Samsung Galaxy s 2 LTE HD tại Việt nam

cellphone_uk
16/11/2011 11:40Phản hồi: 39
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

samsung galaxy S2 HD LTE có bán pin 3800mAh đó. mua về dùng. giá 280k
Vậy chíp arm cortex a9 thì sao đây
@nguyen_huu_nam bằng iphone 4;)
@KuDo1908 iphone 4s thì ko bằng à
@nguyen_huu_nam ngang ngửa 4s
@KuDo1908 ờ đc phết. nhưng chán con HD này quá. định mua nhưng lại thôi. đang phân vân chưa biết😁, ko biết ai mua chưa hỏi xem đáng mua ko
Ko có rom tv là điểm yếu của s2 hd
Ở DaiPhuMinh nó giao bán con Samsung Galaxy Note 4g LTE giá 5t290k. Nói là máy Hàn nhưng mình ko tin đây là hàng của "chị Park" mà mình nghĩ là hàng "thằng Tập" ??? Ae nào biết xin tư vấn giúp mình nên mua ko? Có phải đúng là Hàn xách tay về ko? Thanks!
ps: Mình đang muốn so sánh con này với Aveo X6 giá 5t300k ko biết nên chọn máy nào?
@frankbui_0411 phiên bản nội địa hàn quốc đó pro ơi,tập cận bình thì giá shock hơn nhiều ví dụ 2tr3 chẳng hạn 😁
@KuDo1908 Hôm nay mình có qua Techone để xem con Sky A840s. Mình thử bắt nọn vài câu với mấy em bán hàng, mình nghĩ mấy cái loại hàng tầm <> 5triệu mà lại màn hình chuẩn HD với cấu hình cao thì 90% là hàng "thằng Tập" ! Nếu đã xác định mua thì hãy nên tự an ủi mình 1 câu là: "hàng Tàu chất lượng cao" cho nó đỡ bị áy náy, bức xúc và cay mũi :D
Đừng tin vào mấy cái Made In các bạn nhé
@frankbui_0411 Sky ko sx ở A.Tập chứ ở mô ?
e thì không biết gì về công nghệ cả......đang tính mua con S2 HD này hoặc con LG LTE 2.....các bác cho e lời khuyên với ạ!
thank các bác!
@Aljas LG LTE2 hay hơn 😁
cho em hỏi ..em mới dc người thân bên hàn ship về 1 cái Galaxy s2HD LTE mà sao em xem thông tin điện thoại nó ghi Firm version 4.1.2..có khi nào đây là hàng dựng không m.n 😔:(:(:(:(:(
Em nghĩ các bác xem lại ở chỗ adreno yếu hơn mali
Toàn thấy S5,oppo,htc,sony toàn dùng chip snapdragon.chưa hết, tất cả đt của pantech từ 760 trở lên đều dùng snapdragon,
GPU Adreno tích hợp trong soc snapdragon 801 đã thoải mái xơi video 4k
Từ cấu trúc arm 7 của S2HD-LTE này đã ăn video full HD ngon lành
Các bác thấy sao khi Em S2HD-LTE adreno 220 được Gánh màn 720p
Và s2 quốc tế gánh màn 480x800 ??

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019