Sách dạy con làm giàu full 13 tập pdf prc

Hoatruong29
3/8/2014 16:18Phản hồi: 9
Sách dạy con làm giàu full 13 tập pdf prc
Bạn là người đam mê kinh doanh và đầu tư? bạn muốn làm giàu,muốn trở thành một doanh nhân có hoài bão lớn.chắc hẳn các bạn đã biết đến bộ sách dạy con làm giàu, với 13 tập sách.. để thuận lợi cho các bạn đọc trên máy tính và tiết kiệm chi phí, chúng tôi đã sưu tầm đầy đủ bộ sách dạy con làm giàu full 13 bộ là dạng ebook (pdf, prc)

Trên thị trường bạn phải mua với giá ít nhất 500.000 vnđ trên một bộ,nhưng ở đây chúng tôi với mong muốn giúp cho nhiều người có cơ hội thay đổi và thành công hơn trong cuộc sống,bạn sẽ nhận bộ sách trị giá 500.000 vnđ hoàn toàn miễn phí từ lamgiau247.com . Mong sẽ là món quà của diễn đàn gửi tới các bạn!

Tổng quan về sách dạy con làm giàu

Đây là bộ sách bán chạy nhất xếp hạng trên amazon trong nhiều năm liền,các bạn đã biết đến hoặc nghe đến tên của bộ sách này mà chưa có điều kiện đọc nó,hôm nay lamgiau247 quyết định chia sẻ bộ sách dạy con làm giàu full dạng pdf để đọc trên máy tính,điện thoại.
Bộ sách gồm 13 tập, xuyên suốt nội dung tác giả robert kiyosaki chia sẻ những kinh nghiệm thực thế và nối kể chuyện rất hay,nếu bạn đọc xong quyển dạy con làm giàu tập 1 thì bạn sẽ nghiện luôn những tập còn lại. đọc sách giúp cho chúng ta hiểu về tư duy làm giàu,làm chủ,lãnh đạo,kiến thức và sự thông minh về tài chính.

Có nhiều người nói rằng khi đọc xong cuốn sách dạy con làm giàu của robert kiyosaki họ rất muốn bắt tay hành động ngay vào việc kinh doanh,họ nói rằng khi đọc sách cảm thấy trong người rất có tinh thần làm giàu,và có rất nhiều người từng đọc sách này đã thành công trở thành một doanh nhân nhờ thay đổi tư duy làm giàu.

Sách dạy con làm giàu có mặt trên toàn thế giới

Robert kiyosaky là một nhà đầu tư,một doanh nhân,không dừng lại ở đó ông đã cống hiến cả cuộc đời mình để giúp cho hàng triệu người trên toàn thế giới này trở lên giàu có và hạnh phúc hơn,bằng cách cho ra đời bộ sách và đồng thời ông đã sáng lập công ty người cha giàu, cashflow là một sản phẩm nữa của ông.

Hiện nay câu lạc bộ dạy con làm giàu có khắp trên toàn thế giới,và ở việt nam clb này phát triển rất tốt.

Không chỉ mang đến cho chúng ta những kiến thức về làm giàu mà ông còn cho ra đời bộ game cashflow 101 202 để huấn luyện khả năng thực hành đầu tư, kiến thức tài chính, ông ví nếu sách dạy con làm giàu là một thầy xuất sắc thì bộ game cashflow là một trường đời đào tạo kinh doanh.

Xem thêm bộ Game Cashflow

không nói nhiều về tác giả và bộ sách nữa,chắc hản bạn đang nóng lòng muốn đọc và khám phá những điều mới lạ rồi nhỉ.? chúng tôi chia sẻ với bạn toàn tập bộ sách với mong muốn giúp cho nhiều người trở lên giàu có và hạnh phúc hơn,giúp cho người dân việt nam ngày càng giàu mạnh,vì "dân có giàu thì nước mới mạnh"

Xin tặng quý vị 13 tập sách dạy con làm giàu và chúc quý vị ngày càng giàu có hạnh phúc hơn.

Quảng cáo

Tập 1 : cha giàu cha ngèo – để không có tiền vẫn tạo ra tiền

Tập 2 : sử dụng đồng vốn để được thoải mái về tiền bạc

Tập 3 : hướng dẫn đàu tư – để trở thành nhà đầu tư lão luyện

Tập 4 : Con giàu con thông minh để có khởi đầu thuận lợi về tài chính

Tập 5 : Để có sức mạnh về tài chính nghỉ hưu sớm nghỉ hưu giàu

Tập 6 : Những câu chuyện thành công

Quảng cáo

Tập 7 : Ai lấy tiền của tôi ?

Tập 8 : Để có những đồng tiền tích cực

Tập 9 :Những bí mật về tiền bạc – điều mà bạn không học ở nhà trường

Tập 10: Trước khi bạn thôi việc 10 bài học thực tế bạn không nên bỏ qua nếu muốn mở công ty riêng.

Tập 11 : Trường dạy kinh doanh cho những ngưởi thích giúp đỡ người khác

Tập 12 : xây dựng con thuyền tài chính của bạn

Tập 13 : nâng cao chỉ số IQ tài chính,trở lên thông minh hơn với đồng tiền của bạn.

HãyLIKE và SHAREnó đi cho mọi người cùng đọc bạn nhé !
Chúc bạn sẽ thành công trên con đường tài chính của mình, chúng tôi hi vọng rằng đất nước việt nam sẽ có ngày càng nhiều những doanh nhân giỏi và ngày càng có nhiều người giàu hơn giúp ích cho đát nước, và chúng tôi tin rằng bạn sẽ là một trong những người giàu tiếp theo.”Dân có giàu thì nước mới mạnh”

HãyLIKE và SHAREnó đi cho mọi người cùng đọc bạn nhé !
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nguyen- bao
ĐẠI BÀNG
10 năm
tập sách hay ! cám ơn bạn.
Hoatruong29
ĐẠI BÀNG
10 năm
cám ơn bạn
có ebook nào đuôi lxl ko có thể cho mình đia chỉ ko cam on
Hoatruong29
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vandoantranghappy mình không có bạn ạ, bạn thử tìm trên mạng xem sao
đă đăng kí xong....khi nào có thể nhận ạ ???????
DẠY CON LÀM GIÀU Tập 1​

Robert Kiyosaki Sharon Lechter​

Thiên Kim (Biên dịch)​

CHƯƠNG 1: Cha Giàu, Cha Nghèo

CHƯƠNG 2: Bài 1 Người giàu không làm việc vì tiền
sao mình nhấn vào download, ra 1 cửa sổ mới rồi không thấy động tĩnh gì nữa là sao ad
Update link cho anh em: http://....../CY4Acy
Tổng hộp những cuốn sách ebook hay https://sites.google.com/site/nguyenbaoyen3344/ebook các bạn vào tham khảo nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019