Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Samsung Galaxy Tab 7.0]Hướng dẫn cài đặt-root 2.3.3 bản VN chính hãng

buong_teng
9/6/2011 3:27Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

baotran2512
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao link die hết rồi bạn ơi, mình mới up lên dxjpe, rom 2.3.3 giờ muốn root lại kg dowload dc, ai giúp với. thanks
làm ơn chỉ dùm mình với. mình có con t849 up lên như cách của bác chủ thớt ,thêm được chức năng thoại nhưng 3g cực kỳ yếu. nó nhảy loạn xạ. hết e rùi H rùi 3g. mặc dù đã chon only cdma. ai rành vụ này chỉ dùm mình với.
bocua
CAO CẤP
12 năm
Cùng câu hỏi ạ 😁
XXXIP
TÍCH CỰC
12 năm
bạn có biết cách cứu brick GT-P7300(tab 8.9"-3G).Máy mình mới mua về cài KIES cho máy đồng bộ với Máy tính,nhưng KIES nói "không hổ trợ phụ kiện này"mình nhấn đi nhấn lại hoài chức năng " Usb debugging" sau một hồi nó cũng không nhận,mình rút máy ra cho khởi động lại thì nó chỉ dừng ở mh chờ SamSung.Mặc dù khởi động lại hoài cũng bị vậy.
Mình đã đem ra CH và nó KT máy thì vẫn vào download mode,nó hẹn 3h lấy thì 3h sau lên nó báo là hết PIN hay sao mà giờ nó không vào được (mặc dù mình đã xạc Pin cà đêm hôm qua và sáng dậy mở lên,nó đã báo Pin đầy).Nó nói để đó kích Pin lai khoảng từ 15h đến tối rồi tính tiếp hẹn đến thứ 2(đưa máy hôm thứ 7).Vậy mà mình lên thì nó báo bây giờ máy không nhận GT nữa mặc dù có lúc đang cài lại từ đầu nhưng giữa chừng nó ngưng và thế là nó nói cứ để máy lại khi nào sữa được thì nó gọi Đt cho mình.
Minh2 đành lấy lại máy đem về trong tình trạng" cắm sạc không còn hiện lên biểu tượng viên Pin nữa,chỉ hiện lên đèn màn hình thôi và máy tính bàn thì không nhận đươc GT nữa,"
Bạn biết cách nào cứu con này không hay là bạn biết chổ nào làm được thì cũng chỉ giúp mình với
tks bạn
Mình có con tab p1000 docomo đã unlock nhưng mà ko có tiếng việt. Có Room nào cho con của m có tiếng việt ko các bác.
minhkhue90
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho e hỏi với. Máy của e hiện tại ổ cứng chỉ nhận có 210MB. Tổng cộng hơn 15Gb bỗng nhiên biến mất. Có ai giúp em không ạ??
Mình làm theo mọi cánh root xong máy đứng ở màn hình chờ sam sung cả giờ mà không thấy gì. Tắt máy mở lại cũng vậy có cách nào cứu em nó không :oops:
Vắng vẻ quá nhỉ....?

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
Chủ thớt cho em xin cái này:
Firmware P1000DXJPC và CF-Root v3.3.
Gia đình xin cảm ơn.
mungmonkey
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào biết cách fomat xoá dữ liệu em nó ko chỉ dùm mình với.tại mới dùng lên mình gà wá.!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019