Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung giới thiệu Galaxy Note 10.1 trong video quảng cáo mới

vuhai6
6/8/2012 17:16Phản hồi: 222
222 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trong video làm thích táo lun =
))) hiểm
pertoper
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tính năng sử dụng rất phong phú, tuyệt thật
yamantick
ĐẠI BÀNG
12 năm
Samsung cũng chẳng có chiêu gì nhiều, tung ra một mớ sản phẩm thấy cái nào có vẻ thành công thì các sản phẩm không thành công tiếp tục ra đời nhưng sẽ mang cái tên của thẳng kia.
Thích nhất tính năng chia ra 2 màn hình và chỉnh sửa ảnh. :d
hai_3012
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc chắn 100% chỉ là quảng cáo,không bao giờ mượt như vậy được
nhinh ma suong ,nhung chang co tien
Andrew Vo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi. mình thích nhất là cái Education. quá tuyệt để take note.
bamzz18
ĐẠI BÀNG
12 năm
điện thoại lai máy tính bảng nay chính thức là cái máy tính bảng o_O
tungdollars
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quảng cáo thì thấy thích hơn Ipad rồ đó. Thưc tế không biết như thế nào
- RAM khủng quá, nhưng độ phân giải còn phải học hỏi New Ipad=)). Mình dùng máy tính bảng chủ yếu để giải trí, New Ipad quá đủ. Note II còn đáng suy nghĩ, chú này ko quan tâm rồi!!!!
demon_1095
ĐẠI BÀNG
12 năm
vậy là từ nay em có thể ghi nhiều môn vào 1 vở =) muahaaahaa
các bác cứ phải so này sánh nọ, thik ipad thì cứ mua về mà dùng, e nói thật giờ e nhìn vào hiệu năng và cái quan trọng là nó làm đc những gì cho mình, tốt cho công việc của mình k và giải trí như nào chứ k phải như mấy bạn anti, đến cái tên cũng lôi ra nói này nói nọ, nó bao nhiêu tên thì kệ nó chứ, thứ 2 là nói thật những tính năng này Ipad có làm đc k, note là sản phẩm độc đáo và có thế mạnh riêng, các bác làm văn phòng hay học tập nghiên cứu thì nó là một cái quá hay, em đố các bác gõ nổi 1 công thức toán học bằng Ipad nó nhanh bằng con note đấy, kẻ bảng biểu cũng thế, nó gần như có thể thay thế sách vở, mọi thứ tài liệu rất gọn gàng trong nó, lại đa nhiệm thực sự vừa ghi thằng vào vừa lướt web lấy thông tin, e đó ipad làm đc đấy. còn về giải trí thì với 4 nhân xử lý, ram khủng và kho phần mềm game chả kém cạnh Ios thì giải trí trên note quá ổn còn gì. Cái gì hay thì nên công nhận còn đã là sở thik với Ipad hoặc Androi thì cứ giữ đừng vì thế mà mang ra dìm hàng đối thủ 1 cách vô lý
haphu
ĐẠI BÀNG
12 năm
không phải dìm hàng chứ xem cái clip thì ipad đi sách dẹp cho con note này luôn chứ còn gì nữa 😁 . Các iFan đừng ngụy biện nhé , chả súy xoa quá đi 😆 . Em là fan BB nhé các bác . Chỉ là khách quan thôi đó mà :D
tongzhong
ĐẠI BÀNG
12 năm
@haphu Uhm😃nhưng ipad thị phần nó vẫn chiếm cao hơn đấy:oops:

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
haphu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tongzhong VN mình chuộng thương hiệu lắm bác ạ 😁 chứ ko cần cái hiệu năng sử dụng đâu , vì đa phần mua về chơi game ấy mà . Lại còn giải quyết dc cơ số khâu khác , chắc bác biết quá rõ
@haphu ôi cái thương hiệu. việt nam thì cứ xe honda, điện thoại nokia ( giờ thì có thêm iphone ), máy tính bảng ipad, tv sony........như cái quy luật cha truyền con nối ấy
bác nào cứ cm xách dép cho ipad thế này thế kia là ý kiến thiển cận nhé đã dùng đâu mà phán như thánh
ntb26
ĐẠI BÀNG
12 năm
Quá đã dần dần bàn phím máy tính sẽ không còn tồn tại nữa mình cũng thích làm việc bằng bút hơn không cần phải dùng nhiều phần mềm phức tạp vẽ được hình luôn trong word hiệu suất làm việc chắc chắn là nhanh hơn. Có người nói mtb chỉ để giải trí là sai lầm. Dần dần máy tính bảng sẽ thay thế laptop chỉ có điều hiện giờ chưa có hệ điều hành và ứng dụng hiệu quả thôi.Đang đợi win 8 ra đời và các bản android mới và mình thích android hơn.
haphu
ĐẠI BÀNG
12 năm
tất nhiên là nó chưa ra nhưng bác thử nhìn cái quảng cái của SS note 1 và các QC khác của Galaxy và quảng cáo của Táo thì biết bác ạ , Mà e cũng nói rồi mà chỉ là xem cái clip thì thấy cái tiện lợi của nó rồi 😆 thế không phải sao , lại chả sách quá đi chứ , đừng tự dối lòng mình bác ạ, em cầm ipad cũng ko nhiều , nhưng thiết nghĩ nó cũng chỉ như cái iphone(không lâu nhưng cũng đủ biết) là cùng , có chăng là màn to hơn , thế thôi . Note thì em cũng sờ dc 1 tuần (chỉ là dùng ké nghịch cái S-pen xem nó dư nào), thấy mê lắm nhưng ko có thóc , 😃) sv nghèo mê công nghệ nó khổ lắm bác ạ. Mà em thì em đang mơ Sureface hoặc BB 10 thôi .
phuongsd
TÍCH CỰC
12 năm
Trời ơi mấy nàng ơi... Vì sao ss ra note 10.1, vì nó tên "note" ko dịch được thì dịch qua google nhé, hiện tại chúng ta đang dùng rất nhiều note ạ, note dán tường, notebook với nhiều kích cỡ (ko phải lap nhé, đang nói mấy quyển số ấy ạ!)! o_O
Milo58
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tuyệt vời!!!
Thao tác hơi phức tạp 1 chút nhưng nếu đã nắm được thì hỗ trợ công việc rất nhiều. Đây giống như 1 chiếc "máy tính" thực sự
tongzhong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói chung là nhiều chức năng đấy nhưng ipad vẫn nhiều người ưa thích hơn😃

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Xem qc ấn tượng thật, đúng với 1 cái sổ tay điện tử mà mình mong có. Nhưng mình bị hố hàng với ss nhiều lần rồi, giờ dùng đồ ss cảm giác chán lắm, khi nào có ở VN sẽ tới check xem sao..

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019