao mấy hôm nay mình vào ,xbox live mà ko thấy ai online nhỉ, hay tại mình chưa kết lối đc vơi xbox game
duyanh_tkt
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ko thấy bác nào trả lơi em à
Chơi offline cũng chán, bác nào đã mua cái súng 81k thì cho em xin ý kiên về nó nha, đinh mua ma ko biết bắn co hưu dụng ko
phienphuc1
ĐẠI BÀNG
11 năm
có. súng đó 3 sao bắn rất sướng
duyanh_tkt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phienphuc1 thế à, mình mua rồi, bắn cái maps có nhiều quỷ một mình vấn ko lại đc,
phienphuc1
ĐẠI BÀNG
11 năm
map bắn zombies trên Bokor phải ko? map đó khó chơi thiệt. tui đi tới wave 10 là die 😔
duyanh_tkt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phienphuc1 uh ,ma sao minh ko choi online dc nhi, vao xbox live muc ban be toan thay off line
xuantonpro
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phienphuc1 Map đấy mình ngồi bắn mỏi cả tay đến wave 180 thì chán quá phải uot ra. Được thưởng gần 200k vàng và 180k ẼXP😁
add xbox tag của mod nhé, bk9sw, đang chơi level 70, súng ngon giáp ngon, tha hồ kéo exp 😁
phienphuc1
ĐẠI BÀNG
11 năm
mod lvl 70 thì người ta kéo mod chứ sao mod kéo người khác dc 😆
hsh.sky104
ĐẠI BÀNG
11 năm
anh em nào add em vào với . kéo exp lun dùm em 😃 .. tên của em tren Xbox: skylaanh ... em mới lvl 15
anh em cày LV nhanh chơi map Bokor á. Chọn một Bros mạnh mạnh 1 xíu, vào bán súng 81k 3sao, chịu khó bơm máu và chơi bùa (Temper Tantrum và Green Shield), chi phí chơi bỏ ra ban đầu khoảng hơn 20K vàng.
Mình hồi chơi LV 103, bắn map Bokor, bơm 10 máu lớn, 10 Temper Tantrum,bắn lên khoảng 9000 quái thì up được 1 LV, vàng được 50K. Vào Refinery chọn 72h để x4,2 lên. 4 ngày sau vào lấy 200K.
+ Bạn nào muốn cày tiền thì chịu khó tí xíu, chơi bơm máu và dùng bùa đừng để chết. Map Haven (Map Cerberus Prime) chơi từ 1 đến 50, và qua map chơi tiếp từ 1- 50, chơi 100 map cũng up được 2 LV và vàng hơn 100K, x4,2 4 ngày sau vào lấy 400K. (bạn thử chơi liên tục không chết 200 map sẽ thấy số tiền rất lớn, tiền x4.2 nữa là quá đẹp).
+ Map Haven có một góc bắn quái khá nhanh. nằm phía trên cùng, góc trái, gần cửa vào của quái. Tìm góc đó đứng tỉa quái đủ có tiền, đến vòng 40 quái mới mạnh thì phải di chuyển thôi.

Trên là chia sẻ của mình, mấy bạn thử nghiệm xem.
@SON BINH bạn này tên là sonbinh box nè thêm bạn với mình phải ko 😆
vutienit
ĐẠI BÀNG
11 năm
@SON BINH Nè bác, cách cày tiền nè, mình cũng dùng cách này, bây h có hơn 300k xài vi vu rồi
@vutienit Ui tiền tớ đầy. Mà thỉnh thoảng vào nó lại thưởng 2 đồng tiền xanh. Kaka. 😁 mà làm Q k thấy được :|
phienphuc1
ĐẠI BÀNG
11 năm
nghe hấp dẫn thiệt. mình mới đi dc tối đa là 50 map, từ revolution 1 -> 2, tiền dc 18k. nghe bro nói 100 map dc 100k, chắc đi bắt đầu từ revolution cao nhỉ.
@phienphuc1 bạn nhắc mới để ý...lúc mình chơi là revolution 6,7,8,9,10 gì đó...revotution thấp thì tiền không nhiều bằng...
alyx95
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con 620 cua minh cu choi tam 30-40s la 2 nut di chuyen lag, gan nhu k keo dc, lai con k su dung dc ca 2 nut cung mot luc, cha hieu, da reinstall r 😔
@alyx95 tại mồ hôi tay của bạn ra nên cảm ứng ko nhạy chứ máy ko bị gì cả
alyx95
ĐẠI BÀNG
11 năm
@thanhtung391 k co mo hoi, 3 ng choi ca 3 deu cho nhan xet nhu the

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119