Samsung miễn phí 3 trò chơi khủng: Modern Combat 3, Shadowgun và Asphalt 7 cho Galaxy S III

erosehl
7/9/2012 16:36Phản hồi: 141
Samsung miễn phí 3 trò chơi khủng: Modern Combat 3, Shadowgun và Asphalt 7 cho Galaxy S III

Người dùng chiếc điện thoại Galaxy S III của hãng Samsung sẽ không thể nào không nhanh tay tải ngay 3 trò chơi khủng mà hãng điện tử Hàn Quốc đang tặng miễn phí. Lưu ý, thời gian miễn phí có giới hạn nên nếu bạn đang sở hữu chiếc Galaxy S III thì hãy nhanh tay mở kho ứng dụng Samsung Apps lên tìm và tải về các trò chơi này. Trước đó, trò chơi Modern Combat 3: Fallen NationAsphalt 7 có giá 0,99 USD, Shadowgun: The Leftover có giá $4,99 USD. Kiểm tra trên Samsung Apps cho phiên bản Galaxy S III bán ra tại thị trường Việt Nam cho thấy cũng được hưởng chính sách này.
Link các trò chơi:
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ố ồ. có hàng zin. hốt ngay kẻo lỡ😁
asphalt 7 free có đủ hết xe cộ k bạn
lúc vào game nó bảo check license ok cảm giác nó phê j đâu ah🆒
Ôi tuyệt quá. Còn mỗi cái asphaft là chưa có. Hi sinh hẳn 1gb miễn phí tải ngay trong đêm
:mad::mad::mad::p:p:p:p
Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Cái trò đua xe này không hợp cho mình lắm. Đâm loạn xạ may mà vẫn về thứ 5:p:p:p

ngon đấy, lên down nhanh nào 😁
linhlk
ĐẠI BÀNG
12 năm
@harrynghiem Down trên dt bắt buộc phải có samsungapps hả bạn? Mình xóa mất ứng dụng đấy rồi 😔

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
@linhlk Lên market tải omega file, rồi dow samsung app về flash qua cwm là xong thôi

Lai ton pin oy 😁

Toàn những trò chơi hết ròi !
Ko có hứng lắm tại vì ... có hết rồi

Hốt luôn và ngay thôi 😁
dragon21k
ĐẠI BÀNG
12 năm
Modern combat 3 sao mình chơi ko được. Vo game cứ bị đẩy ra.
banhtieu
TÍCH CỰC
12 năm
được 😁 mặc dù có hết rồi nhưng dù sao miễn phí cũng hay
Ngon. Mỗi tội ko khoái game lam. Cứ tải để do quảng cáo họ hàng chơi.hehe🆒

Uả bản free này với bản bên topic game hd hay cho S3 có gì khác nhau không vậy bác??? Em có MC 3 + Shadow gun rồi, nếu khác thì em dow lại 😁
@Nobia_iu_Xuk4 Khác nhau ở chổ cập nhật và hoàn toàn tương thích với s3 nhé bạn 😃
linhlk
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Trương Công Quốc Các bạn down kiểu j vậy? Trên S3 k biết down chỗ nào 😔

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk 2
@linhlk Bạn vào samsung apps rồi search mấy game ở trên 😃 nhớ là nhấn vào tên nào có chữ free promotion gì gì đó nha 😃
clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
lại phải về stock 4.0 hả các bác @@
Post có link down ở đó cũng dc mà or chỉ cần copy cái samsung app là vào đó down dc, còn nhiều game khác free

Không cần, cứ mở app samsung lên down, but chỉ sợ game chưa tương thích với jelly bean

Sent from my GT-I9300
CHà ! Samsung dành riêng 3 game này cho SIII,

Có chữ only for SIII này, chơi ShadowGun rồi nhưng nhìn chữ này lại phải chơi lại 😁
clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
@ksr007 chà, e đang down stock 4.0 mới nhất về cài lại để down game này về chơi, tự nhiên giờ thích dùng đồ bản quyền, win cũng bản quyền, diệt virut cũng bản quyền, mỗi IDM ở máy là ....hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019