Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung miễn phí 3 trò chơi khủng: Modern Combat 3, Shadowgun và Asphalt 7 cho Galaxy S III

erosehl
7/9/2012 16:36Phản hồi: 141
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế là phải dow trực tiếp từ trên máy àk 😁. Em thì chả bao giờ chơi game, cài vào máy rồi bỏ đấy thôi :D
hot đây hot đây
Cái samsung apps ở đâu vậy, sao máy mình ko có =_=
kietbull
TÍCH CỰC
12 năm
Ước gì Samsung App nó Promote thằng Plants versus Zombie. 😔
Tôi vào bấm vào free promition xong rồi bấm vào chữ nhan655 nó hiện lên 1 khung gồm e-mail và mã(tôi nhập pass mail vào nó báo lỗi) bác nào chỉ mình cách khắc phục với
@daivyphuong Bạn vào samsung app và dang nhập neu chua có yhi dag ký rồi vao phần gameloft dow về

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
ủa mình tưởng đâu mình đăng ký acc sámung đồng bộ sẵn trong máy thì k cần đăng ký nữa chứ
à quên do mình tắt đồng bộ acc nên nó bị lỗi
MC3, asphalt7 và TDKR mình mua hết trên gameloft rùi chứ có 15k 1 game rẻ như cho kô ý

Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
@pvminhmcsl Mua TDKR trên gameloft là sao hả bác???? sao tDKR có 15k rẻ vậy, chỉ em với 😁
asphalt 7 mượt nhỉ? MC 3 thì cứ vào là bị out đang download lại 😃 còn hỡi ôi shadowgun download "nhanh" kinh khủng @@
Làm cách nào cài samsung apps vào điện thoại các bác, máy đã root và rom cook thì down được không.
Sao mình chơi không được
Modern Combat 3 vô chơi là bị out 😔
Giong tôi MC3 vào hiện lên vòng tròn xoay xong out ra luôn
babo119us
TÍCH CỰC
12 năm
MC 3 ko chơi đc,2 cái kia thì chơi ngon luôn,riêng MC 3 vào phát quay quay out luôn @@! cài đi cài lại 4 lần tốn gần 3GB data 3G rồi 😔

Nếu máy đã có mc3 crk thì nên unistall và xoá data luôn. Down cái free này về và cho nó download khoảng 800MB data xong chơi ầm ầm. Mình đang chơi ko bị out gì cả

Sent from my GT-I9300
babo119us
TÍCH CỰC
12 năm
@harrynghiem mình thì chưa chơi MC3 bao giờ,thử trên rom wanam 2.1 và wanam JB LI3 thì chơi ko đc,để lát mình về stock ko root luôn xem thế nào 😔
@harrynghiem Mình xóa hết cái cũ luôn rồi mà vẫn bị out như các bạn trên!😕Còn 2 game kia thì "mượt"!😁
@harrynghiem e chưa chơi MC3 bao giờ nhưng cài vào cũng bị out, trên ss app nó cũng feedback lại là không chơi được trên s3. còn cái shadowgun thì nhân vật chạy nó cứ chậm chậm thế nào ấy, không biết có phải do game nó chạy chậm vậy sẵn không nữa.
Mình cũng bị, nhưng mình đâu có cài mc ..... bao giờ nhỉ?
@Trương Công Quốc Vậy xem lại bản rom hehe

Sent from my GT-I9300
Rom 4.1.1 hay 4.0.4 mình đều chơi ok.hết. rom stock nha các bác

Mình room chính hãng...!!!! 404...!!! chưa cài đặt game này từ trước...!!! down về 800mb...!!! vô game thì bi out ra huhuhu 😔
clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
@Đỗ Hữu Bắc ẹc e cũng bị như bác, vô down xong nó quay quay tròn tròn rồi out @@
mình dùng rom stock mà @@
tại sao mình down game về máy tính không được nhỉ?
anhtuan282
ĐẠI BÀNG
12 năm
co ban nao co link down data cua tro shdowgun ko thi share cho minh voi? minh vao game down cham kinh khung.

trò đua xe xài gói 3g viettel down nhanh kinh 1 chút là xong 1GB,2 game kia ok mỗi đua trò MC 3 là bị

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019