Samsung miễn phí 3 trò chơi khủng: Modern Combat 3, Shadowgun và Asphalt 7 cho Galaxy S III

erosehl
7/9/2012 16:36Phản hồi: 141
141 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cũng bị out giống bác trên mình dùng omega 13.1
Bạn ơi cho mình hỏi sao MC3 tai về đầy đủ rồi mà khi vào toàn bị out ra thôi nhỉ? 2 game còn lại thì vẫn chơi tốt.

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Bật đong bộ roi. Bật 3G rồi ma vẫn ko vào dc MC3 chơi là sao? Hay phải tải lại thế? Máu quá mà ko bít fai làm sao jo?

Sent fromy GT-I9300 using Tinhte.vn
Wifi có 25' thui a.

clarkht
TÍCH CỰC
12 năm
wifi thì vừa down xong game nên vẫn bật chứ bác, e thử bật cả đồng bộ lên vẫn xoay xoay rùi quay quay rùi bay ra lun @@
Đã bật đồng bộ và kết nối wifi vẫn không vào đc. Mình nghĩ cái này chắc do bản firmware mới của s3 ko tương thích với game. Máy mình còn nguyên bản chưa root hay dùng romstock nào cả. Bó tay với anh SS. Mất công down cả buổi chiều...

Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái mua game 15k vnd = tin nhắn kìa, em làm hết các bước rồi, nó gửi lại cho 1 tin nhắn cảm ơn bạn đã hoàn tất . Kèm 1 số điện thoại và link boku.com/help .... Thế là hết chả thấy game đâu cả ... vậy là sao hả bác. Click vào link nó hiện ra trang boku.com/support .
Vào gameloft.com trên đt tìm mục game đã tải ghi số đt ấn ok

Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vào bằng điện thoải hả bác, em ko thấy phần game đã tải ở đâu cả, bác chụp giúp em cái hình screen shot với
@Andright12 uploadfromtaptalk1347165513508.jpg
Phần tải xuống của tôi đó
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cảm ơn bác nhiều em làm dc rồi @@ không thể tin được thể là mất oan 7$ với googplay rồi @@
@Andright12 Ấn nút thank kiagf :p

Down lần đầu cũng bị out. Tức quá xoá luôn :| sáng nay đọc thấy có bác nói bật đồng bộ và wifi chơi dc, down lại thử lần nữa. H tắt đồng bộ vẫn vào dc như thường. Phức tạp ghê :-s
Tóm lại là cứ để đó dang nao cung mat công dow roi. Lên 4.1 chắc lại chạy dc. Đỡ fai dow nhju

hyeu21
TÍCH CỰC
12 năm
https://dl.dropbox.com/s/bikajzo858qj2c4/a7Bm.rar?dl=1
file titanium back up của mình cho a e nào mún chơi asphalt 7 + modern compact3.
các bạn dùng titanium back up lại apk. sau đó bật wifi down data ( khi down xong vào game nhớ bật wiffi + chuyển ngôn ngữ sang Eng lish ) là vào được.
mình còn 1 list game trước dùng cho note 1, giờ chuyển sang s3 mà chạy ầm ầm ( batman,samurai 2, pes 2012, fifa 2012,no va 3, asphalt7, modern compact 3, backtab...)
toàn file titanium backup nên đảm bảo chơi được. mạng cùi ko up đc lên các bác có nhu cầu mình xin giúp nhiệt tình đến mức có thể
Andright12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em đang thích game dàn trận kiểu star craft trên Android đó là star front @@ mà sao nó cho cài trên LG optimus 2x mà lại ko cho cài trên s3 nhỉ
confirm tải 2 game modern combat va heat chơi ngon lành rom 4..0.4 goc da root
Mr_Zu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kevin2210 mình cũng rom gốc 4.0.4 chưa root nhưng chỉ có mỗi thằng shadow gun là chơi đc 2 game kia down data về xong là vào cứ quay vòng vòng mãi ko chịu vào game là sao ta?
@Mr_Zu Máy của mình chỉ chơi được asphalt không choi được combat

Mr_Zu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dauhungdung Đồ "miễn phí" nên ưng ai thì cho người đó chơi thôi sao ta 😔
@dauhungdung Lạ nhỉ. Mình chơi đc cả 3 games luôn.
Sau khi xóa combat và cài lại thì mình cũng chơi dc cả 3 game.
BLHT1111
TÍCH CỰC
12 năm
cái game MC3 free chơi có dc đâu dzo là dsi ra à
Máy mình không chơi dc MC3 hjx lúc bắt đầu vào nó cứ quay vòng vòng rồi thoát ra ngoài màn hình chờ luôn có ai bị thế không vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019