Samsung giới thiệu Galaxy Note 10.1 trong video quảng cáo mới

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi vuhai6, 7/8/12.

1. madmanmoney

madmanmoney Thành viên

nhìn phê như con tê tê, nhg mà giá mắc wa. đợi tới khi có ai mua, mượn về test thử mới đc.

2. ducminh60

ducminh60 Thành viên

Phiên ban 5.3" là Tab lai mà

3. trikhahoa

trikhahoa Thành viên

xem xong video giới thiệu phê lòi con mắt

4. LuxuryAcaiEnergy

LuxuryAcaiEnergy Thành viên

trong video làm thích táo lun =
    ))) hiểm

5. pertoper

pertoper Thành viên

Tính năng sử dụng rất phong phú, tuyệt thật

6. vampire007

vampire007 Thành viên

tôi không biết bạn có chuyên môn kinh tế gì cũng như bạn đã dùng những dòng tablet gì và vào mục đích nào. Cá nhân tôi đã dùng qua 3 đời sản phẩm iPad, thực tế iPad không đáp ứng tốt về công việc , còn giải trí tôi ít quan tâm.
    Về chuyện Samsung note 10.1 này bạn nói ra ko ăn thua nói không fai mê tín chứ bạn đúng cái kiểu ăn rồi ngồi phán bừa, cảm tính tàm bậy. Như CEO của Nokia từng nói:" cái thời ngta bỏ tiền mua smartphone(hay tablet) để chơi game(hay giải trí) đã qua rồi", thừa nhận đồng tình 100% với ý kiến này.
    Gal Note đáp ứng nhu cầu công việc, giải trí rất tốt.

7. yamantick

yamantick Thành viên

Samsung cũng chẳng có chiêu gì nhiều, tung ra một mớ sản phẩm thấy cái nào có vẻ thành công thì các sản phẩm không thành công tiếp tục ra đời nhưng sẽ mang cái tên của thẳng kia.

8. o0tobite0o

o0tobite0o Thành viên

Thích nhất tính năng chia ra 2 màn hình và chỉnh sửa ảnh. :d

9. hai_3012

hai_3012 Thành viên

chắc chắn 100% chỉ là quảng cáo,không bao giờ mượt như vậy được

10. thanh_nhan

thanh_nhan Thành viên

Bác ạ, đó là của một hãng tư nhân đưa ra nhưng bác cũng nên động não tí là Samsung nó cũng phải chịu các khoản bác liệt kê trên, dù cho nó có rẻ hơn thì bác dám cá với tôi là nó rẻ hơn được bao nhiêu không???
    Đừng tự cho là mình thông minh hơn người khác kẻo mai mốt lại thành cái con kêu ộp ộp ngoài bờ ruộng đấy (Bác tự nhận thông minh thì chắc là biết con đó nhỉ)

11. handsomehieu78

handsomehieu78 Dự bị

nhinh ma suong ,nhung chang co tien

12. Andrew Vo

Andrew Vo Dự bị

Ôi. mình thích nhất là cái Education. quá tuyệt để take note.

13. samsunggalaxy

samsunggalaxy Thành viên

Thôi No nó ngủ rồi thì để cho nó ngủ yên đi, moi nó lên làm j nữa

14. ngoctungpro113

ngoctungpro113 Thành viên

vâng em không bik gì cả. em chỉ bik màng hình cảm ứng điện dung bằng gương. còn điện trở thì có 2 lớp, lớp ngoài bằng nhựa phải dùng lực để tương tác ạ

15. bamzz18

bamzz18 Thành viên

điện thoại lai máy tính bảng nay chính thức là cái máy tính bảng o_O

16. tungdollars

tungdollars Thành viên

Quảng cáo thì thấy thích hơn Ipad rồ đó. Thưc tế không biết như thế nào

17. mtpc4s9

mtpc4s9 Thành viên

- RAM khủng quá, nhưng độ phân giải còn phải học hỏi New Ipad=)). Mình dùng máy tính bảng chủ yếu để giải trí, New Ipad quá đủ. Note II còn đáng suy nghĩ, chú này ko quan tâm rồi!!!!

18. demon_1095

demon_1095 Thành viên

vậy là từ nay em có thể ghi nhiều môn vào 1 vở =) muahaaahaa

19. duongl123

duongl123 Thành viên

các bác cứ phải so này sánh nọ, thik ipad thì cứ mua về mà dùng, e nói thật giờ e nhìn vào hiệu năng và cái quan trọng là nó làm đc những gì cho mình, tốt cho công việc của mình k và giải trí như nào chứ k phải như mấy bạn anti, đến cái tên cũng lôi ra nói này nói nọ, nó bao nhiêu tên thì kệ nó chứ, thứ 2 là nói thật những tính năng này Ipad có làm đc k, note là sản phẩm độc đáo và có thế mạnh riêng, các bác làm văn phòng hay học tập nghiên cứu thì nó là một cái quá hay, em đố các bác gõ nổi 1 công thức toán học bằng Ipad nó nhanh bằng con note đấy, kẻ bảng biểu cũng thế, nó gần như có thể thay thế sách vở, mọi thứ tài liệu rất gọn gàng trong nó, lại đa nhiệm thực sự vừa ghi thằng vào vừa lướt web lấy thông tin, e đó ipad làm đc đấy. còn về giải trí thì với 4 nhân xử lý, ram khủng và kho phần mềm game chả kém cạnh Ios thì giải trí trên note quá ổn còn gì. Cái gì hay thì nên công nhận còn đã là sở thik với Ipad hoặc Androi thì cứ giữ đừng vì thế mà mang ra dìm hàng đối thủ 1 cách vô lý

phamloc_ct thích nội dung này.
  20. haphu

haphu Thành viên

không phải dìm hàng chứ xem cái clip thì ipad đi sách dẹp cho con note này luôn chứ còn gì nữa :D . Các iFan đừng ngụy biện nhé , chả súy xoa quá đi :)) . Em là fan BB nhé các bác . Chỉ là khách quan thôi đó mà :D

Milo58 thích nội dung này.