Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung cáo buộc Apple gây áp lực lên các chuyên gia 3G để thay đổi bằng chứng trong vụ kiện ở Úc

Duy Luân
6/8/2012 10:45Phản hồi: 248
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xuxu09
TÍCH CỰC
12 năm
cãi nhau to quá, mà kết quả thì chẳng có lợi gì cho mấy ông trên tinhte này cả ( trừ mấy bác admin -kiếm view chắc ngon )
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
lấy thịt dè người à ??/
Nhứng thành phần ifân thì ko đỡ được, đọc cmt của ifân thấy buồn ....😁
@mr_leokey Bạn nói ai vậy?
@i.Fan mình nói những bạn là thành viên của ifan có những cmt ko thể chấp nhận được ;)
@mr_leokey ai nói sai, bạn chửi người ấy
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
cuộc chiến không có hồi kết chăng?
thachgia
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy bác nhà giàu đang cãi nhau.
giapvang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vừa nói bạn bè người quen của tôi,rồi bây giờ chối,sửa thành "trong thế giới của bạn, đa số người dùng iPhone đều hợm của khinh người phải ko?" 😃
Mình cũng ko bằng ai nên ko nói làm gì,mình phân biệt dựa vào chức vụ trong công ty thôi,được người khác gọi là sếp chắc cũng là cấp cao rồi nhỉ?hay phải là đại biểu quốc hội hay chủ tịch nước mới được gọi là cấp cao?chuyện họ có phải là rỗng tuếch hay ko thì cậu phải tiếp xúc mới biết,chưa gì đã ngạo mạn,đầu óc rỗng tuếch hợp với cậu hơn đấy,nói người khác nhìn lại mình đi,với cách nói chuyện của cậu đủ chứng tỏ con người vô học của cậu rồi .
Cái câu "ko dùng idevine" là tôi nói cụm trên,ko phải ai cũng hâm mộ SJ hen,có vẻ trình độ đọc hiểu cậu có vấn đề.

Cái từ thế giới đó,cậu nên về cấp 1 để hiểu rõ hơn,thế giới là bao gồm tất cả,bạn bè,người thân,người xa lạ trên thế giới,cậu nên dùng từ khác hay hơn đấy. Có cần tôi giới thiệu cho giáo viên dạy tiếng Việt ko?
Vậy sao?thế tôi thấy cũng có nhiều người ko xài,ko tôn trọng SJ đấy thôi,ít nhất cũng có tôi. Cậu dùng từ thế giới thì bao gồm cả tôi vậy được sao =)).Ngoài ra cậu cũng nói là cậu tin thôi,có gì chứng minh là đúng?ráng tin thôi,tôi thấy rất nhiều người ko tôn vinh SJ đấy chứ.tự sướng đi hen 😃
@giapvang Tôi hỏi thật, khả năng đọc-hiểu của bạn đã bao giờ được đánh giá cao chưa? Bạn bè, người quen, các thể loại quan hệ thì nó không thuộc về THẾ GIỚI CỦA BẠN hay sao? Mỗi người có 1 thế giới riêng bao gồm tất cả những gì liên quan tới anh ta. Vậy thì tôi dùng từ "thế giới của bạn" là đúng hay sai? Trong thế giới của bạn thì bọn dùng iPhone là hợm hĩnh khoe của và coi thường người khác, đúng hay sai?
Đừng nói sai nhé, không lại tự vả vào mồm mình đấy vì ở trên bạn đã xác nhận điều đó rồi, nhưng lại nói kiểu chung chung-rằng ai cũng như thế nên tôi phải phân biệt THẾ GIỚI CỦA BẠN và THẾ GIỚI CỦA tôi nó khác nhau thế nào. Còn nếu bạn muốn kết luận về 1 thế giới chung cho tất cả mọi người thì xin lỗi, bạn chừa mình ra, mình sống ở một thế giới mà mình đánh giá bạn bè mình là cao cấp ở cái đầu họ nghĩ gì, chứ không phải ở chức vụ.

Và chức vụ cao chả nói lên điều gì cả bạn ạ, nhìn vào hàng ngũ quan chức/sếp ở VN nói chung là biết. Đáng buồn là nó lại như vậy, bạn cứ sống trong cái thế giới "cấp cao" tưởng tượng đó với cái đầu rỗng tuếch của bạn đi.
Bạn viết ra 1 câu mà đến chính bạn còn không hiểu được mình viết gì, thật là nực cười. Để tôi chỉ cho bạn nhé:
Ai?ai tôn vinh?mà bảo là cả thế giới?có đi khảo sát cả thế giới lập poll bình chọn ko mà bào cả thế giới?muốn nói cả thế giới cũng được nhưng phải kèm theo câu
"ngoại trừ tất cả những người ko xài idevine"
=> phân tích ngắn gọn: cả thế giới đều tôn vinh S.J ngoại trừ tất cả những người ko xài iDevice, hay nói cách khác, chỉ những người dùng iDevice mới tôn vinh S.J.
VÀ BẠN ĐÃ NHẬN RA CÁI NGU CỦA BẠN CHƯA? CÓ NHỮNG NGƯỜI KHÔNG HỀ CÓ MỘT iDEVICE NÀO NHƯNG HỌ VẪN TÔN VINH S.J, đây chính là điểm mà tôi dựa vào đó để kết luận cái đầu bạn rỗng tuếch. Bạn thử hỏi những người bạn cấp cao của bạn xem, nếu cái đầu họ cũng "cấp cao" như chức vụ của họ, tôi tin rằng họ sẽ nhìn bạn bằng con mắt khác khi biết bạn phát biểu như vậy.
Tóm lại, đại ý của tôi là không phải phần lớn người dùng iPhone có tính cách bạn nhận xét đâu(chỉ trong THẾ GIỚI CỦA BẠN thôi, còn trong thế giới của tôi, đa phần người tôi quen biết đều không phải loại người như vậy, và chiếc đt không có vai trò gì trong việc đánh giá người ta, nên dù iPhone hay S3 hay One X cũng vậy), và không phải chỉ người dùng iDevice mới tôn vinh S.J đâu. Hiểu chưa.
Nói riêng: Có lẽ hiểu biết của bạn chưa đủ để tranh cãi về S.J, nếu có hứng thú, và là người ham hiểu biết đề bù đắp cái thiếu hụt về tri thức thì bạn có thể tìm hiểu về những đóng góp của S.J cho thị trường nhạc số, sự phát triển của PC, cuộc cách mạng phim hoạt hình với Toy Story, Finding Nemo, The Incredible,...
@kasaudepyai Con chiêm thúi cuả apple đi đâu cũng truyền bá đạo sj ;)
=)) tranh nhau tí một sợ thật!
Các bạn cãi nhau tùm lum cả rồi dùng iphone hay android phone chả nói nên cái gì về giàu nghèo cả tất cả chỉ là đam mê và sở thích hay thói quen tiêu dùng của mỗi người thôi nếu mà nói cầm chiếc iphone 4s hay ss gl s3 là để khoe mẽ hay chứng tỏ cái đẳng cấp gì gì đó thì đúng là vơ đũa quá đáng rồi

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
giapvang
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tôi nói những người tôi biết,chứ đâu nói bạn bè tôi mà cậu lôi bạn bè tôi ra rồi nói xấu họ?tôi nói vô cùng cụ thể,còn cậu thì vơ đũa cả nắm,nhìn lại cái đầu rỗng tuếch của cậu rồi hãy nói người khác

Cậu nói bạn bè tôi chức cao ko là gì,vậy cậu đã làm được như người ta chưa?và xin lỗi chứ tôi thấy cậu ngu quá,doanh nghiệp nước ngoài muốn leo lên chức cao mà với cái đầu rỗng tuếch thì chắc cái đầu cậu chứa tàu hủ nên ảo tưởng rồi. Bạn bè tôi phải làm việc do chức vụ cậu ta mang lại,nên ko rãnh lên đây cuồng để giết thời gian như cậu là đủ hiểu cậu ko bằng cái móng chân nó rồi,đừng nói đủ tư cách bình luận bạn tôi thế nào .
Cậu nói gom cả thế giới lại,bảo cả thế giới tôn vinh,về học lại tiếng Việt rồi lên phát biểu,cậu vừa bảo là thế giới là bao gồm tất cả mà,tôi ko trong số đó sao cậu dám bao gồm cả tôi?vậy tôi nói cậu nên dùng từ khác hoặc thêm cụm từ"ngoại trừ" là đúng hay sai?
Cái này cậu nói hay tôi nói?ngậm máu phun người,tự biên tự diễn,cậu có tố chất đi chửi thuê được đó."Ngoại trừ" "còn có thể loại trừ thêm bớt) và "chỉ" (chỉ là 1)khác nhau hoàn toàn,tiếng Việt trình độ mẫu giáo mà thích chứng tỏ.
Xin lỗi chứ,cái thứ như cậu từ khi tôi biết làm web và quản trị CSDL từ khi cậu còn bú bình kìa,đừng bày đặt hiểu biết.Với tôi SJ chỉ là 1 thằng độc tài làm chậm sự phát triển của CN ko hơn ko kém,những thứ SJ tạo ra tôi ko xài cũng sống phà phà,có chết thằng nào ko?với tôi Bill Gates mới đúng là người đóng góp nhiều cho CN,lúc xưa nếu ko có Bill Gates thì giờ này chắc cậu còn chẳng biết máy tính là cái gì ấy chứ mà giờ này lên đây cm đâu.Còn SJ à?từ nhỏ tới lớn tôi chả cần biết hắn ta là ai tôi vẫn sống tốt.
No CM

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
2 cha iOS với ănroi này rảnh quá. Bên Mỹ chưa xong đã qua bên Úc rồi. Không biết tổng thể sau vụ kiện này ai có lợi đây. Hay cùng sứt đầu mẻ trán%)
Lạy thánh, nổ quá,

tham, tham nữa, tham mãi, vọc,vọc nữa, vọc mãi by hoanghaitrung 2
Nguy hiểm vkl, chắc j đã được xài hoặc đủ tièn mà xài, iphân, óc của mày phân thì có

tham, tham nữa, tham mãi, vọc,vọc nữa, vọc mãi by hoanghaitrung 2
Ifan va sfan ném gạch lẫn nhau. Hay ghê. Có thì dùng thôi. Vào tt này học hỏi kinh nghiệm áp dụng vào thực tế dùng dt và mtính của mình. Không ngờ trong diễn đàn cũng co war như thường

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019