Samsung giới thiệu Note 10.1 phiên bản 2014 tại Việt Nam, giá 13,99 triệu đồng cho bản 3G 16GB

sonlazio
7/11/2013 10:10Phản hồi: 194
Samsung giới thiệu Note 10.1 phiên bản 2014 tại Việt Nam, giá 13,99 triệu đồng cho bản 3G 16GB
DSCF6401 2.jpg

Samsung Việt Nam vừa chính thức giới thiệu chiếc máy tính bảng đầu bảng của hãng là Note 10.1 phiên bản 2014 với giá 13,99 triệu đồng cho bản 16GB có 3G. Đây là mức giá khá tốt nếu so sánh với giá 16 triệu đồng cho bản cùng dung lượng năm ngoái. Có thể nói Note 10.1 đang là chiếc máy tính bảng Android có cấu hình cao nhất ở thời điểm hiện tại với chip 8 nhân, 3GB RAM và màn hình độ phân giải cao 2560 x 1600.[prebreak][/prebreak]

Bài trên tay Note 10.1 2014 tại đây

194 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungcc
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thèm nhưng ko có tiền 😔
14tr thì giá hơi chát rùi
Khiếp cái chỗ giới thiệu trông giống … cái gì đó ý à.
Nhìn Nokia giới thiệu mấy con lumia mà thèm 😆)
hacklife
TÍCH CỰC
10 năm
@congzing một lớp công nghệ thông tin ạ
Mẹ rẻ hơn note3 mà ngang note3.mua con nao h ta.ci note2, ipad3 roi.ba xa lai s4.muon ban s4 đi qua
@lglu6200 Khoe trá hình suy nghĩ

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn mobile app
Bán được vài cái.

Chủ yếu phục vụ cho dân bỏ mối, giao nhận hàng, thợ vẽ (mà cứ tưởng mình là hoạ sĩ, là sáng tạo).
@tuanlouis Loại đó nên ignore thôi bác. Chửi phí lời😃. Nó login vào tinhte chỉ nhằm 1 mục đích là chửi ss thôi mà. Không cần biết ưu điểm nhược điểm gì, cứ thấy samsung là bật auto chửi. Trong diễn đàn còn mấy thằng như thế này nữa, đâu tầm 5-7 thằng, cứ gặp ss là nhào vô chửi rồi like lẫn nhau😃
@tuanlouis Đang bàn về công nghệ thì đừng lôi bố mẹ vào chửi rủa.nghe vô văn hóa lắm bạn ạ.thân

Sent from my GT-I9500 using Tinhte.vn mobile app
@htpcty Bổ sung thêm là nó hợp với các em làm hoạ viên kiến trúc mà cứ tưởng mình là kiến trúc sư. Hợp với các em làm phó, trưởng nhóm bán hàng, tiếp thị mà cứ tưởng mình là chủ cả. Hợp vói các em thư ký trường quay mà cứ tưởng mình là đạo diễn... Cầm cây viết quơ quơ chứ vẽ gà ra cuốc.

Bị SS nó dụ nên cầm cây viết quơ quơ mà cứ tưởng là sáng tạo.

Tối tạo, tối kiến ... tối mù mịt...
x-jutom-x
ĐẠI BÀNG
10 năm
@htpcty vãi cả còm men. chắc bác là thợ vẽ chuẩn ^^ đậu má hoang tưởng
Android dc cái root rec de.app ngoài tien.ios thi mượt dù lỗi kép. Nhưng chờ jb lâu vãi. Ipad chẳng dam len 7.ipad vd sam = nhau.bu trừ
@Hoangtammao0210 vào appstore.vn bằng trình duyệt trên iphone or ipad. lúc nó hỏi cái j đó e quên rồi... đại loại là khám phá kho game j j đó thì bác chọn có. thế là nó tải vè rồi cài thôi. cái đó mới là app cài game của appstore thôi. xong bác vào đó tải cái appstore về cài là được. Còn ko thì bác để cái game đó xài cũng ko sao hết.
@Hoangtammao0210 http://www.tinhte.vn/threads/chi-tiet-cai-dat-kho-ung-appstorevn-cho-ios-7-6-chua-jailbreak-99-success.2194884/
Bác xem cái cách 1 của bài này nhé.
@thaihue_nh9 e cài dc r bác ạ.đa tạ lắm lắm
Hờ, giá thế này thì các bác xài táo hết dám vênh mặt ta đây mắc nhất rồi 😃
Cấu hình khủng thật ấy chứ, cái máy tính mình tự hào mà còn chưa được 8 nhân như con lày @@
@pklong dùng tầm vài tháng biết mặt nhau ngay ý mà. Lại hàng tá theard muốn gl với ip3 chứ chả dám gl ip4 air thì chắc chả bh dám mơ
Làm con nay gọi Điện cung ok nhỉ. K biết cammera thế nào.
IPAD air tăng 29$ so với IPAD 4 còn Note thì giảm so với Note 2013 !
@Nokfev Ông bị sao đó. Thế so với note 10.1 cũ thì nó tăng bao nhiêu. Phải so với table đời trước chứ sao lại đi so với điện thoại. Phát ngôn thiếu muối quá
lumia 2520 đáng đồng tiền hơn....hehe ...😁
Trang muabaniphone đưa giá 14tr5 cho ipad air 16gb 4G và em note cùng cấu hình cũng ít hơn 500K

Giá ngang ngang, giờ chỉ xem mục đích sử dụng và sở thích mỗi ng …
😁 540g(WIFI)/ 547g(3G,LTE) <= ko mua ipad air 400g là dại.
<p>Sắp bị loạn Note rồi.&nbsp;</p>
@kenny81_hp mua được cái nào chưa mà kêu loạn .....
@kenny81_hp Có gì mà loạn đâu. Dòng cao cấp của SS thì dễ nhớ mà. Chỉ có mấy dòng dưới 7tr thì nó mới loạn thôi
meobeo_
TÍCH CỰC
10 năm
Tùy mục đích sử dụng thôi ! Android ngẫm ra cũng nhiều cái hay, sài cái iOS 7 ói máu rồi
heouuuu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cạnh tranh với Ipad air. E nào cũng khủng cả . Nhưng nhìn Ipad air vẫn thấy Sang hơn e này .
Có >10 triệu mua máy tính bảng thì đa số nghĩ ngay tới ipad rùi, con này 14tr thì sao cân nổi iPad air hot nhất mùa mua sắm cuối năm :p
@caoboitexas97 Bác chỉ được cái nói đúng 😁
Hôm qua ra FPT dùng thử con note 10 này.8 nhân mà khi dùng spen vẫn có độ trễ thấy rõ thì vãi cho androi thật 😔
@con gi de mat Trễ rõ luôn đó bạn . Lúc viết khó chịu lắm. Hy vọng có cập nhật để tăng tốc độ đáp ứng.
giangvau
ĐẠI BÀNG
10 năm
@caoboitexas97 Ông chưa bao h cầm con note 10 2014 này thì đừng có phán bậy. Khi nào có tiền mua cả 2 con dùng rồi, sau đó hãy đánh giá, đừng có nhìn rồi hùa theo nói.
@caoboitexas97 Đã bảo rồi.

Khò khó kho kho,
Về nằm kho,
Ngáy pho pho,
Hohoho.

Dụ khị được vài em nai vàng ngơ ngác, bán được vài cái.
@giangvau thế ông đã cầm con ipad air chưa mà nói, tại sao ipad air hot như vậy ông cũng bik mà :p
mrblack01
TÍCH CỰC
10 năm
h máy tính bảng thì chỉ có dàng giá rẻ là sống được, chứ mấy em android mà giá cao cao thì thôi....chào thân ai và quyết thắng....thèn ipad nó dập cho vỡ mặt
vitunet
TÍCH CỰC
10 năm
@mrblack01 Bạn nói chuẩn đấy, chờ Nexus 10 mới của Google
hamyty
CAO CẤP
10 năm
700 đô thôi à, rẻ như bèo ấy nhỉ ;)
Enzolight
TÍCH CỰC
10 năm
@hamyty Mấy giờ rồi mà bạn còn tính 1 USD ăn 20K VND thế! 😔
namnh2901
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ipad AIR chỉ có Wifi giá hơn 12 triệu rồi, giá Note vậy là khá ổn

@namnh2901 ko có cửa hàng chính hãng ở VN..giá 12 là giá xách tay lúc mới ra rồi..đến khi ổn định giá chắc chỉ tầm 11 đổ lại thôi
@namnh2901 Ổn gì ông ơi. Tôi thấy quá đắt khi phải bỏ nhiều tiền ra mua một cục nhựa không bền không ổn định thay vì cục nhôm trâu bò ổn định gần như tuyệt đối

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019