Samsung dự tính sẽ mang Music Hub lên thiết bị của các hãng khác

Thảo luận trong 'Đám mây, Dịch vụ trực tuyến' bắt đầu bởi Duy Luân, 28/1/13. Trả lời: 69, Xem: 8212.

1. music_editor_9x

music_editor_9x Thành viên

Note 2 nghe nhạc tệ khi dùng trình mặc định thôi, mà xài Android thì phải xài Amp + Beat mod + mod preset. Tai nghe zin theo máy thôi là đủ phê rồi. Mình cũng có tai nghe Ip5 nhưng nó hơn các đời trước dc cái đeo đỡ đau tai và bass ngon hơn chút, còn lại u như kỹ, ko kín âm và deep bass như tai nghe Note 2 nên ra đường, hay 1 mình trong phòng toàn nghe tai Note 2.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn

2. Tonyteo75

Tonyteo75 Thành viên

Có phí thì không muốn xài...

3. AudioSlave2020

AudioSlave2020 Thành viên

cần gì phải có tai vàng, ngọc gì mới nghe được chất âm của máy nghe nhạc hay hoặc dở hả bạn...bạn nói chuyện nghe funny quá. ...dù nói rằng sở thích âm thanh của mỗi người cũng quyết định nhiều, nhưng 1 con vịt thì thường không thể biến thành 1 con thiên nga trong mắt người ta được đâu :cool:

4. AudioSlave2020

AudioSlave2020 Thành viên

sao xài toàn thứ làm méo mó âm đi 0 vậy bạn?:cool:

5. Na Xanh

Na Xanh Thành viên

Hay đấy :D

6. a3thang

a3thang Thành viên

sao lại ko? bạn hơi bảo thủ rồi, vd samsung trước đây là một hãng đt có thể nói là cùi bắp, h nó đã khác nhiều rồi đấy, có thể là vịt thành thiên nga rồi đấy, ngay cả sony, rim, nokia ngày trước mạnh như vậy, h còn... chắc gọi là thiên nga thành vịt hả bạn? công nghệ thay đổi từng ngày, biết đâu một ngày nào đó FPT của VN thành gã khổng lồ công nghệ của thế giới...

7. mattroidem1987

mattroidem1987 Thành viên

Máy samsung nghe nhạc dở tệ ko pải chê

Sent from my GT-SONY using Tinhte.vn

8. Azion

Azion Thành viên

cái đó viễn vông lắm,vì VN là chúa ngu mà hay cãi bướng

9. a3thang

a3thang Thành viên

và một số thành phần luôn tỏ ra nguy hiểm, tỏ ra mình khôn ngoan hơn người khác nữa :confused:

10. Azion

Azion Thành viên

sự thật là phũ phàng mà bác,có khi nào mình chịu khó lắng nghe ai đâu,toàn làm theo ý của mình,nhìn lại mình ngu hơn thiên hạ