HỎI ĐÁP? samsung galaxy s m110s không thể vào mạng 3G được

Thảo luận trong 'HỎI ĐÁP - CHIA SẺ KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi trinhbacuong, 17/12/11.

1. trinhbacuong

trinhbacuong Thành viên

Các cao thủ xin cho em hỏi con M110s không thể vào mạng 3G được... trên cột sóng có chữ H và biểu tượng load data nhưng không thể nào vào mạng được em đã up về rom stock nhưng cũng vẫn vậy ạ... gọi lên tổng đài reset dịch vụ cũng không được.. có bác nào biết vụ này cho em xin ý kiến ạ ... thank all các bác
    :
  2. trinhbacuong

trinhbacuong Thành viên

hix hix không có ai gặp vụ này ạ... e định hard reset bằng *2767*3855# mà cũng ko đc ạ
  3. HuyDX0312

HuyDX0312 Thành viên

ARC của mình cũng bị tình trạng tương tự, có chữ H, vào được mail nhưng ko vào được market và browser. Up lên Android 2.3.4 ko được, up Rom cook của MIUI cũng vẫn ko vào được mạng. Điên quá

Ai gặp tình trạng tuơng tự cho mình phương án cái. Mình dùng Vinaphone trả sau
  4. anhthe47

anhthe47 Thành viên

híc cũng gặp trường hợp này, có bác nào chỉ giúp không ạ. Bình thường vẫn dùng ngon, tự nhiên nó thế!
  5. tieuhongkong_binhtan

tieuhongkong_binhtan Thành viên

vào 3g ầm ầm mà. úp rom lại là vào. tuy nhiên nếu máy chết chip 3G thì vào 3G không thể được.
  6. meocon5691

meocon5691 Thành viên mới

may m110s co vao dc gprs ko a. vao nhu the nao . cac pac chj dan e voi . thank
  7. anhthe47

anhthe47 Thành viên

Xem thử xem sim của các bác còn dung lượng 3G không nhé :D
  8. sauvanco1986

sauvanco1986 Thành viên

sút cho bác nào cần
  9. dvductai

dvductai Thành viên

ko dc rồi
  10. nho1720

nho1720 Thành viên

thử sim khác,k up lại fw