Samsung đăng tải video đầu tiên tiết lộ về Galaxy S 4

Duy Luân
5/3/2013 2:41Phản hồi: 219
Samsung đăng tải video đầu tiên tiết lộ về Galaxy S 4

Samsung mới đây đã cho đăng tải đoạn video tiết lộ về chiếc Galaxy S 4 sắp ra mắt. Trong clip, cậu bé tên Jeremy Maxwell được giao nhiệm vụ giữ một chiếc hộp có chứa thứ gì đó bên trong (có lẽ là Galaxy S 4). Cậu bé là "sứ giả bí mật" và được yêu cầu không tiết lộ cho bất kì ai về sản phẩm này. Người lái xe của Jeremy thì nói rằng đây là "sản phẩm đáng kinh ngạc nhất xuất hiện trên thị trường kể từ khi TV màu ra đời". Trong video không đề cập đến cấu hình hay kiểu dáng của S 4, tuy nhiên thông tin rò rỉ mới đây cho biết máy sẽ được trang bị màn hình Super Amoled FullHD, Camera 13Mp, bộ nhớ trong 16/32/64GB và chạy Android 4.2. Ngày 14/3 là thời điểm diễn ra sự kiện Samsung Unpacked 2013 và Galaxy S 4 sẽ có mặt tại đây.

219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinhbao1989
ĐẠI BÀNG
11 năm
giữ bí mật còn hơn anh táo,nếu có chức năng cuộn trang web bằng ánh mắt thì hấp dẫn đó 😃
@vinhbao1989 sky v6 có rồi bạn nhé 😁
ongnooii
TÍCH CỰC
11 năm
Chọn thằng cu đóng quảng cáo xấu thế nhỉ. Lẽ nào S4 cũng xấu như S3 và như thằng bé kia 😆
@ongnooii Bác này chắc " xinh " trai lắm đây. Hehe
@ongnooii phải nói thằng nhóc nhìn xấu vl =]] cái mặt ảnh bao già luôn..
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
11 năm
@ongnooii thằng bé nhìn mặt đểu.xấu.cả nc mỹ không ai đẹp hơn sao
ongnooii
TÍCH CỰC
11 năm
@___Tung___ Uh, từ trước đến giờ mình vẫn nghi ngờ điều đó cho đến khi đọc xong cmt của bạn 😁
chờ đợi em nó có gì mới .
sexyboy1991
ĐẠI BÀNG
11 năm
em rất chi là hót nhưng hót quá sợ bỏng tay và cháy túi:p
chắc cu con sếp bự nào đó của Sam ^^
nguyenha11
ĐẠI BÀNG
11 năm
@boyngo1988 chắc con cu sếp bự nào đó của SS
@nguyenha11 chắc con bự SS nào đó của sếp cu...
@Văn Quốc Minh Đăng Chắc con cu nào đó của xếp bự ss
@nguyenha11 bó tay bác, cười té ghế luôn 😁
@hung82phuong chắc cu ss bự nào đó của sếp
chờ đợi xem mấy bác SS có gì mà "sản phẩm đáng kinh ngạc nhất xuất hiện trên thị trường kể từ khi TV màu ra đời".
@quang08kt Chắc là Super Amoled full HD đen trắng
Red Man
TÍCH CỰC
11 năm
Còn 9 ngày nữa thôi kaka
@Red Man 9 ngày nữa thì sao hả bác 😔
Bác định 9 ngày nữa ngắm em nó hay sờ nó ạ
joedalton
ĐẠI BÀNG
11 năm
SS marketing tốt quá. Người dùng phải tò mò và hồi hộp giống như chờ đợi iphone ra ấy 😃
Cứ phải dùng thử mới biết . Riêng anh Sam này quảng cáo thì thằng bá con ông đạo gọi bằng cụ
@junying1607 bác chửi em sao? em tên bá và đúng là bố em tên đạo........hic
nếu lại vỏ nhựa thì a SAM sẽ mất dần fan thôi!cảm giác máy rẻ tiền so với giá trị thực người mua phải móc hầu bao!
@joeBanana Nếu nói như bác em còn có thể chấp nhận được, đó là ý kiến riêng, OK! Nhưng mà nếu nói giá trị thực sản phẩm của Galaxy là nhỏ hơn so với iphone, Nokia hay bất cứ chiếc điện thoại nào khác là không đúng. Đơn giản là chẳng có thước đo chung nào cho giá trị thực của tất cả các SP này, và những câu nói mang nặng tính cảm tính thì không nên biến nó thành một lời khẳng định hùng hồn như vậy. Khả năng gây flame rất cao.
Đôi lời góp ý.
su2su
ĐẠI BÀNG
11 năm
@rongdien2 Và còn bán ve chai được nữa. 😃
thuanott
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Yellow Submarine Haha, vừa nguy hiểm vừa la làng.không phí lời với loại này
@thuanott Nguy hiểm gặp nguy hiểm hơn, la làng gặp khóc mướn, ít lời gặp thằng câm, i là i gặp i phân nên thôi miễn bình luận 😁
anh chang nay ma ra thi.....htc....hay la iphone........xach dep
kazenjin
TÍCH CỰC
11 năm
hy vọng có tính năng bàn phím ảo, màn hình ko phải amoled plus giả tạo nữa. có thêm chống nước bụi nữa thì tuyệt.
@kazenjin ko có amoled thì ss mất còn nhìu fan hơn nữa ấy chứ
@kazenjin Bác có biết Super AMOLED Plus dùng trên những thiết bị nào của Samsung không mà kêu giả tạo???
CÂU ANH HỬ ?! Không xem đâu !!!! (Sạo đấy 😁 )
mimi888
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có khi còn xấu hơn thằng bé đó
Ko thuê lại diễn viên quảng cáo iphone ipad nữa à

Sent from my LG-lte2
nthkmf
TÍCH CỰC
11 năm
@neomilanista Lên đời rồi, kể từ S3, nên không cần chế giễu iPhone nữa 😁
Samsung PR hấp dẫn nhỉ, mà bí mật đến phút chót ngược với IP5 biết từ trước khi ra mắt😁
@smile_nice90 Tại Samsung ít được quan tâm như iPhone thôi , nên nó móc máy ít cũng là điều dễ hiểu . Đợi khi iPhone 6 sắp ra mắt xem cả thế giới nó chao đảo thế nào nhé 😆 ( Như hồi 4S ra mà cứ ngấp ngỏm iphone 5 ấy)
@junying1607 Iphone 6 sẽ hơn 4ich à hay là 4ich là đủ theo lời thím Cook?, bề rộng như cũ bề dài như cũ? lấy gì làm chao đảo nhỉ:p
dh2l
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ra lam dien thoai gio chan roi.kieu dang thi cu na na' giong nhau.ca co ong lon nao dot pha,tru LGVu.cau hinh va chuc nang cung vay
@dh2l đột phá phát chết ngay 😁
@bui trong anh Dùng VU sướng mà chết éo đâu. Dùng tỷ lệ 4:3 quen rồi khó bỏ lắm
@Yellow Submarine ra đường tìm được người dung VU hơi hiếm 😔
quan trọng là cái giá ???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019