Samsung: Galaxy Nexus không gây ảnh hưởng đến việc kinh doanh iPhone của Apple

Thảo luận trong 'Thông tin công nghệ' bắt đầu bởi Duy Luân, 21/8/12. Trả lời: 154, Xem: 19617.

1. Hoàng Phi Dương

Hoàng Phi Dương Thành viên

:D Tui cung cấp gạch và đạn miễn phí, chỉ tính tiền bán thuốc men, chữa bệnh cho cả đôi bên, nếu có ai bị thương :D
    Nói cho vui thôi chứ có người này người kia, có người thích xem , chờ có người thích bàn luận, loạn, có người ... thích bán đá, gạch, thế mới vui :)))

2. ANTT-JSC

ANTT-JSC Thành viên

Mình nóng lòng biết kết quá cơ vì đọc nhiều bài kiện của AP và SS mệt thật.

3. ANTT-JSC

ANTT-JSC Thành viên

Và có cả người thích chọc nghèo nữa chứ bạn. Thui thì cứ theo dõi vậy xem kết quả thế nào, có khi thay vì bán đá gạch thì tổ chức dự đoán kiếm thêm cũng lên các bác ơi!

4. ruacontrenbien

ruacontrenbien Thành viên

tui nổ phát súng tiếp theo.về cấu hình thì ip phải gọi con này bằng kụ :D

5. wonderful_things_238

wonderful_things_238 Thành viên

Tiền trả lương cho 1 lượng công nhân và nhân viên khổng lồ cũng vậy ah` :D

6. wonderful_things_238

Cấu hình cao hơn nhưng điều quan trọng là chạy có mượt như ip không trước đã , nói chuyện khác sau . 1 máy xài Android và 1 máy xài IOS ở đó mà so sánh .

7. ruacontrenbien

dm,coi kỹ lại nhìn cái avatar của bác nhìn vãi lone thế hehe:Dem bắt đầu thix bác rùi nhỉ

mymymoamoa thích nội dung này.
  8. ruacontrenbien

cái đồ có mắt ko tròng,xem đi rùi hỉu ku

9. wonderful_things_238

Bác có biết là video trên là thử độ mượt chứ không phải là so sánh độ mượt không , chắc có mỗi bác hiểu tầm bậy thôi nhỉ =,= còn lôi kéo em vào , fan thi fan chứ đừng trở thành fan cuồng là được rồi . Nếu so ra thì mấy con của SS cấu hình thằng nào chả khủng nhưng mà nếu so với sony thì độ mượt thua 1 tí đấy . Chưa kể Iphone có cấu hình thấp nhưng đủ để chạy IOS mượt chả kém mấy thằng khủng đâu , cấu hình nó cao nữa thì sao nhỉ . Hiểu vớ va vớ vẩn :| . Chắc ku chưa hiểu thế nào là hiệu năng đâu nhỉ ==" . Chỉ tổ nói dóc :|

10. viet_vu

viet_vu Thành viên

không có ý kiến về vụ kiện, chỉ thấy trong này có mấy chú như Zaisaigon với hamyty hình như đầu chỉ để đội mũ, comment sặc mùi troll nhưng mà nhạt vl :-j đúng chất trẻ trâu.

11. Công Hoàng Gia

Công Hoàng Gia Thành viên

Góc khuất của loài người =)))

12. mymymoamoa

mymymoamoa Thành viên

Nói sao đó chứ, Sony đc cái bền, camera đỉnh, máy đẹp nhưng ko mượt đâu bạn ơi. Còn lên 4.1 thì máy nào cũng mượt, độ trễ so với nhau là rất nhỏ nên ko đág kể. H chỉ tính 4.0 thì S3 là mượt nhất. Thậm chí ngang ngửa 4s. Mà kêu cấu hinh thì $ cũng ngang nhau, mươt cũng ngang nhau, chức năng thì S3 vẫn nhỉnh hơn. Mà ip cấu hình thấp hơn thj chi phí sx rẻ hơn, App lời $ nhju hơn là Ss. Thế thôi.

13. rongV

rongV Thành viên

cũng là một cách PR thôi..thay vì đưa ra các tài liệu mô tả chi tiết thì nhiều người lười đọc..tạo ra một cuộc kiện tụng sẽ hấp dẫn hơn cũng hay..hehe, ý kiến riêng thôi nhé ^^

14. impressive2000

impressive2000 Thành viên

Dìm đc đối thủ và kiếm ra tiền là dc, k có từ "hèn" trong kinh doanh, noi chi ở đây chỉ là làm theo luật. Apple ra mtb ipad ss ra galaxy tab, Apple ra ipod thì Ss ra music player có đc gọi là hèn ko? Ở đây k nói ai đúng ai sai nhưng bạn k phải là ng kinh doanh

15. audir81992

audir81992 Thành viên

Cãi nhau khiếp,mong la đừng đụng đến máy của e la được,hehe

Sent from my LT18i using Tinhte.vn

16. tuandaqn

tuandaqn Thành viên

Chỉ có dùng rom cook mới cải thiện được thôi

17. QuocKhanhvt

QuocKhanhvt Thành viên

IOS5 chỉ mượt hơn android 4.0 trở về trước thôi bạn :) . Còn nếu muốn so với Jelly Bean 4.1 thì bạn nên xem lại nha. Nếu có điều kiện thử dùng 2 con cùng lúc so sánh thì hãy nói (nhớ so sánh với 4.1.1 nha). Mình mới đổi từ ip qua mà thấy không khác gì. Hdh ios giao diện khá đơn giản nên có cảm giác bị chán. Hiện tại nhỏ e mình vẫn đang dùng ip4. Độ mượt thì như nhau. Nhưng e mình thích đơn giản nên vẫn khen ip dễ dùng hơn android. :D. Mình thì thấy ngược lại, dùng android được tùy chỉnh nhiều hơn, vọc đã hơn ;)
    P/S: Cho mình thêm 1 tí. Jelly bean có khuyết điểm là máy phải có cấu hình cao để chạy. Những máy cấu hình thấp hơi bị thiệt thòi. Còn ios5 có uư điểm là không cần cấu hình cao, ip3 vẫn chạy tốt.
    Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn

ruacontrenbientrinhvuhoang1994 thích nội dung này.
  18. DailyLovely

DailyLovely Thành viên

Apple và Samsung nên đổi sang lĩnh vực luật và chuyển thành công ty luật được rồi đấy... Kiện đi kiện lại... Đau hết cả đầu...

19. Hudson

Hudson Thành viên

Kiện... kiện... kiện hoài như thế này thì chỉ có lợi cho mấy ông thi hành luật pháp mà thôi. Chi phí bỏ ra để theo đuổi vụ kiện đâu phải là nhỏ chứ.

20. megaidepkr

megaidepkr Thành viên

Bac n
    bac noi dung thi ai chem dc bac.tui ung ho bac