Samsung đăng tải video tiết lộ về sự xuất hiện của Galaxy Note 4 vào ngày 3/9

Duy Luân
22/8/2014 23:7Phản hồi: 203
Samsung đăng tải video tiết lộ về sự xuất hiện của Galaxy Note 4 vào ngày 3/9

Samsung mới đây đã đăng tải một đoạn video ngắn nói về sự hữu dụng của việc viết tay nhằm chuẩn bị cho sự ra mắt của chiếc Galaxy Note 4 vào ngày 3/9 tới đây. Hãng trích dẫn rằng viết tay sẽ giúp trẻ luyện tập tốt hơn, thúc đẩy sự tự tin của mỗi người, đồng thời nó cũng giúp não hoạt động và ghi nhớ tốt hơn. Sau đó Samsung tiếp tục trình diễn hàng loạt tính năng ghi chú, viết vẽ của bút S Pen với các máy Galaxy Note. Cuối phim, hãng đánh dấu ngày 3/9 kèm dòng chữ "Ready to Note?" (tạm dịch: bạn đã sẵn sàng để ghi chú chưa?), cũng có thể hiểu rằng đây là lợi gới ý cho sự xuất hiện của Note 4. Tinh tế sẽ có mặt tại triển lãm IFA 2014 để chuyển đến các bạn những thông tin mới nhất về sản phẩm, hãy đón xem nhé.

Nguồn: YouTube
203 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

longthong
ĐẠI BÀNG
10 năm
phân vân em này và IP 6
Nguy3ngoctu
ĐẠI BÀNG
10 năm
@longthong Hãy chọn iphone 6. Mình khuyên bạn hãy chọn iphone. Mình đang xài note 3 và đang hối hận nè. Iphone sẽ được chọn lại nếu mình quay chở về thời điểm tháng 1 năm nay
@longthong Tại sao phải phân vân bác? iPhone 6 làm tới thôi.
@Nguy3ngoctu Loại ifan này còn dám mở miệng ra íp, dùng Note 3 hối hận hả?
Dám mở miệng cuồng trong pic Note. Note không phải nói chứ nó là sản phẩm tốt nhất , đáng đồng tiền nhất, mmang hũuu ích nhiều nhất Cho người dùng.
Cuồng thì mua ip 4, 3s mà xài cho có bè có lũ.

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
liminzun
TÍCH CỰC
10 năm
Ngon đây
Đang chờ để thay thế Note 2 đây, rốt cuộc xài bao nhiêu fone thì cũng vẫn quay về với dòng Note thôi.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
Không biết cây bút khi mình đè mạnh nó có dễ gãy lưỡi ko ta. Lúc trước có bác Yastaff hình như gãy lưỡi bút Note II, dán lại tiếp tục xài được
@Phuoc Nga 008 ý bạn là ngòi bút? Khi mua note thì nó kèm cho 5 ngòi bút nha bạn. Xài hết mua thêm cũng được
zduannv
ĐẠI BÀNG
10 năm
NOTE LÀ DÒNG TỐT NHẤT VÀ NGON NHẤT SÁMUNG VÀ RẤT PHÙ HỢP VỚI AE TAY TO. XIN CÁM ƠN....
@zduannv Công nhận, có cái Spen dùng thao tác vừa nhanh , vừa thoải mái mà độ chính xác lại rất cao.
Mua con Note 4 này ghi nhớ ngày giỗ, chạp các cụ, lễ tết, quốc khánh, ngày trọng đại, sinh nhật anh em, họ hàng, bạn bè gần xa, thân bằng cố hữu....thì tốt phải biết😁
@Hiệp CFC Tội nghiệp, iPhone ko có chức năng đó nên gato phải ko chú :eek:
Geek
TÍCH CỰC
10 năm
@Hiệp CFC Khong nen com nhu the nay, va cung khong nen like cai com nay. No qua tho tuc va xau xi.

Sent from my SM-N9005 using Tinhte.vn mobile app
ra note 4 để mua note 3 :v

Gửi từ iPhone 5s của tôi sử dụng Tinhte.vn
Tháng 9 này là tháng của những siêu phẩm.
Bút của Note và một số dòng tablet windows như Surface Pro, Dell venue pro, asus vivotab note là loại digitizer pen, cảm nhận lực nhấn, và tì tay viết bth bác ạ. Còn ipad và các tablet khác ko có khả năng đó, chỉ sử dụng loại chọt chọt cùi bắp.
@vinhveo0812 Thanks. Bản note plus hay hơn nhiều
@duy139 lạy thánh, ko biết mà phán như đúng rồi. Các dòng tablet Note, Wacom, tablet có bút của windows 8.... được trang bị 2 tấm, một là càm ứng tay, hai là cảm ứng bút. Cảm ứng bút cả lực nhấn mạnh nhẹ, có loại 1024 lực, có loại 2048 lực.... Khi để bút lại gần thì nó tắt cảm ứng tay, nên tì thoải mái. Chưa kể khi để bút lại gần 1,2cm, chưa chạm màn hình, nó sẽ hiện poin, kiểu như chuột di chuyển.... Giờ trên ipad, iphone, hay các máy k có kèm bút, thì chỉ có thể dùng các cây bút kết nối bluetooth, điển hình là Intuos Pen của Wacom, có kết nối bluetooth nên nó sẽ có khả năng tắt cảm ứng và cảm nhận lực nhấn từ bút. Nhưng tất nhiên hàng ngoài ko thể bì với hàng rin được. Không nhạy bằng các Pen rin của tablet kèm bút, ko có hiện point, ngòi bút to và thô..... blah..blah
@EdwardPham Nói làm gì lũ cuồng.
Bước ra đường nếu đàn ông mà.xách theo cái ipad mình nghĩ thằng đó làm.đàn bà luôn đi. Nếu không phải doanh nhân đi đâu cũng có cặp táp xài ipad thì mình còn thấy đó là đàn ông. Còn 3 cái loại đàn ông con trai đi đâu cũng khư khư xái ipad thì nó là loại không bằng con đàn bà.
Giờ con trai đàn ông ra đường xài Galaxy Note thì chuẩn Men, đậm phong cách đàn ông.
Ngoài ra mà cầm ipad múa múa thì không hơn con đàn bà. Chỉ có đàn bà, với trẻ con hay.ôm khư khư cái gọi là ipad.
Mấy thừ đó Có cái éo gì ngoài game, chát chít,fb chứ mở miệng ra là ipad

vinhveo0812
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nhox123ngox Bạn đúng là đồ thiển cận không thì cũng là anti mù quáng và lối suy nghĩ quá ngông cuồng. Dùng ipad thì làm sao?? đàn bà chỗ nào chỉ ra xem nào?? Tôi có tiền tôi thích sự trải nghiệm và hiệu năng sử dụng lâu dài của nó thì tôi mua ipad có vấn đề gì không?? Bạn nghĩ cái note của bạn là to à?? chắc được trả nhiều tiền lắm nhỉ nên mới dám ăn nói ngông cuồng thế này, anti bẩn thỉu không biết ngượng hahaha
Áp một cái đt như cái bảng vào tai
Nhìn hinh ảnh này vẫn ko tiêu hoá nổi

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
A.n.h.a.n
TÍCH CỰC
10 năm
@duy139 Đúng là k tiêu hóa nổi thật, e nhìn cm bác thế ko thể tiêu hóa đc luôn
@duy139
Thế mốt iphone ra 5.5 inches khối thím thèm áp dép vào mặt đã vậy mà còn khen lấy khen để á 😁
@duy139 chứ mai mốt ịp6 màn 5"5 ra thì bảo trải nghiệm tuyệt vời quá. :v
@nolovedance Nó lá đàn bà bạn ơi. Nó giới tính thứ 3 nói với nó làm gì. Note 3 mình cầm vừa vặn, bỏ túi quần thoải mái. Vừa chạy xe máy vừa nhắn tin, fb 1 tay bình thường.
Còn cầm con iphone vừa chạy xe máy nó giật cho sọ não luôn. Mang theo thêm kính lúp mà đọc chữ.
Cho nên 3 cái loại đàn bà đó bạn đừng nên nói với nó làm gì cho thừa

Hình như trên video quảng cáo đây vẫn là note 3 thôi thì phải không phải hình của note 4 đâu.
note là dòng đáng sài nhất của ss. vẫn nhớ con note 1 của mình. h nghèo ko dc xài note nữa rồi.hĩ hix
@daigianinhbinh Dòng Note đầu tiên mình xài là Note 2 😁, đến giờ vẫn còn xài, hoàn toàn hài lòng với em nó luôn, chắc đợi Galaxy Note 4 ra rồi lên đời luôn quá 😆, cấu hình khủng bà cố lun.
dong note này vô đich.dùng quá tuyệt
Bà chị bên Mỹ bảo đi học vô lớp toàn mang laptop , macbook và iPad thôi. Thầy giáo cũng xài iPad share màn hình với học trò, Có đứa nào xài Note đâu . Buồn cho SS , những đứa con lạc loài 😔
@vubangbtv Bà chị bên Nhật bảo đi học vô lớp toàn mang z thôi. Thầy giáo cũng xài z share màn hình với học trò, Có đứa nào xài iPhone và ss đâu. Buồn cho Apple, ss những đứa con lạc loài 😁
@baggiotung Tks bác.
@dmt4ukhw4 Vậy ư?sao con mình cầm note 3 với mấy đứa bạn nó cũng sài thui có gì đâu ,vả lại đâu phải trường nào cũng cho cầm laptop hoặc macbook
@baggiotung Bà chị bên Tàu bảo đi học vô lớp toàn mang XẠO MỊ thôi. Thầy giáo cũng xài XẠO MỊ share màn hình với học trò, Có đứa nào xài iPhone, SS và SONY đâu. Buồn cho Apple, SS, SONY những đứa con lạc loài :D
1 chiếc bút rất hữu dụng nhưng mình vẫn thích 1 quyển sổ 😆, viết nó thật tay hơn bút cảm ứng và ứng dụng chỉ là ảo hóa sao cho giống thật thôi 😁 sao bằng sổ thật được he he; sành điệu mới dùng giấy mực thật ^^
rickstei
TÍCH CỰC
10 năm
viết lên giấy thì nhớ chứ viết vào đt cho vui chứ nhớ j, lôi cả trẻ em vào quảng cáo @@
@rickstei Bộ GD và đề án 4000 tỉ thích điều SS làm 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019