Samsung bắt đầu cập nhật Android 4.1.2 cho Galaxy S III với nhiều tính năng mới của Note II

Duy Luân
5/12/2012 22:8Phản hồi: 270
270 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

S3 lên chắc chắn note 2 cũng lên. Hi hi

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Haizz.
Fải chờ mấy anh s3 va n2 up xong 4.1.2 thì mình s2 va n1 tụi tui mới đc up jb.hixhix
Chờ riết râu mọc lun....bùn.hiuhiu
coffeepot
TÍCH CỰC
11 năm
Có lâu rùi mà
S3 của ta, ngon hehe
Vậy đã có bản up qua OTA cho việt bam chưa các bác? Nếu chưa thì cho em xin link down để cài qua kier nha các bác. Thank much!

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
bé vẫn chưa đc update, hươu huơuuuuu
Chờ lâu quá riết nản chí luôn rồi mấy bác ơi. Hồi trước cũng nghe hứa hẹn đủ điều giờ quên mất luôn rồi hu hu
Chúc mừng a e xài SIII nhé. Lên 4.1.2 chắc trải nghiệm tuyệt lắm😃
Roid giờ cứ Nexus mà quất thôi. Ba cái đồ con rơi này chừng một năm sau là nó đem con bỏ chợ, khỏi mong nó update ÓS cho. Nhìn con S2 mà xem. Giờ nằm phơi xác ngoài chợ cũng ko ai thèm ngó.
@Hallua Bạn phán láo vừa thôi, hỏi 1 câu đã dùng chưa đã??? Các điện thoại hãng khác cũng mới chỉ 4.0 S2 cũng lên lâu rồi có khi gần như đầu tiên sau dòng NX và mấy máy ra thời đó, còn 4.1 có hãng nào lên chưa ?? Ngó qua LG và HTC xem mấy sản phẩm nó đã lên chưa mà phán vậy có khi đang 2.3 nhé. S2 giờ đã có 4.1.2 chính thức cho Anh Quốc còn quốc gia khác chưa có ai muốn dùng lên tải mà flash qua Odin ấy:mad:
maynebuoi
TÍCH CỰC
11 năm
@smile_nice90 Chém Android về sự phân mảnh ấy mà. Tớ đang chơi con Galaxy SL còn lên 4.1 lâu rồi. Cơ bản người thích lên để trải nghiệm tính năng mới thì đã có cách, chả phải chờ hãng nào hết.
@maynebuoi ROM COOK thì cả đống mình không nói vì không phải ai cũng thích, cơ bản là đủ trải nghiệm là ok rồi, chứ mà vì để lên 4. hay 5. mà thay điện thoại thì chạy còn dài😁
@Hallua Bạn nhầm đấy. S2 vẫn là 1 dòng SMF bán rất chạy của SS, chỉ kém S3 chút thôi.
@smile_nice90 Ối giời, ROM cook thôi pố ơi. SS giờ bận lo cho Note2, S3, S4 rồi, hơi đâu lo cho S2?!
S2,S3 đây quăng xó cho chó nó gặm lâu rồi. Chuyển qua Nexus 4 cách đây gần tuần. Giờ nhìn lại ba cái đồ pá láp kia thấy...cho chó gặm là đáng đời.
Chúc mừng các bác đang dùng s3 giờ thì mới y hệt là note2 thu nhỏ 😃

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
tophit
TÍCH CỰC
11 năm
Chán dùng S3 rồi ... thử lên xem thế nào vậy. ;)
S3 sẽ bị bỏ rơi khi S4 ra giống như s2 và s1. Sẽ ko bao h xài android nào khác ngoài Nexus. Ios thì 4s là quá đủ, h chỉ chờ Wp8 của Lumia.
chắc s2 của mình cũng sắp có rồi,có bản leak 4.1.2 cả tháng nay rồi 😃
khuong2k9
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko biết T999 thì đến khi nào dc update ta 😔 mong chờ quá
Khi nào mới có 4.1.1 cho note 1 đây 😔 . Co bản leak cũng lâu rồi.

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
S2 cũng có 4.1.2 rò rỉ mà mỗi tội cho Anh quốc, mà k có tiếng việt có Popup và 1 số thứ hay lắm chả khác nào S3, SS chịu khó cập nhật FW thật nhưng dùng mãi 1 hãng cũng nhàm giờ chuyển qua hãng khác cho vui, ai có One X sang tên còn BH PM nhé, Brandnew hạt dẻ cũng chơi😁
@smile_nice90 Đấy là bản rom ko chính thức bác ạ, với lại là bản Qtế, còn hầu hết máy phân phối ở VN là bản G nên vẫn chưa thấy gì, chứ ko có TV em cũng quất
@khanhnd0709h Ai bảo mình dùng 4.1.2 chi I9100 mà pin cũng thấy như cũ nhưng tính năng như S3 thu nhỏ, cái đấy trang Sammobile nó phát hành mà chỗ FW ấy mà dòng G khác vì nó là đợt sau
Giờ xài 4.2.1 rồi mà s3 mới 4.1.2
@harrypham89 Mỗi con cưng đc cập nhật cái đó thôi bạn 😁
Bao giờ mới có cho Xperia S đây T.T
s3 ngon thiệt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019