(SAMSUNG+LG) MOD (unMOD) NÚT HOME + LOCKSCREEN LÊN STATUS BAR,center clock, transparent statusbar

vinhvinh305
26/3/2013 12:5Phản hồi: 4.271
4.271 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có ai biết sau khi làm xong đưa nó vào bằng cách nào ko. với lại khi lấy trực tiếp trên máy có phải xóa file systemui cũ đi ko
@thuctran69 https://www.tinhte.vn/index.php?threads/2247908/
[SAMSUNG ANDROID DEVELOPMENT] CÁC BƯỚC MOD VÀ COOK ROM CƠ BẢN!!!
sao máy của em mod mà đè vô nút nguồn cái là tắt luôn. nó không thông báo hỏi xác nhận. ai biết mod cho nó hỏi chỉ với
Có ai có cái UI 4.3 nào mà ios ko cho em xin với
@bear23 Khác máy dùng sao được
s3 đó bác
@bear23 Tui N3 mà. Có nhưng khác dòng. Chỉ nhìn thôi 😁
Để tui kiếm link cho. Bạn tui nó mod rồi

https://www.tinhte.vn/index.php?posts/43353793
s3 (GT-I9300) TỔNG HỢP: ROM (4.1.2-4.3 stock), MOD, KINH NGHIỆM HAY... GIAO LƯU 3 MIỀN...

https://www.tinhte.vn/index.php?posts/43355161
s3 (GT-I9300) TỔNG HỢP: ROM (4.1.2-4.3 stock), MOD, KINH NGHIỆM HAY... GIAO LƯU 3 MIỀN...
@thanhfhuongf thanks nhiều nha :d
các bác ơi e mắc lỗi này là bị sao ạ. ai giúp e với?????
@duymanh579x thôi e làm được rồi các bác ạ:p
sao máy mình root rùi mà tìm lòi mắt cả xplore với rot explore chả thấy systemui.apk j cả z
@daigianinhbinh 4.3 hay 4.4 thì tìm trong system/priv-app 😃
@giaanlove thank b đang 4.4
bác nào pro mod cho mình với làm đi làm lại mãi ko dc. chán quá
các bác cho e hỏi với, lỗi này là lỗi gì vậy ạ
@giaanlove Dạo này sinh hoạt ở đâu thế a 🆒
@giaanlove Cảm ơn bác,mình làm sdc rồi 😁 chỉ có cái làm trong suốt hay mờ sttbar thì bó tay
@thanhfhuongf Sinh hoạt ở đây chứ đâu 😁
@giaanlove if đầy đủ r bác
tham gia tí, đừng gạch đá nhé....
<com.android.systemui.statusbar.policy.KeyButtonView android:layout_gravity="left" android:eek:rientation="vertical" android:id="@id/lefthome" android:paddingLeft="30.0dip" android:layout_width="wrap_content" android:layout_height="fill_parent" android:src="#00000000" android:layout_toRightOf="@id/recent_apps" android:contentDescription="@string/accessibility_home" systemui:keyCode="3" systemui:glowBackground="@drawable/ic_sysbar_highlight" />
<com.android.systemui.statusbar.policy.KeyButtonView android:layout_gravity="right" android:eek:rientation="vertical" android:id="@id/tf_rightlock" android:paddingRight="30.0dip" android:layout_width="wrap_content" android:layout_height="fill_parent" android:src="#00000000" android:layout_toRightOf="@id/recent_apps" android:contentDescription="@string/accessibility_back" systemui:keyCode="26" systemui:keyRepeat="false" systemui:glowBackground="@drawable/ic_sysbar_highlight" />

thế này trong suốt nhé ko cần icon
@tiep127 Chuẩn. Như vầy hay hơn
Mình buil lại thì nó bị như thế này Untitled.png
@phucsundy Bạn gõ lệnh sai rùi, gõ lại nhé :
apktool b systemui ( bỏ .apk )
đóng gói bị lỗi thế này là sao mấy Bác nhỉ?
@giantsb2 Đặt mã hoặc ảnh sai vị trí.
Mã k cách vào đủ
Ảnh đặt sai folder

Hoặc bạn chưa copy 2 file trên bài viết đè vào setemui vừa build đè vào xong sign app nữa nhé

Gửi từ SM-G925F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
Sao em decompile SystemUI.apk, vào thư mục SystemUI ko có thư mục Res vậy ạ, chỉ có thư mục Smali 😔
@Khoa14104 Google search cái apktool khác đi bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019