Samsung bán được 20 triệu Galaxy S3 sau 100 ngày trên thị trường

Didu
6/9/2012 6:12Phản hồi: 346
346 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chả góp em nào trong 20tr này 😔
souvenirqn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa bao giờ dùng android và chưa có chiếc Smartphone nào cho ra hồn 😃 và cũng chưa bao giờ trải nghiệm S3 dù chỉ một lần.

Không biết oai thế nào chứ in my University, lao công dùng iPhone quá trời, chủ yếu để chơi game cho hết thời gian. Cơ quan nhà nước mà.
madam77
TÍCH CỰC
12 năm
đừng tin những gì ss nói
Một con số quá ấn tượng
Đã 100 ngày rồi à! Giỗ lớn đây.
. Xét theo từng khu vực, thị trường thì châu Âu dẫn đầu với 6 triệu máy Galaxy S3, tiếp đến là châu Á với 4,5 triệu máy, Bắc Mỹ với 4 triệu và riêng Hàn Quốc đóng góp 2,5 triệu chiếc vào tổng doanh số bán ra.
Đâu tới 20t....

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
@whywhywhyd Ở đời là vậy đó bác. Mấy thằng cầm iphone bé tẹo khi thấy galaxy S3 là tủi thân chết mịa. Nên phải tự an ủi lòng là iphone đẳng cấp, màn hình tỉ lệ vàng. Nói thật, xài đt to rồi thì cầm iphone chỉ muốn ném vào sọt rác.
@Vandetta bác ném ip thì gọi em đi lượm nha 😁
@loveskyvn Sợ có thằng khác nó lượm mất rồi bác ạ.
@sizuki2011 Úc nữa
Khó tin quá. Mình thấy giá của nó đắt thế mà vẫn nhiều người mua nhỉ. Ko biết SS có chém gió ko?
Mình xác định là sẽ mua lumia 920 sau 1 năm nữa. hehehe. Tích tiền đã. Nhìn thèm quá mà ráng chờ thôi
@sizuki2011 Ở bên Sing em thấy cứ 10 người thì có 2 người cầm SS3 và 2-3 người cầm Note bác ạh, nên em nghĩ số liệu này đáng tin đấy.
@sizuki2011 Ở nước ngoài nó bán kèm hợp đồng nên cũng chả mắc lắm đâu bác ạ.
P/s Lu cũng không rẻ đâu bác ạ.
bboyleeu
TÍCH CỰC
12 năm
@sizuki2011 năm sau lại có con khác ngon hơn bạn ạ.hehe
jupiter1368
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngocdung_const Mình ở Sing đây, bạn chém vừa thôi. Bên đây Iphone phổ biến nhất, SS chưa được 1/2 Apple đâu. Mình ko phải fan Táo thối.
Số liệu chắc là đáng tin, nhưng với sự chiễm lĩnh thị trường thế này thì những người có khả năng cũng mua hết rồi, tuần sau Iphone ra đời dù có đỉnh mấy thì chẳng còn chỗ để chen chân nữa, hehe,
@ngocdung_const Cũng vì thế mà apple ngăn cản = mọi cách,kể cả thủ đoạn bẩn ....tuy nhiên apple vẫn bán được nhiều là do hợp đồng năm , mấy em 4 bắt đầu đã hết hạn 2 năm rồi.
5"
Vuông vức thì em Dell ấy ,cầm rất đã..
mình không tin lắm . bởi vì samsung sản xuất trọn gói từ đầu đến cuối nên ss nó quá lên một chút cũng không ai biết. 😁.
ifxt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mới hôm nào vừa 49 ngày. Giờ Thím SS đã trăm ngày rùi cơ à.
S3 - 920 - ip5

1 trong 3 con này sẽ rước về khi lấy vk =)) , hóng nốt ip5 xem sao
chúc mừng SS nhưng bây h 920 của Nokia đã ra lò rồi 😁
Hê hê =)) Mình cũng ước có 1 con nhưng đợi S5 ra rồi mình sắm :">
Thế nào con mụ đàn bà Apple cũng lồng lộn lên chuẩn bị kiện tiếp. Apple đã đăng ký bản quyền từ "doanh số cao" rồi nhá. Hãng nào dám nói "doanh số cao" là thím Cook với thím Jobs ko để yên đâu.
Cũng có e nữa àk. Thôi thì no ráng theo kịp nhé, PR rầm rộ vào nhé no, từ vn idol, the voice rồi cà vleague nhé=]]. Còn táo ráng kìn lại giùn nhé :x

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
tuanbode
TÍCH CỰC
12 năm
Kinh thật! Mình thậm chí còn chưa được sờ vào nó!😔
@tuanbode Có gì đâu, ở sg vô trung tâm điện máy coi, ss hay pr lắm, như bên parksom Hùng Vương lầu 7 có quầy để trải nghiệm S3 và bóc thăm túng thưởng nữa nè, trải nghiệm thấy trình coi hình vuốt bị giậy chút xíu, ko tài nào mượt như 4s đc, k bit trình coi hình hãng thứ 3 có mượt hơn ko
suddenboy
TÍCH CỰC
12 năm
Cái này bán 2Tr là còn nhiều người mua nữa 😁
Đẹp thật nhưng hy vọng SP sau nay không mang tên Galaxy nữa cái tên này dừng lại ở đây thì hay hơn 😁
Các bác làm như nói đùa ko bằng, khi báo cáo chính thức thì nó sẽ liên quan đến những vấn đề sau : Cổ phiếu, thuế, danh tiếng... các bác nghĩ thía nào mà kêu ảo đc. dù mềnh chả ưu gì ông này cho lắm. nhưng phải công tâm, chúc mừng samsung.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019