Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung Galaxy Note đã có Android 4.0 chính thức, đi kèm bộ Premium Suite

Duy Luân
10/5/2012 9:1Phản hồi: 319
Samsung Galaxy Note đã có Android 4.0 chính thức, đi kèm bộ Premium Suite
Ảnh chụp từ video

Samsung đã bắt đầu đưa ra bản cập nhật Android 4.0 cho chiếc Galaxy Note N7000 và một vài người dùng ở Châu Âu đã nhận được thông báo nâng cấp lên firmware mới. Như vậy, Samsung đã giữ đúng lời hứa sẽ đưa ra Ice Cream Sandwich cho chiếc điện thoại lai máy tính bảng của mình trong Quý 2. Sau khi cài đặt thông qua giao thức Over-The-Air, người dùng sẽ có dịp sử dụng gói ứng dụng Premium Suite, nguyên nhân làm bản cài đặt bị dời đi vài tháng so với dự định. Có thể bạn sẽ chưa thấy thông báo nâng cấp ngay bây giờ vì Samsung triển khi bản nâng cấp theo từng vùng. Để kiểm tra xem máy của bạn đã được lên Android 4.0 hay chưa, hãy vào Settings > About Phone > Software Update hoặc dùng phần mềm Samsung Kies cài đặt trên máy tính.

Thông báo có firmware mới trên máy

319 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy bác sướng nha ^^"
@trankhacchan Cung phe dung thich hon mi khi
B** T**
bắt đầu đưa ra bản cập nhật Android 4.0 cho chiếc Galaxy Note N7000 và một vài người dùng ở Châu Âu đã nhận được thông báo nâng cấp lên firmware mới. Như vậy, Samsung đã giữ đúng lời hứa sẽ đưa ra Ice Cream Sandwich cho chiếc điện thoại lai máy tính bảng của mình trong Quý 2. Sau khi cài đặt thông qua giao thức Over-The-Air, người dùng sẽ có dịp sử dụng gói ứng dụng Premium Suite, nguyên nhân làm bản cài đặt bị dời đi vài tháng so với dự định. Có thể bạn sẽ chưa thấy thông báo nâng cấp ngay bây giờ vì Samsung triển khi bản nâng cấp theo từng vùng. Để kiểm tra xem máy của bạn đã được lên Android 4.0 hay chưa, hãy vào Settings > About Phone > Software Update hoặc dùng phần mềm Samsung Kies cài đặt trên máy tính.
Quá tuệt vời
duythanhhp
ĐẠI BÀNG
12 năm
bồ kết con này lâu rùi mà chưa mua 😃
nc_hellboy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vuhuy229 Bạn đã dùng chưa mà bảo phí tiền, mình dùng qua nhiều máy rồi, nhưng khi dùng Note chưa bao giờ có ý nghĩ đổi máy khác.. mình chỉ nghe thấy máy "Chất" và "kết". Tự nhiên chủ đề về Note có ông ném gạch. Vãi vuhuy229
id@wn...
TÍCH CỰC
12 năm
@vuhuy229 Vậy sao bác không nói luôn mua SIII đi One X cũng phí tiền vậy.
@nc_hellboy Dùng em này phí tiền đúng rồi bác ơi, nhưng mà dùng em khác thì phí tiền hơn, ha ha!!! Lên ICS có S NOTE hay phết.
rupiah
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Hungdunghcmc Bác Hungdunghcmc lên ICS chưa nhỉ. Tối qua em up mà giờ thấy lag quá.
Launcher lại thỉnh thoảng bị FC nữa. Không biết các bác có bị không.
Mà em không tìm thấy cái My Story mới ở chỗ nào cả. Bác nào biết nó là cái gì không
anhzaive
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngon vật vã, mấy em học sinh mua em này vẽ đồ thì thì vô đối thật.
s2 vẫn dài cổ nhỉ ;)
@arieta bản I9100 thôi, bản I9100G của Việt Nam chưa có bạn ơi, mình đang chờ dài cổ đây
@binhminh1977 chắc bác ý muốn nói s2 i9100G😁
@binhminh1977 Bạn này nói s2 chính hãng đấy bạn, đã có đâu s2 i9100g
@luke valentine ủa,SII có lâu rồi mà bác.Em có bản chính thức rồi mà
intelvn2014
ĐẠI BÀNG
12 năm
mừng mún khóc lun ! chờ hoài giờ mới có 😔(
Mừng quá haha 😃
Hèn gì sao thấy cứ 2.3 mà up k đc ! mà cái Note loa ngoài bé quá. hjx
haihapc2
TÍCH CỰC
12 năm
các bác note sướng rồi nhé! chúc mừng chúc mừng😁
pqt49
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sắp đến lượt DHD rồi.
kiên nhẫn nào :mad:
@pqt49 Htc chỉ cho nâng cấp Sensation thì phải
@onglaodanhca_hn DHD thì nâng làm gì cho nó chạy như con rùa luôn
@pqt49 đợi tới lúc bốc mộ nha bác!! ^^
nikuson
TÍCH CỰC
12 năm
quá tuyệt cho galaxy Note 😃 samsung vẫn đang cố gắng nâng cao tính linh hoạt trong việc dùng bút, liệu sẽ có 1 xu thế mới chăng :rolleyes: nhưng tất nhiên là vẫn cho mấy em màn hình bự.
Chúc mừng các bác Android đợi hơi lâu
bigshow3010
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao máy mình vẫn chưa thông báo có Update vậy nhỉ @@
hihi, mình không có em này. nhưng anh trai mình đợi nó nó lâu rồi. lát bảo ông ấy mới được
đang chuẩn bị mua note! yeahhhhh
Không biết nâng cấp lên ICS thế này có bị mất root không nhỉ ?
Note đã lên ICS , mong chờ bấy lâu nay (^
đang down bản cho châu âu cài trước kaka
habata123
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy bác có bánh ăn cũng sướng, em thì bột làm bánh cũng không có 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095