Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung Galaxy S II sẽ được cập nhật Android 4.0 vào 1/3?

Duy Luân
10/2/2012 21:44Phản hồi: 276
276 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ấu dzề😃😃😃😃😃😃 vui quá xá😁

Sent from my Galaxy SII using Tinh Tế
kh0c
CAO CẤP
12 năm
bao giờ lên mà ổn ổn thì mềnh mới lên. Đang xài stock 2.3.6 + phenon 2.2 black Medium cũng phê rồi.

Chỉ thích cái giao diện 4.0 thoai:p

---------- Post added at 05:06 PM ---------- Previous post was at 05:05 PM ----------

thế mới nói, Androi phải có cộng đồng mạnh dùng mới thích. 1 mình 1 con cũng chán:p
ko biết i9003 có được như vậy ko 😔
tin đồn vẫn chỉ là tin đồn..........
Ai dùng Con này thì sướng nhỉ.Lúc nào cũng được ưu tiên hết.
Bl_HTHD
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ đợi thôi,mấy rom cook xài chán lắm,FC với treo máy liên tọi😔
Oài như vậy là quá ngon rồi chúc mừng những ai đang SD SII
Đang dùng rom cook AndyX v5.0 ICS 4.03, theo cảm nhận là khá ổn , có chưa tương thích với 1 vài app thôi.

Ảnh S3 :p

Send from my GT-I9100 using Tapatalk
Con s2 này với note là con cưng của samsung nên được ưu tiên.mà lên 4.0 nếu xài giao diện gốc của google thì tuyệt vời,chứ giao diện của samsung thì hoi cùi

Gửi từ GT-I9100 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
mong là nó chạy mượt mà để mình còn gom tiền múc em nó không thì sẽ múc N9 thôi!
hungjeon1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hy vọng sẽ có sớm, ko mình lại đổi máy mất.
Ko biet ban ICS co tieng viet ko nhk
Chúc mừng a e xài s2.

Gửi từ HTC Sensation XL with Beats Audio X315e của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
Android 4.0 mình thấy cũng ko có nhiều cải thiện qua các bản rom coók. Có phần mượt hơn 1 chút còn lại pin còn thấy kém hơn. Theo mình các bạn ko nên kì vọng quá nhiều. Các nâng cấp thường là chắp vá k tổng thể. Có khi mod lại các bản các thành viên xda làm. Mình cũng đang dùng 1 em s2😃
Pin lại kém hơn ak bạn 😔 :( :(
Rom chính thức chưa ra mà phán như thần.
Xda mod lại từ bản leak và chưa có kernel cook nên kém là phải.
Bạn có lẽ ở lại rom 2.3 chứ đừng lên 4.0 làm gì 😃)
Bao giờ mới có ICS cho tab 7 plus nhỉ?!

Sent from my "chim bồ câu" using Tinh tế
giao diện màu mè hoa lá cành hoặc ít nhất cũng cách điệu chút thì hay chứ Touchwiz tuy rõ ràng như khô khan quá , riết nhàn . Mà thực sự từ lúc đầu mua S2 về đã chẳng hề có ý định dùng cái Touchwiz này ngày nào rồi , xấu !
Có thì thừa không có thì thieus nhưng kiểu gì nó cũng nhét vào. Dù sao TW cũng tiện lợi hơn cái giao diện gốc của Google nhiều ban đầu thấy hay hay lạ lạ chứ còn lâu mới bằng TW chưa bao giờ mình có ý định vứt cái TW đi cả không thích thì chạy cái khác nhưng bao giờ cũng để cái TW lại. Kể cả mở khóa màn kiểu vuốt gương nữa thấy nó tiện lợi nhiều vòng vo tam quốc chí cả một đống khóa màn hình về cuối cùng chung kết vẫn là em vuốt gương là ngon nhất
Ủa, bạn đã xài bản chính thức rồi à?sao đưa ra nhận định như trên vậy? ===>> chém...bjo

Send by GT-I9100G.
Có cái hay để nghịch rồi đây.hy vọng vấn đề về pin đc cải thiện

Gửi từ GT-I9100

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019