Samsung công bố giá bán, ngày bán của Galaxy Player và Galaxy Tab 2 mới

vuhai6
15/4/2012 4:0Phản hồi: 259
259 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hơi buồn là thiếu cổng HDMI hic hic
@giotmau có loại cáp mirro usb-hdmi đó bác
Trước xài con ss galaxy S 4g cũng viền inox, xài dc 2 tháng bong tróc inox nhìn ko khác gì ghẻ lở... "Vứt" luôn
like SS gía tốt quá .
theo các bác nên chọn KF hay đợi con Tab2 7.0 này nhỉ ?
Thích con Player 4.2 rồi đấy :rolleyes:
damnthing13
ĐẠI BÀNG
12 năm
pin 4000 xài dai không z @@
Giá em Tab 2 7.0 tốt quá, gom thóc từ bây giờ để khi nào ra chắc mình chiến một em 😁
Đánh vào phần khúc hiệu năng - tính năng trên giá đây. Hy vọng là sẽ có tablet đỉnh cao để cạnh tranh với New iPad.
galaxy tap 2 7.0 về vn là xúc lun.giá qua ngon.hahahahahahaha
Ừ, tự sướng với cái viền "Kim loại" của SS cũng tuyệt lắm đó bạn, trích một nạn nhân đã posted trong bài này. Mình cũng là một trong số các nạn nhân của Sờ-Sợ =))

@fRenzy viền inox thì làm sao mà bong đx, bong đx thì có thể đó chỉ là viền benzen hoặc mạ KL thôi. Trx mình dùng E71 viền inox k bong 1 tí nào luôn
prin77
CAO CẤP
12 năm
@lilude56214 Bác xài kĩ thế..e cũng từng xài con e71 bị bong hết phím và viền đây....mấy cái viền inox không cái nào bền lâu được đâu..va quẹt là tróc thôi..
@prin77 e chỉ bị bong phím 4 chiều thôi, còn viền vẫn y nguyên. Dùng 2 năm nhé 😁
Thấy ông dán nilon cho e kêu là phím đó chỉ là mạ inox thôi, còn viền máy mới là Inox xịn
prin77
CAO CẤP
12 năm
@lilude56214 Viền máy e cũng bị tróc..mà không nhiều...giờ đang để pà chị xài..tốt nhất là bằng nhôm lun cho đẹp...
@lilude56214 Cái quan trọng là cái được in đậm 😁. E71 thì không bong là chuẩn rồi, dùng nát như tương vẫn ngon.
giá hợp lý, vừa túi tiền :p
DK Master
TÍCH CỰC
12 năm
Tab 7 in sắp sửa làm khuấy động thị trường mtb giá rẻ đây keke !!!! <3 <3
yeusaigon
TÍCH CỰC
12 năm
MHL CÁP CHUYỂN MICROUSB-HDMI DÀNH CHO SMARTPHONE

không biết em Tab 2 7inch có hỗ trợ MHL?
không biết galaxy tab 2 10,1" với galaxy tab 10,1" có gì khác nhau nhỉ? Mình thấy hình như phần cứng giống hệt nhau. Thiết kế bên ngoài trông cũng tương tự. Chắc đợi galaxy note 10,1" xem có gì mới hơn ko?
SS chỉ chú trọng số lượng nhưng chưa chú trọng đến chất lượng. Như con Galaxy Tab 7.7 cấu hình tốt nhưng chưa ra phiên bản Android 4.0 nữa.
Chả biết khi nào có tiền mua mấy e này
prin77
CAO CẤP
12 năm
Galaxy tab2 7.0 cạnh tranh tốt với kindle và nook đây..sản phẩm đáng mua đấy chứ nhỉ..còn con 10.1 thì thôi chết tươi rồi..chẳng có gì nổi bật...và quan trọng là MTB android...:|
yeusaigon
TÍCH CỰC
12 năm
CHÍNH XÁC,
Tab 2 7inch làm cho Kindle và Nook lu mờ hẳn, haha
yeusaigon
TÍCH CỰC
12 năm
chỉ có inox thật mới bền và sáng, còn hàng mã thì sớm chiều là bay hết thôi, mình thì ham viền khung nhôm, cầm cho chắc tay :p
quan trọng giá bán ở VN như thế nào thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019