Samsung Galaxy S3 có giá chính hãng 16,4 triệu đồng, 29/5 giao hàng

sonlazio
14/5/2012 9:34Phản hồi: 746
746 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

newstar
TÍCH CỰC
12 năm
Chưa được sờ tận tay nhưng nghe thiên hạ đồn máy ở ngoài đẹp lắm.
k có tiền, chỉ đến xem thôi😃
cái điện thoại hiện jờ sài cũng ngon rùi, chắc cũng chã phải chi ra hơn 16chai để mua con này về đâu. Mắc công bị kêu là đua đòi....+.+
mà cũng ko cần thiết phải sở hữu thứ hiện đại tinh vi đến thế....
@nguyenhuyphu1202 Ầy, nho còn xanh lắm bạn ạ. Nhìn cách nói là biết rồi... Xài 1110i đi bạn.
Thích lắm ý, nhưng ko thể mua được, đành chê bai chút cho đỡ đau lòng.
Cứ về là phang thôi, có tiền hưởng nước đầu là sướng nhất. Ngon.
@taycuong76 ò.Ó ồ thế bạn thấy tớ chê bai gì nhỉ? Mà 1110i là cái jống j thế nhỉ? Gạch men hay gạch ngói zậy? Giả sử bạn có cái s3 này rùi thì làm j nữa, bán cái smart cũ đi ah? Người làm ra đc tiền dù nhiều hay ít cũng chã bao giờ vung tiền cho những thứ này đâu bạn ah. Bạn thích thì chìa tay xin tiền mua rùi đeo lên trước ngực cho oách nhé. Tớ thấy cái s3 này rất hay đó, mà nó hay cũng chã liên quan j đến tớ cả, tớ có smart of tớ rùi..... ^^!
Thường thì Samsung cũng hay khuyến mãi khủng lắm như: tai nghe blue, bao da hoặc tai nghe xịn. Gía em này hơi chat nhưng với những tính năng như thế thì cũng khá ổn. Hi vọng khi có giá chính thức nó giảm đi chút xíu. Cơ mà chán full cảm ứng rồi. Cảm ứng và cứng thao tác có khi nhanh hơn ấy chứ nhỉ? ( Cứng: phím Qwerty)
toanbk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mặt trước thì ok nhưng mặt sau nhìn xấu quá 😔(
giá quá tốt, LTE, Nfc có 16tr hơn đúng là món hời
Nghe mấy bạn nói mua hàng xách tay xách chân vui quá. 😁
có khả năng S3 được SX tại VN đấy, nên ủng hộ nước nhà
@hieupy89 ặc! lợi nhuận nó có ở việt nam đâu bạn. Nó theo samsung về hàn quốc chứ ở gì vn
@s4o0nljn2 SS đóng thuế thu nhập doanh nghiêp cho VN trả lương cho công nhân VN còn gì đỡ hơn nó đóng thuế cho TQ chứ
@s4o0nljn2 bác nói thế la thế nào, tiền thuế VN trả được hưởng kekeke
Giá em này như vậy thì Lumia 900 của No sẽ phải thấp hơn nhiều đây mới cạnh tranh đc. Haizzz Chờ Lumia 900,
chỉ có thể mơ thôi 😃
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
12 năm
hăng căng xi măng ...
giá cứng quá.........
camphalang
ĐẠI BÀNG
12 năm
cứ chờ tí đi rồi lại như note vậy mà
cứng giá quá ...tầm giá khoảng 13.5......đến 14 triệu là vừa thôi anh em tinh tế nhi.
Giá chát wua, ko giống như đợt km of HTC 1x, tốt nhất đợi có hàng xách chắc ok hơn
với cái giá này để tậu con Lumia 800 hay chờ con 900 còn hay...
@samaclua4125 nói như bác thì e tậu con 1280 còn 16 tr để ăn chơi đấy :|
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phải nhìn lại đồng tiền chúng ta mất giá quá, ở mấy nước châu Âu trung bình 1 tháng lương của người ta có thể mua 2 cái S3 rồi, mà nước ta trung bình 3 tháng mới sắm được 1 cái S3 😔
@kenji2711 1 tháng gần được 2 cái, mua vô tư để mà trải nghiệm trước, ko cần suy nghĩ nhiều. Chán thì cho em nó về quê, tìm cái khác.
đây là kiểu ra mới, giá thấp nó mất giá sp đây mà. đợi phản hồi người dùng xem sao 😃
giá cắt cổ
anh em cứ tháo giầy dép ngồi đợi một thời gian nữa đi,,,,,rồi giá sẽ hạ xuống hợp lý nhất ấy mà,,,,,ai có rủng rỉnh tiền thì tậu ngay đi,chờ đợi chỉ thêm sót ruột thoi
GIÁ NÀY QUÁ ĐẮT! KHÔNG NÊN MUA SỚM ĐỂ NÓ HẠ XÍU NỮA

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019