Samsung Galaxy S III AT&T có thêm phiên bản màu đỏ

babybungbu
13/7/2012 12:29Phản hồi: 154
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
S3 lõi tứ chứ nhỉ

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
sao mình nhìn em này màu nào cũng đẹp là sao 😁 nhưng hình như phiên bản at&t chắc khác chứ sao lại có nút home cứng thế kia táo tầu nó kiện chết :D
s3 nhìn đã nữ tính r. h thêm cái màu hồng vào nữa thôi cho con gái tất luôn cho đồng bộ
smastter123
ĐẠI BÀNG
12 năm
đời bây giờ lắm bác cứ thích diễn thích thì mua xài ai nói hàng Tàu hay hàng dành cho con gái thì kệ họ có mất mác gì đâu ;)
nhìn như mấy con qmobile
càng đổi màu càng xấu :-s
exchangeu
TÍCH CỰC
12 năm
Càng nhìn càng thấy đẹp 😁
Cái này con gái xài đẹp! 😃
xitrum_3353
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn 2 con cảm biến và cái camera mất hết cảm tình, 1X no1
@xitrum_3353 Mất cảm tình nhưng được việc đấy bạn.
Mình chơi hay bia online, mình shot thì nhanh , chứ thằng bên kia shot chậm như sên. Ko có cái smart stay thì có mà chọc chọc liên tục cái màn hình cho khỏi tắt mỗi khi đến lượt hắn ngắm ngía

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
Cũng đẹp đấy chứ 😆 chê cho cố vào, tối về ao ước có 1 con.
Sam sung sắp kéo mây phủ trời rồi hehe.
Đẹp wá!

Sent from my GT-P5100 using Tinhte.vn
clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
"đều sử dụng chip lõi kép Snapdragon xung nhịp 1.5GHz, RAM 2GB, hỗ trợ mạng 4G LTE và chạy hệ điều hành Android 4.0 Ice Cream Sandwich. "
?? e nghĩ lõi tứ 1.4 chứ nhỉ
@clarkht Ko nhầm đâu bạn.
Lõi tứ thì là Exynos chứ ko phải Snap đâu, và ko có 4g

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
????? không biết bao nhiêu người cầm trên tay con này rồi nhỉ ???? "đã xấu nay còn xấu hơn" đã cầm chưa mà phán như thánh! đã cầm thử chạy khá mượt,cầm chắc tay, chỉ tội không thích ứng dụng của android, phân mảnh đến phát chán, không chỉnh chu ứng dụng cho một smartphone nào cả!
Mình ko ngưỡng mộ samsung cho lắm, vì những sản phẩm này ko phải là do người HQ suy nghĩ và chế tạo ra, chỉ toàn là công nghệ mua lại, hoặc thuê kĩ sư nước ngoài sáng chế, bản chất của samsung ko phải là một hãng điện tử, họ thành công vì họ nắm đc điểm yếu của ng tiêu dùng ( thích bự, tích hợp nhiều chức năng,.....)
@Quằng Quại Quân Đọc cmt rùi thấy thiệt là tội nghiệp cho người này. Hình như vừa mới hết bịnh thì phải😁 ...... không phải do người HQ chế tạo ra mà là người Triều Tiên mần ra phải hông?:D
Xanh xanh đỏ đỏ cho em nhỏ nó mừng 😁
Không hỉu mắt thẩm mĩ của người đề xuất ý tưởng s3 màu đỏ này nữa @@ chỉ 1 từ: XẤU !!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019