Samsung galaxy ace 3 dùng ngon không ?

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua ĐTDĐ' bắt đầu bởi elnino7601, 29/7/13.

1. elnino7601

elnino7601 Thành viên

tình hình là đang hóng con Ace 3 này trên TGDĐ mà chưa có, nghe nói chỗ khác có hàng rồi . Các bác ai đang xài cho em xin tí đánh giá và quan trọng là sau khi xài cho em hỏi có nên mua nó k :D
    :

2. ptvd1994

ptvd1994 Thành viên

chấp nhận camera cùi và pin mau hết (1 ngày sạc 2 lần) thì chơi con galaxy ACE 3 cũng đc

3. hoathuan1995

hoathuan1995 Thành viên

pin ACE 3 có 1k5 thôi nên mau hết lắm .

4. Black_Knight

Black_Knight Thành viên

Chẳng mau hết đến thế, vẫn được hơn 1 ngày đấy:) Mấy con Galaxy pin đều khá tốt nên bác chủ không phải lo. Camera chấp nhận được trong tầm giá:) Thích cam đẹp hơn thì bác có thể tham khảo Xperia P xách tay

mylovemu88elnino7601 thích nội dung này.
  5. elnino7601

elnino7601 Thành viên

bác xài chưa :D

6. Black_Knight

Black_Knight Thành viên

Em xài Ace 2 rồi thưa bác:D

7. mid

mid Dự bị

Mới lấy cho vợ 1 con. Đánh giá nhanh là vợ khá ưng (sau khi bị trộm mất con 4S và lựa chọn mãi mới được con này phù hợp trong tầm tiền). Android 4.2.2, máy chạy mượt, camera chụp tạm được, máy có nhiều ứng dụng hay của riêng Samsung (S-voice, S-Translate, ...). Pin thì 1 ngày sạc 1 lần nhưng cũng không đến nỗi ăn pin lắm nếu không phải kiểu lướt web, chơi game suốt.

8. elnino7601

elnino7601 Thành viên

ít game và web thì đc 1 ngày k bạn :D

ajudsen thích nội dung này.
  9. ptvd1994

ptvd1994 Thành viên

"elnino7601, post: "ít game và web thì đc 1 ngày k bạn :D
    được

elnino7601 thích nội dung này.
  10. izkunluv

izkunluv Thành viên

Bác mà ít game vs wed, sms , call ít, thì mình nghĩ đc 2 ngày.
    Đang dùng Ace 2 , dòng trung cấp của ss thì bác yên tâm khoản Pin đi. Cam 5. Thì ko đẹp là đúng thui, các bác cứ nói cùi. Ngon thì lên 8. Hơn nữa.
    Bạn mình mới mua con ace3 nói chung là ok vs tầm tiền đó.

Gửi từ GT-I8160 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

11. mylovemu88

mylovemu88 Thành viên

Con Ace3 này mình thấy giá và hiệu năng rất hợp lý:),một máy tầm trung giá hợp lý nhất của samsung,bên hoanghamobile hiện đang bán giá 4m3.

12. tvt1687

tvt1687 Thành viên

bác nào mua làm bài đánh giá em nó cho mọi ng xem đi. mình cũng rất quan tâm em này. định mua cho gấu nhà. mà có màu trắng ko nhỉ mọi ng

13. elnino7601

elnino7601 Thành viên

hehe hôm trước em có ra TGDĐ đặt hàng trước nên đợi có hàng nó gọi là ra hốt giá chỉ 4tr190 thôy :D

14. izkunluv

izkunluv Thành viên

Bạn mình đang sài, mình thấy ok đó, với tầm tiền đó, có ace 3 đáp ứng đủ nhu cầu, nếu bác ko phải là người đam mê theo công nghệ

15. elnino7601

elnino7601 Thành viên

ace2 màn hình 3.8 nên ít ăn pin hơn chứ :D , mình ít game thoy chủ yếu lượn face đc tầm hơn 1 ngày là ok :D

16. tvt1687

tvt1687 Thành viên

mình cũng ko game gì, chủ yếu lướt tí web, fb, nghe dt nhiều. em nó trụ đc 1 ngày là ok. cái ace 1 lúc trước thấy đứa bạn dùng pin có vẻ yếu quá. sạc liên tục thì ko chịu dc

17. izkunluv

izkunluv Thành viên

3.8 vs 4.0 đang bao nhiêu đâu bác, Chip xung nhịp cao hơn sẽ tốn ít pin hơn.
    Ví dụ bác lướt wed bt thì nó ko chạy hết 2 nhân dc.

18. mid

mid Dự bị

Thừa bác ạ, vợ em viber với facebook suốt :D. Nhưng đúng là pin 1500 hơi ít, cuối ngày về thường tầm chỉ còn tầm 20%

19. nguyenthichi

nguyenthichi Thành viên

Bác có biết chíp con này là của hãng nào không? Vì em nên mai nguyen tra thông số kỹ thuật chú samsung dấu kín tên con chíp mà chỉ khoe là chíp lõi kép thôi

20. elnino7601

elnino7601 Thành viên

S-voice, S-Translate là phần mền gi vậy ta