Samsung giới thiệu Galaxy Note 10.1 trong video quảng cáo mới

vuhai6
6/8/2012 17:16Phản hồi: 222
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

clanpeobeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
vid quảng cáo quá tuyệt vời luôn! nhìn mà mê mệt! nhưng có lẽ phương pháp học tập ở phương tây sẽ thích hợp hơn ở VN khi dùng cái này! vả lại cầm bút viết trên đây sẽ ko = viết vào giấy rồi
@clanpeobeo Chưa chắc à...nghe nói M$ đang sx màn hình có độ áp ứng 1/1 luôn ,khi đó thì mỗi học sinh đi học chỉ cần 1 cái bảng này thôi ,1 thiết bị chứa cả sách lẫn vở.
ko biêt cái này có biến thành Tab vẽ như bamboo wacom không nhỉ ?..thấy có cái pen kia
nonamed
TÍCH CỰC
12 năm
Cái clip làm mình hoa mắt, nhiều tính năng hay quá
hồi đó ipad ra thôi thôi, ai cũng chê nhưng rồi cuối cùng thì nó vẫn thành công.. mình thấy chiếc note 10.1 này cũng hay mà.. à.. thích mấy cái quảng cáo của Samsung quá đi 😆
bự dã man:eek:
Xem cách anh ấy làm và note 10.1 thực hiện kìa.Ôi sao yêu quá đi

Hãy ấn thích tôi đi vì tôi rất rất rất rất thích bạn
dusaigon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xem đoạn quảng cáo mà thích thật, Note 2 5'' có vẻ hấp dẫn đây
Chán, sao SS sản xuất ra màn hình mà để các Fan dùng cái màn độ phân giải kém thế, giá bán thì cao mà cho người ta dùng màn cùi thế nhỉ
ifxt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lót Note 1 hóng
2 bác cầm thử new ipad đi sẽ khác ngay bác à
hoặc ngay như ipad 2 cũng hơn oy bác à
@dtdvanhung new ipad thì chưa nhưng ipad 2 đã nghịch nhiều. Mình ko nói về độ nhạy và màn hình hiển thị. Mình đang nói về cách nó làm việc 😁
@dtdvanhung Ơ, bác đùa. Em lại chả dùng mòn máy rồi chứ nói gì là cầm ^^
nóng lòng muốn có một cái để trải nghiệm
toke
TÍCH CỰC
12 năm
các bạn có vẻ soi nhiều về thiết kế nhỉ, mình chỉ quan tâm đến pin, trọng lượng và hiệu năng thôi 😁
quochung83
ĐẠI BÀNG
12 năm
ấn tượng cái clip quảng cáo!
Ifan tức lắm khi SS ra tab có chức năng tuyệt vời hơn nhiều ipad. Cố gắng bới lông tìm vết chê độ phân giải kém. Apple đang cùn trong sáng tạo nên mới ép độ phân cao khi mà mọi thứ chưa sãn sàng nên new ipad nóng hơn, dày hơn, xạc rất lâu, phần mềm độ phân giải đấy rất ít(Vẫn hỗ trợ dùng phần mền độ phân giải cũ thì khác nào dùng ipad 2 đâu).
HaiYuichi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tôi đồng ý với bạn , nếu iPad mới không đổi mới về iOS , làm nó thật sự có khác biệt với iPhone thì chẳng mấy chốc sẽ bị Samsung chiếm ngôi rất sớm .

Tôi đang dùng một con Galaxy Tab ghẻ có cấu hình kém gấp đôi Note 10.1 , nhưng multitasks vẫn rất nuột . 4.0.4 quả là tuyệt vời ...

Báo bạn tin buồn là cái hiển thị phân vùng display kiểu này có từ thời Galaxy Tab 10.1 chạy Honeycomb rồi ạ . Chẳng qua là G.Note cho phép take note nhanh bằng touch gesture để mở fast note ngay trong ứng dụng đang chạy . Nhưng Note 10.1 cải tiến hơn là do có màn hình rộng hơn thao tác cũng thoải mái hơn , fast note sẽ to hơn so với bản được thiết kế cho G.Note . Để ý , nó chính là một widget độc lập chứ không phải là một native app . Thân !

Hồi xưa tôi cũng như bạn - cực ghét Samsung , nhưng từ lúc đánh liều mua Note về dùng thử , 4.0.4 quả là đã chín .

Khi Note lên 4.0.3 là độ delay khi bút viết lên màn hình có thể chữa được trong mục tùy biến nhé bạn . Lên 4.0.4 viết trên màn hình rất tự nhiên , không có gì đáng phàn nàn .

------------------------

Trông cứ hao hao Galaxy Tab 2 10.1 , chán ghê ! Thôi thì chờ Note 2 cho lành . :D

Sent from my GT-P6200 using Tinhte.vn
xem clip thấy hay đó ! nhưng thix màn hình 7'' hơn
Rất ấn tượng với cây bút, đánh vào việc MTB ko chỉ là giải trí. Cái clip của SS cho thấy nó hỗ trợ hiệu quả cho công việc. Q/C ấn tượng. Để xem người dùng sẽ phản ứng thế nào.
Cảm nhận sau khi xem Q/C là nó giúp cho công việc nhiều hơn iPad.
hay quá ! thích mấy cái chức năng của nó 😁 hiện đc 2 cửa sổ :D
soackvm
TÍCH CỰC
12 năm
clip hay thật đấy . ss rất giỏi về mặt quảng cáo , máy mà đc ntn thì quá tuyệt 😃
binggu123
ĐẠI BÀNG
12 năm
thiz nhất cái multi screen, quá ư là tiện
Ipad thì chưa dc thế này nhỉ
@binggu123 Có đa nhiệm thực sự đâu mà làm được ? đợi ipad 10 ra nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095