Samsung Galaxy ACE S5830. vào chém thôi nào ?

KhoaRemy
27/2/2011 13:18Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình có 1 em kg xài còn 10 tháng bảo hanh chính hảng, có bao da. đang định gả chồng cho em nó với giá 5tr7
Cac ban cho minh hoi sao may nay khong doc duoc duoi nhac wma hay sao ay nho 😔(
các bác giúp em với, em có con galaxy ace này được 2 tháng rùi, nó bị lỗi như thế này, thỉnh thoảng (thường là gần hết pin) khi mà em dzô game thì nó bị đứng hoặc đen màn hình, nếu mà khởi động lại thì bình thường, ví dụ như game angry bird season là em hay bị nhất, bác nào bít cách khắc phục thì chỉ em với
Ban. backup du lieu lai. Thu cai lai Rom moi' xem sao.
chao cac ae dam me samsung galaxy ace...tình hình là em muốn bán em nó...muốn lên đời ý mà...
giá thì tầm 3tr7-4tr sau khi dùng được 3tháng....máy đã được root...cai flash 11.1...chơi game thì vô tư...nói chung la mọi vấn đề về phần mềm la khoi chỗ chê....hàng đảm bảo dc mua bên MAI NGUYEN....
ae nào có nhu cầu thi pm số cua mình: 016 5504 5570
địa chỉ: 117/4B, duong HT35, phường Hiệp Thành, q12, tp HCM...
cảm ơn ae đã quan tâm
hi ae, con samsung galaxy ace của em bị lỗi khởi động, cứ khởi động được đến chữ SAMSUNG là lại khởi động lại mà không tắt đi được (phải tháo pin) các bác giúp em sửa lỗi này với nhé, Thanks các bác nhiều nhiều
loveya9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
em xài được 1 tháng rùi! nói chung là ổn. chỉ có ram íu thui!còn nhìn chung xài tốt. pin em xài trung bình 1 ngày rưỡi
các bác ơi júp em vs, lúc đầu khi mag em nì về xài rất là ok,sau đó em up lên bản cm7 nhưg xài ko thix rùi up lại bản stock rom 2.3.6 xài rùi cảm thấy ko mượt như lúc đầu nữa,nó cũg hay tắt màn hình lắm,em bật nút nguồn hoài cũg ko lên,fải tháo pin ra lắp lại mới lên, lâu lâu mở máy lên thì máy chạy chậm khủng khiếp lun,chạy như bị đứg máy lun á,xog lại tắt cái bụp. Rùi ko thể mở lên dc nữa lại fải tháo pin ra em nó mới chịu lên. Các bác júp em với!
loveya9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Pebjn Wa The Myh 2 xài đi bác. Em xai hết rom stock, CM7,CM9 nhưng rom The Myth 2 em hài lòng nhất. Thử đi bác!

Send from my Galaxy Ace-The Myth 2-Using Tinh Tế
@loveya9x cảm ơn bác nha nhưg mà em thix xài stock rom hơn, dù sao cũg cám ơn bác rất nhìu zì đã jới thịu nha

Các bác cho e hỏi có ai bị jốg em ko ạ? dù e đã tắt chế độ ngủ của wifi r mà nó vẫn bị tắt nguồn thườg xuyên,em cũg wide data r mà nó vẫn thế. có cách nào khắc fục ko các bác 😔( Với lại cho em hỏi là cái lỗi tắt nguồn này là do phần mềm hay là do máy em bị trục trặc zạ các bác?
tuanhqt
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Pebjn máy e bị tình trạng giống bác này, từ khi lên 2.3.6 máy chậm hẳn, có cách nào nhanh hơn k nhỉ?
Cho e hỏi con ace s5830 của em, vào phần dùng pin em thấy Cell standby 44% và điện thoại chờ 28% em đang dùng rom stok 2.3.6, e thấy con s2 của em 2 cái đó có vài % thôi . ai dùng qua rồi chỉ bảo do máy e hay là tình trạng chung của ace.thanks
Cho mình hỏi cái máy galaxy ace 5830 ram của em nó là 297! giờ em muốn thay lên ram 512 được không nhờ mấy bác chỉ dùm! thanks!
loveya9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Điện thoại thì sao nâng được bác 😆 thuo bác cứ xài đỡ, khi nào có điều kiẹn lên đời lun 😃)
@loveya9x em thay laptop thay ram duoc nen em hoi vay! cam on bac! thag sau len doi con khac ram 1G choi game meli lun! cho con nay dj doi^^
Không pít có p nào pị ko? cứ cấm xạc là màn hình nó tưng tưng sao ấy? giử 1 điểm trên màn là màn hình zựt tung tăng. cà chớn pỏ xừ!!! @@
Không pít có p nào pị ko? cứ cấm xạc là màn hình nó tưng tưng sao ấy? giử 1 điểm trên màn là màn hình zựt tung tăng. cà chớn pỏ xừ!!! @@
Ké bác thớt nhé.
Em nhờ mọi người tư vấn dùm em vấn đề này ah: bạn em đang muốn mua 1 điện thoại trước tết này, nữ xài, giá 4-6 triệu, hdh Android càng tốt,pin không quá hao, mục đích sử dụng: Fb, đọc báo. Thiết kế đẹp với nữ.
Em lang thang khắp các forum, kết nhất con này s 5830, bên HoanLong giờ bán 4,5tr nhưng thấy mọi người kêu ca pin nhanh hết quá. Em thích kiểu thiết kế em nó hơn ace II, còn cấu hình thì nữ ít vọc nên như vậy là được rồi. Nhờ các bác tư vấn dùm.
Cảm ơn các bác nhiều rất nhiều !
Op lung kho kiem thuoc dang hang doc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019