Samsung khai trương SIM: viện bảo tàng công nghệ ở Seoul, Hàn Quốc

cuLong
21/4/2014 7:54Phản hồi: 147
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn cái bảo tàng này , người làm thiết kế như mình cũng thấy xấu hổ và thèm rỏ rãi. Ánh sáng, bố cục chiều sâu tuyệt sờ lờ vời
Nokia6686
TÍCH CỰC
10 năm
Mình góp ý chân thành là nếu ở Tinh Tế nhiều người trong và ngoài BQT không ưa nhãn hiệu Samsung thì đừng nên đăng những bài viết, chủ đề về Samsung nữa.

Những topic như thế này chỉ tổ góp phần tăng tỉ lệ trẻ trâu vào thể hiện mà thôi.
Tôi nói là có chứng cứ rõ ràng.
Không ai hỏi thì thôi.
Ai muốn biết, hỏi tôi thì tôi sẽ xem xét trả lời. Không phải nói bừa.

SS đã bát đầu suy thoái.
Sao không thấy có địa chỉ tòa nhà đó nhỉ. Chủ nhật đến đó xem có gì hay không
Có 1 sự ngưỡng mộ...
Vâng, trên thế giới người ta hàng ngày đóng góp cho nhân loại những điều tích cực, và dù những điều ấy đến từ đâu thì tôi cũng cảm ơn những con người ngày đêm bỏ công sức đóng góp vào nó, để tôi mở mang hiểu biết hay đơn thuần là thỏa mãn thị giác.
Vâng, còn trên tinh tế này thì thánh chém và thần gió vẫn ngày ngày đóng góp những phút giây giải lao rất mang tính chất "hài kịch" sau giờ làm việc mệt mỏi cho cá nhân tôi và các bạn khác.
Cám ơn các thần gió, chỉ cần các bạn học thêm English là sẽ có cơ hội đổi đời rồi, Sony, Samsung, LG,... sẽ mời các bạn về làm CEO với mức lương ngất ngưởng thay vì ngồi đây chỉ trích bất kỳ 1 tập đoàn nào đang tìm cách đóng góp vào sự phát triển của nhân loại.
Trông tuyệt vời thật đấy, nếu có cơ hội đến Hàn Quốc mình rất muốn được đến thăm.
Mình để ý thấy cứ những bài viết về SS kiểu như thế này là lại có rất nhiều bạn vào chê bai, cãi vã. Mình thì thấy như 1 bạn ở trên cm, cái mình thích nhất ở SS đấy là họ luôn hướng tới nhu cầu của ng tiêu dùng. Cá nhân mình, mình thích màn hình to, các chức năng văn phòng và SS đáp ứng được nhu cầu của mình nên m chọn SS, vậy thôi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019