Samsung Galaxy Note 4: Có thật sự đáng mong đợi?

Jirine
30/8/2014 9:3Phản hồi: 30
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lúc trước có đọc bài báo, bác Sam nhà mình hứa là sẽ có chất liệu kim loại nên mình nghĩ trước là Alpha, sau là Note 4 đấy. Nếu kim loại thật thì Note 4 đc nhìu ng chuộng lắm.
Đồng ý với chủ thớt là SS nên trang bị thêm tính năng chống nước trên Galaxy Note 4 nữa mới xứng tầm siêu phẩm được, nếu thế này thì chẳng cần phải lo nghĩ khi "lỡ tay" làm đổ nước hay đi trời mưa với em Note 4 rồi 😁
Rất có thể SamSung sẽ trang bị luôn công nghệ chống rung quang học của Sony cho camera 16 chấm của em Note 4 này, học hỏi và cải thiện là 1 điều tốt mà.
Bài viết rất hữu ích, nếu Galaxy Note 4 trang bị đúng như trong bài nói thì quả thật mình không kiếm được điểm nào để chê em nó nữa. Nhất là cải thiện bút S-Pen không biết sẽ thêm những tính năng gì hấp dẫn đây.
Cấu hình Galaxy Note 4 thực sự rất thuyết phục mình, nếu mà SS trang bị thêm công nghệ cảm biến của Sony vào camera của Note 4 nữa là tuyệt vời ông mặt trời luôn.
Mai Thơ
ĐẠI BÀNG
10 năm
Theo như bài bên web kenh14.vn viết thì rất có thể Galaxy Note 4 sẽ được trang bị máy quét võng mạc, nâng tầm bảo mật smartphone lên 1 bậc nữa, cao hơn bảo mật vân tay luôn, háo hức quá.
Có thông tin camera trước của Note 4 sẽ được nâng lên 3.7mpx và có đến 4 chế độ chụp "tự sướng", thế này thì
Tiếp nối Galaxy Alpha thì chắc SS cũng sẽ trang bị viền kim loại cho em Note 4 này rồi, nóng lòng không biết em nó sẽ trông như thế nào đây.
Sẽ không tồi chút nào nếu SS trang bị thêm công nghệ cảm biến của Sony vào camera của Note 4, nháy nhó sẽ ngon lành hơn :3
Tò mò không biết thiết kế nào mới là thật của Galaxy Note 4 đây, viền kim loại mình đoán là SS sẽ trang bị cho em nó thôi.
Boo Pinky
ĐẠI BÀNG
10 năm
Camera sau nâng lên 16 chấm thì chắc SamSung sẽ không tiếc gì trang bị luôn công nghệ chống rung của Sony cho Galaxy Note đâu, hóng xem kết quả thế nào.
Theo như mình biết thì bên cạnh tính năng đo nhịp tim thì Galaxy Note 4 sẽ trang bị thêm tính năng cảm biến tia cực tím được quản lý trong ứng dụng S Health của máy luôn, không biết thực hư thế nào
Mình nghĩ với chip S805 thì Galaxy Note 4 đủ khả năng đảm đương màn hình độ phân giải 2k thôi. Hóng cái tính năng mới của bút S-Pen xem thế nào.
Vinh Trang
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vừa thấy thêm thông tin Note 4 kèm theo cục pin 3500mAh nữa, không biết đúng không, nếu đúng thì mình nghĩ Galaxy Note 4 rất đáng tiền, chắc chắn sẽ mua ngay em nó.
Ngoài những gì mình nói ở cm trên thì chắc chắn 99% Samsung sẽ trang bị tính năng chống nước, chống bụi cho Galaxy Note 4 luôn rồi, cũng đâu "tiếc" gì làm luôn chuyện này khi cấu hình khủng, cải tiến viền kim loại cùng những tính năng độc đáo khác đã được thêm vào em nó 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019