Saigon phone bố láo

hongnobita
20/4/2014 14:51Phản hồi: 40
Mình có mua của sg phone 1 con thl w8+ được hơn 4 tháng có hiện tượng bong mặt kính .mình có lên ddsgphone hỏi tay mr go nói có được bh .con mẹ nó gửi đi 2 tuần trở lại y nguyên. Mình gọi cho nó , nv của nó nói mình không biết sử dụng để mồ hôi .. nên nó bong .Mình nói có 2 vấn đề thứ 1 nếu không bh được nói .t2 nếu ẩm kiểm tra giấy quỳ . Máy không rơi không vào nước Đừng kiểu làm ăn chộp giựt đổ cho khách hàng không biết sử dụng máy mất thời gian của k h (mình cũng định cho qua nhưng càng nghĩ càng tức phải vạch mặt bọn này cho mọi người thấy để tránh bị lừa .lúc mua thì ngon lắm lúc bh mới lộ bộ mặt lật lọng) MÌNH NÓI CÂU CHUYỆN CỦA MÌNH MONG CÁC BÁC TRÁNH XA THẮNG SG PHONE NÀY RA

Gửi từ SM-G7102 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trời mây loại ĐT của bọn này bác cũng lao vào à, tai tiếng đầy mình ra rồi:eek:
hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tại ham rẻ thôi .cạch đến già...

spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
Có ai xài mấy cái này đâu, coi như 1 bài học saigonphone ,hkphone, skyphone... Tránh xa ra
hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhiều người gà mờ . Ham rẻ giống mình nè .Cảnh báo cho mọi người thấy .Kẻo bị lừa rồi hối hận (cty mình nhiều đứa lao vào hkphone .. sg phone sky phone. .. phết .)

spec1al
TÍCH CỰC
10 năm
@hongnobita vậy cty bác toàn gà mờ công nghệ rồi. Cty em toàn xách tay hàn xẻng, cty của hàn nên mấy thằng quản lí người hàn về nước hay xách lg, ss, sky likenew qua bán rẻ ^^
hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thì bọn nó (hk.sg.sk ) quảng cáo ì xèo nên nhiều người bị lừa đó .vả lại bọn nó mua xong còn không biết up rom nữa đúng là gà mờ mà

thà ko có lúa xài 1280 chứ chẳng bh xài mấy cái hàng này skyphone hkphone icall bla bla.
hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thì vì ham rẻ mà .....

Haizzz, chưa đủ giàu đã đòi mua đồ tàu 😁
hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trời ham rẻ mà nó 2sim đỡ phải mang 2 máy (cấu hình hoành tá tràng thế mà. Cũng giống như xe tàu ngày trước thôi toàn rước của nợ về lừa đồng bào mình ĐÚNG LÀ KHỐN NẠN HƠN CHÓ VÌ CHÓ KHÔNG ĂN THỊT CHÓ)

hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cảnh báo mọi người

xài được mà bạn! cái hkphone revo max 2012 thằng bạn mình nó xài lướt web mượt lắm! hồi trước nó mua 4.2 triệu! bạn mua trúng máy đểu rồi!
hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
saigon phone mà bạn (trước mình dùng sky .lte2.gionee .mobista lenovo ) nhưng con này đểu, bh mất dạy nhất ghét mua con sám sùng ...

saigon fone bán đt hk phone chứ đâu nữa
Smart Phone - HK Phone Sài Gòn
saigon phone .com/
SaiGonPhone Android của người
Việt - Điện thoại smartphone giá
rẻ nhất, uy tín chất lượng, bảo
hành 14 tháng chính ...
hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
Khac ban ơi

hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cứ thằng nọ nhái thằng kia .mẹ nó lừa bán xong phủi tay (có trục trặc gì đổ tại người sử dụng không biết xài .không lẽ mua xong bỏ vô tủ kính .bỏ túi áo, túi quần thằng nào chẳng có mồ hôi người chết đâu mà không có mồ hôi .nó bảo tại mồ hôi nên nó bong kính tức là nó gián tiếp thừa nhận hàng của nó đểu ........)

@hongnobita Ôi dời tưởng cái gì chứ! Bên công ty của họ có gắn camera khi sửa xong máy bạn cứ nói bạn oan thì cứ mang máy đến họ mở camera lại cho bạn xem nhé!
Họ làm ăn uy tín lắm chứ không như bạn nói đâu... Nhiều người vào che dấu sự thật do mình làm cuối cùng bị phanh phui do tự làm rồi đổ thừa cho công ty thôi....
Còn bạn làm không thì chính bản thân bạn biết. Sự thật vẫn là sự thật bạn mang lên có thể nói buil xấu người ta nhưng lương tâm bạn biết bạn có xấu không nhé!@
hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ô có đọc kỹ chưa .thứ nhất ta đây không rảnh chỉ muốn cảnh báo mọi người thôi. Thứ2 nếu không bh thì nói bảo được bh gửi đi về nguyên xi lại còn lý do gọi cho tôi không được , tầm12 giờ trưa gọi hỏi có gì không nói có đặt con t200 không tôi nói kg có w8+đang bảo hành có gì không nói không ạ (lỗi tại ai????) Khi nhận máy tôi lên ddsgphone tìm số đt gọi thì kg phải(bên kia trả lời là đại lý vận tải bó tay?) Lên trang chủ lấy số gọi lại bài ca loanh quanh dạy mình sử dụng đt bó tay tiếp .Nếu ô kg tin có thể kiểm tra lại ghi âm cuộc gọi .TÔI CHỈ MUỐN CHỈ RA BỘ MẶT LẬT LỌNG , CẢNH BÁO MỌI NGƯỜI THÔI (HỮU XẠ TỰ NHIÊN HƯƠNG)

@hongnobita Tôi đọc mà buồn cười buồn cười vì chả có số đại lý nào trên diễn đàn à bạn à!
Gọi không được hay gọi được thì tôi không quang trọng nhưng thời gian dài mà gọi không được thì họ gửi máy trả lại cho đại lý sử lý thôi đơn giản vậy thôi bất kỳ hãng nào cũng vậy....
Còn gọi điện thì gọi lên chổ bảo hành chứ gọi mấy đại lý làm gì?
hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vuong95vjpboy Ô bị dở à cái số các ô đưa lên ddsgphone tôi gọi họ nói không phải họ là đại lý vận tải ......

hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
Số điện thoại bh của ông đây vuong95vjpboy 0919 684 538 gọi đi (ttbh của ô đấy)

@hongnobita Không có nói gì hết! Vấn đề bạn xem hết tất cả câu conmet tôi có đúng không, tôi nói cũng đúng chứ không sai nhé! Không có hãng nào bảo hành như bạn nói cả.. Kể cả NOKIA mình đã từng làm cho NOKIA bạn nhé!
Còn vấn đề của bạn thì không biết bạn đúng hay sai nhưng mình nói có gì bạn phản hồi trực tiếp ở trung tâm bảo hành nhé!
Còn số điện thoại của ttbh tôi nói bạn chắc tôi ghi lộn thôi, việt đó tôi sai tôi ghi nhận còn vấn đề bảo hành tôi không rõ, nhưng bạn không chiệu giải quyết trực tiếp bạn không nói trực tiếp bạn mang lên đây giải quyết được vấn đề gì không?
Thật sự bạn làm cho bao nhiêu người biết trên mạng cũng không gây ảnh hưởng gì cho mình và cả công ty, nhưng mình chỉ nói bạn là việt gì cũng có thể giải quyết..
hongnobita
ĐẠI BÀNG
10 năm
inh?
Trả lời
Ghế gỗ supermoderator Thông báo Xem tác giả
2013-8-17 16:31:13
julylam gửi lúc 2013-8-17 14:56 [Xem ảnh]
http://diendan.hkphonesaigon.com/forum.php?mod=viewthread&tid=4633&mobile=yes
Theo nhu mình hiểu t ...

Tôi giải thích rồi bạn không thấy à?
Đây là số điện thoại trung tâm bảo hành 0919 684 538
Còn việt bạn mơ tưởng đến cái bảo hành nhưu bạn nói thì không có công ty nào đâu nhé!
Thậm chí là samsung, apple cũng không có đâu!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019