Camera giám sát Reoqoo

Camera giám sát Reoqoo

Samsung đang muốn mua lại Nuance, công ty làm Swype và nhận dạng giọng nói cho Siri, S Voice?

sonlazio
17/6/2014 23:32Phản hồi: 50
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuankts2
TÍCH CỰC
10 năm
Samsung mà mua dc con này thì xác định là dòng galaxy sẽ có thêm nhiều rác =))
tuankts2
TÍCH CỰC
10 năm
@flower_cutter Ko nhớ hết nhưng đại loại vài cái thích thì chiều : " xem ko cần chạm, lướt ko cần chạm,Dual Shot và Dual Video,smart stay, smart scroll, group play, s translatetor... toàn mấy thứ để hao pin tốn tài nguyên máy ko gọi là rác thì là gì !
@tuankts2 Nó sản xuất điện cho mọi người, bạn không dùng không có nghĩa là sẽ không ai dùng. Ai cần đến thì thấy tiện, ai không cần đến thì lại gỡ đi.
Còn cty đang nói đến trong bài có những tính năng mà siri và s voice và một số hãng dùng. Không sử dụng được tiếng Anh không có nghĩa nó làm ra là thừa mà giành cho người sử dụng được.
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dac Nguồn? E chỉ nói theo bài viết thôi: "Nuance là một trong những công ty lớn nhất và mạnh mẽ nhất về công nghệ nhận dạng giọng nói với những sản phẩm như Dragon Dictation. Được biết công nghệ của hãng đang được sử dụng trên Siri của Apple, S Voice assistant của Samsung hay các thiết bị HTC, LG."
Nói chuyện cứ ngang như cua thế này ai nói cho lại.
hais
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuankts2 Nhìn avatar đẹp trai thế, nhưng trả lời không tương xứng cái mặt chút nào. Nhà Khoa học VN chắc toàn nghĩ như bác nên cuối cùng kô dám phát minh hay làm bất cứ cái gì mang tính tân tiến 😁 Khoa học là 1 sự phát triển mà cái sau che lấp khuyết điểm của cái trước. Giống như thời mà iphone chưa ra thì điện thoại chạy dc cả tuần lễ mới phải sạc pin, từ lúc iphone ra rồi thì smartphone chỉ chạy dc có 1 ngày, nhưng đó vẫn là 1 sự cải cách trong ngành điện thoại. Bây giờ thì khuyết điểm về pin vẫn từ từ dc các hãng cải tiến đấy thôi. Hoặc giống như xe chạy điện mới ra thì còn hạn chế nhưng người ta vẫn cho ra, từ từ sẽ cải tiến tiếp, chứ chả lẽ ngâm đó nghiên cứu hoài, hết hạn chế được 1 vấn đề lại lòi ra vấn đề khác, khi nào mới cho ra dc 1 sản phẩm. Mà cũng đừng lôi Apple vô nói Apple làm sản phẩm nào ra sản phẩm đó nhé, toàn là bị nhồi não, bởi vì Apple vẫn liên tục bị phát hiện lỗi và phải sửa, và vẫn phải tiếp tục góp nhặt tính năng tiên tiến của các hệ điều hành khác đưa qua máy mình, thậm chí góp nhặt cả những tính năng hay của hãng thứ 3 đưa vào hệ điều hành của mình.
Siri với Cortana đều hay, chất lượng, không bik tới lượt Samsung sẽ làm một trợ lý ảo ra sao ?;)
Apple ko cho thì làm gì nhau nào :v
thật thế à
SS mua hảng này về thì xác định các dòng đt mới sau này nhìu công nghệ tối tân vãi ra
biết thì thưa thốt ko biết thì câm đi nói ra cho chúng chửi ko hà anti có não chút đê 😁:D:D:D
Biết đến Nuance là nhờ dùng BlackBerry.

SS định mua lại à? Không dễ. 1 là trong danh sách khách hàng toàn những cty có máu mặt, 2 là Nuance chắc cũng chả dại đến mức đi theo SS. 😁
J chư tiền thì a cook chịu chi hơn bác lee nhìu
tuankts2
TÍCH CỰC
10 năm
ý bạn là cứ làm ra cái gì nhãm nhí thì cũng dc gọi là phát minh và nên được tôn trọng à =)) suy nghĩ như thế mới là phản khoa học nhé. có ai lôi apple hay iphone gì vào đâu tự biên tự diễn vậy ban :D
tôi nói theo thực tế đó là rất nhiều người dùng s3,s4, note phải tắt những cái vớ vẫn ấy đi để mà tiết kiệm pin hoặc là họ up rom cook để loại bỏ những cái ấy. bạn cảm thấy nó thần thánh thì bạn dùng tôi cảm thấy nó là rac thì tôi chê ! vớ vẫn. "Không sử dụng được tiếng Anh không có nghĩa nó làm ra là thừa mà giành cho người sử dụng được" đoán tài thế mình toàn dùng siri đây ko dùng tiếng anh thì dùng tiếng campuchia à? ý tôi nói đồ tốt qua tay gà mờ chế tạo thì nó cũng thành thứ vớ vẫn thôi !
@tuankts2 Ko biết ai mới là cuồng và anti nhé (VD ko thích thì nói là ko cần thiết hay gì đó chứ ko phải là rác nhé). Tôi ko dùng SS, fan BB và cũng ko cuồng, cái gì đúng thì nói, ghét anti cuồng thì cmt. Bạn quen nhiều người dùng S3, S4 lắm ah, hay hội fan tự sướng với nhau. Có người dùng thì họ làm, ai ko dùng thì bỏ cũng ko cần Rom khác. Rom cook là sở thích mỗi người.
@tuankts2 apple mà có lấy gì mà úp rom với xoá ... hay lúc đó quỳ lại thánh sáng tạo =)) khôi hài anti ...có đứa cũg đang tha rác về làm ra vẻ mình sáng tạo lắm

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
tuankts2
TÍCH CỰC
10 năm
@tinhcmnte Chiệu khó đọc hết comment của tôi đi rồi hãy vào hùa ... và đừng tỏ ra nguy hiểm nữa nhé !
@tuankts2 E cũng là ifan rất thích xài hàng apple nhưng nói thật đọc bài của bác e đéo nhịn được cười.

Cuồng thì cuồng nhưng đừng có chửi hãng khác nó gà mờ. Gà mờ mà nó từ đẩy thẳng nokia xuống dưới chỉ đứng sau apple đó.

Còn nữa, chip của apple đa số dòng cũ đều mua của samsung. Ss mà gà mờ thì nó đủ tư cách bán chip cho apple à?

Còn mấy tính năng đó ss nó design ra rất tiện cho những ai cần, bạn ko cần hay ko thích xài hoặc ko xài tới chửi nó là rác liệu có đúng ko? Nói như bạn thì đt nào cũng là rác hết. Apple cũng không phải ngoại lệ. E cá rằng đa số xài iphone đều nghe gọi, nhắn tin và chụp hình. Còn lại mấy tính năng khác chả bao giờ đụng tới. Có thể bác dùng nhưng người khác chả dùng. Giống như mấy tính năng mới của ss bác ko dùng thì ng khác họ dùng. Đơn giản thế thôi.

Mặc dù đang xài toàn đồ của apple nhưng chưa bao giờ e phán liều như bác.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019