Samsung galaxy s4 sau khi up lên android 4.4.2 xem video trên ứng dụng youtube bị lỗi nhảy màn hình

ngoctraiden15
22/4/2014 13:41Phản hồi: 14
Các anh chị cho em hỏi với ạ!
s4 của em sau khi up lên android 4.4.2 xem video trên ứng dụng youtube bị lỗi nhảy màn hình, màn hình cứ nhấp nháy liên tục, tuy nhiên xem video trên một số web có hỗ trợ thì lại ko sao. Hix đây là lỗi gì và phải khắc phục như thế nào ạ? Thanks mọi người nhìu lắm lắm !!!
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bathienq7
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy mình cũng như bạn, có ai giúp với.
Mình vừa update xong. Xem youtube trên app youtube thì bị nhẩy và trôi màn hình liên tục. Còn xem trên web thì ko bị.ko biết các bạn # có bị thế ko
Và Ko biết google bao giờ mới sửa lỗi này
Hic hic, máy mình cũng thế. Cứ tưởng là htrc bị rơi nên lỗi. Hóa ra không phải ạ. Bác nào biết chỉ dùm với.
Mà nó chập cheng lúc lỗi lúc không cơ, nên định mang đi bảo hành thì ko biết trình bày sao nếu ra đó nó lại ko lỗi nữa 😔
hôm nay, đt của mình xem youtube bình thường rồi, mình cũng ko hiểu vì lý do gì nữa
Lỗi tương tự luôn 😔
Hình như máy mình hỏng chứ ko phải lỗi youtube. Vì cả các video đã tải trên máy cũng bị vậy. Lại phải đi sửa rùi.

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn mobile app
asd971
ĐẠI BÀNG
10 năm
K phải đâu em cũng bị tương tự nhưng mà rs là lại hết ý mà
Mình cũng bị vậy luôn, chắc do phiên bản này lỗi phần mềm xem video, ai biết xuống đời phiên bản chỉ dùm mình với 😔
kz_se7en
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình cũng bị đây 😔((((((( có ai hướng dẫn mình chữa với hic
Hôm nay mình vừa gặp lỗi này. Mò mẫm thử lại thành công. Các bạn làm theo thử nhé
1. vô cài đặt cho nhà phát triển, tìm tới mục hoạt anh. chọn tốc độ 2x cho ba lựa chọn về hoạt ảnh.
2. Vô youtube chọn cài đặt, thường là ở chỗ dấu 3 chấm. bỏ tick tất cả các mục.
Hy vọng các bạn thành công
kz_se7en
ĐẠI BÀNG
10 năm
@anhlu2000 mình xem bất cứ clip nào cũng bị hic
máy mình cũng bị như thế, mang đến trung tâm bảo hành, họ thay cả main rồi mà vẫn bị, có bác nào khắc phục được chưa ?
Hi. Các bạn vào cài đặt cho nhà phát triển. Đánh dấu v vào tắt chồng lấp phần cứng là hết...
S4 của minh lúc đầu rom 4.3 dính lỗi vào album ko được. Khôi phục cài đặt gốc cũng ko dc. Sau đó mình up lên 4.4.2 và khôi phục cài đặt gốc lần nữa thì dc mà lại dính lỗi không tự tắt màn hình. Ai biết chỉ mình với

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019