S3, S4 hay Note 2

thuyyersin
28/5/2013 13:55Phản hồi: 31
Nên mua cái nào đây S3, S4 hay Note 2.
Help me !!!
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

neu ban co nhieu lua thi nen mua s4 nhung doi 1 thoi gian nua de ss fix loi da .con khong ngai man to thi chon note2 la hop ly.m dang dung note2 thay hai long hon s3
mình chưa dùng android bao giờ nên cũng ko rành lắm.
mình cũng thích note 2 vì màn hình lớn nhưng cũng muốn dùng thử s4
một số người nói s4 ko khác là mấy so với s3
khac nhieu neu ban dung het chuc nang cua no.s3 kem nhat trong s3,s4 va note2 ma.note co them cong hong ngoai ,them nhieu thu nua ma
@quangcanontl Note 2 lấy đâu ra cổng hồng ngoại hả bạn
@galaxytab2 xin loi danh nham s4 moi co cong hong ngoai
nếu như mà tiền bạc ko thành vấn đề thì mình sẽ chọn s4 😁 dù sao s4 vẫn hơn :D
Mấy con này cũng 8.9.10 thôi. Note 2 có spen đã lắm, s4 thì màn hình đẹp,camera tốt hơn. Tiền dư thì s4, note 2 cũng ko thua kém, tương lai cập nhật hdh thì note2 ,s3 cũng sẽ có tinh năng như s4.
minh dang dung note2 khong muon cam con man be hon,co le m quen man to mat roi
nham top pic bac oi
Theo mình cứ note 2 mà chiến.đã sd wa note thì cầm máy con khác cứ sao sao ấy.nếu bạn có khả năng thì s4 thôi, k thì cố đợi mấy tháng nữa làm luôn con note3 cho hoành tráng.

Gửi từ GT-N7100 của tôi
Cứ máy nào mới ra là ngon hơn cái cũ :d
Đợi note 3 còn lâu lắm, chả nhẽ cứ cầm 1202 mà đợi note 3 ah. Xúc ngay e s4 or note 2 về chơi cho máu. Khi nào ra cái mới đổi tiếp.
Chuan day.cu note 2 ma choi thôi

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Ui ui.note2 thẳng tiến đi bác, dư tiền thì để rửa máy mới😁

Sent from my GT-N7105 using Tinhte.vn
Note2 đi bạn. Hỗ trợ được rất nhiều trong công việc.
Sao dạo này thấy S4 rộ lên như thế mà trong này các bác ủng hộ note 2 nhiều fet nhỉ 😁 Các bác có thể cho em biết lý do đc ko? E đang tăm tia s4 mà vào đây thấy các bác thế này, tự nhiên e thấy hồi hộp và lo lắng quá ;))
@twinsangel201 Đầu tiên, dùng Note 2 thì xác định là dùng cho công việc cũng khá nhiều như mình là 70%. Còn lại 30% là giải trí tốt. Ngoài ra, giải trí thì nhờ màn hình lớn nên việx xem phim ảnh rất đã mà nhất là xem hình ảnh trên màn hình S AMOLED cực mê. Nói thiệt là giờ đang mê chụp ảnh rồi coi trên màn hình của Note 2 thôi haha. S4 thì chưa có dịp dùng, nhưng cá nhân mình thích Note2 vì cây bút và SNOTE cũng như màn hình lớn. :D
hai.phan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Note 2 hoac la doi note 3 ra mua. S4 thi cung ok nhung note 3 chac chan phai tot hon nhieu. Doi chung 2 3 thang nua roi xux luon. Dan ong thi phai note man hinh bu moi suong 😆. Con iphone thi ... haizzz

Sent from my SAMSUNG-SGH-I317 using Tinhte.vn
Trước giờ mình xài IOS quen rồi ,giờ chuyển qua ĂnDzôi xài thử chơi luôn con Note 2 cho khỏi lăn tăn ,1,2 ngày đầu bỏ túi quần thấy bất tiện giờ thì quen ùi ^^^
A
Ra là bác dùng Note 2 rồi, em chưa dùng bh nên cg khó so sánh quá nhỉ, chắc tại S4 Samsung nó PR kinh quá nên mn thích hơn, chứ chắc là về tính năng các thứ thì cũng chả chênh nhau nhiêu nhỉ, vs cả nói chung là phải xem đạn dược của ae thế nào thôi ;))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019