Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung ra mắt Galaxy S II Duos hỗ trợ 2 SIM, chạy trên GSM và CDMA

Duy Luân
24/12/2011 14:20Phản hồi: 255
255 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cac bac dang mo ah. tjnh laj jum e dj. dong smartfone danh choj dan cong nghe la hk bao gjo co haj sjm dau. 2sjm la tuj kuj pap thoj hjhj
ko biết bao giờ em này mới xuất hiện ở VN nhỉ? Thị trường SmartPhone 2 sim ở VN cũng được quan tâm đó chứ. Mình thấy rất nhiều người trong 4rum thích Smartfone 2 Sim
eden_nt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang cần cái này ko biết ở đâu bán
wookie87
ĐẠI BÀNG
12 năm
@eden_nt bác qua bên em nhé
http://www.tinhte.vn/threads/1115560/page-2#post-15417119
giá con này chắc chát lắm đây. Tầm như em ZTE 960 là ổn
wookie87
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nightmare1111 giá e này gấp gần 3 lần ZTE 960 bác ạ ^^
uh. Mình ngó qua topic của bạn rồi. giá của nó trên 1 số trang công nghệ tầm 770 USD thì phải,hiz. Với nguồn hàng của bạn thì chế độ bảo hành ra sao vậy? có khi 1 tháng nó ko vấn đề rì. Sau 1 tháng thì bạn hỗ trợ thế nào? Đọc những bài viết về hàng xách tay cũng khiếp.
wookie87
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nightmare1111 bao test 1 tuần, sau 1 tuần hỏng sẽ hỗ trợ gửi sang bên kia bảo hành
mình thấy lạ ở chỗ samsung Hàn Quốc không ra các bản DUOL, mà ở trung cẩu hay Ấn độ thì nhiều lắm, nào là Galaxy Y Duos, Galaxy ACE Duos, rồi giờ tới Galaxy SII Duos!
@Nguyen Tran Hien Bên VN cũng dùng 2 sim 2 sóng mà. Có điều VN mình thường dùng loại 2 sim giá rẻ, dễ sử dụng chứ ít dùng Smartphone 2 sim 2 sóng. Như những loại C2-00, Star duos của SS đó bạn thì có đủ ở VN.
Bommak
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đến giờ này mình vẫn chưa hiểu khái niệm CDMA+GSM trên cái điện thoại này là như thế nào:

a. 1 Sim CDMA hỗ trợ 3G + 1 sim GSM (thế này thì vô dụng ở VN, thua xa SII)

b. Cả 2 khay sim đều hỗ trợ cả CDMA lẫn GSM (đều có 3G) cái này thì còn xứng đáng để đắt hơn SII
nếu nó mà ra luôn cái galaxy note duos thì loạn mất! Trung quốc thì cứ thích chế thêm cho nó hỏng ra, tôi thấy trung quốc là chúa chế, nhái vs hàng zỏm!
phuonglamq6
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy hoạt động cả 2 mạng CDMA và GSM mà anh em, mình đã từng xài d980 2 sim của samsung, xài 4 năm vẫn chạy tốt, good
jeratul
TÍCH CỰC
12 năm
@phuonglamq6 thế thì ở Việt Nam mình cũng coi như có 1 sim thôi nhỉ .... nản
@jeratul Con này chạy được ở VN mà bạn. Hỗ trợ CDMA vs GSM + GSMvs GSM mà
phuonglamq6
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ai biết DDT này bán ở đâu ko
wookie87
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phuonglamq6 bác wa topic e order nhé
computerls
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác có ý định tậu em này thì nên suy nghĩ lại
con S2 này không chạy chuẩn 3g của VN nhé
@computerls Mình không phải dân kỹ thuật nên không hiểu lắm, bạn có thể giải thích rõ hơn được không??? Tksss
wookie87
ĐẠI BÀNG
12 năm
@caubebinhthuong2008 Con này chạy CDMA khác tần số sóng với VN.
@wookie87 Thế còn GSM thì 3G vẫn ngon lành đúng ko ah ???
wookie87
ĐẠI BÀNG
12 năm
@caubebinhthuong2008 1 sim GSM, 1 sim CDMA nên chỉ dùng đc 1 sim ở VN.
losbancos
TÍCH CỰC
12 năm
s2 có lắm anh chị em nhỉ!!
trung_meo20
ĐẠI BÀNG
12 năm
2 sim nhanh hết thì lắp 1 sim thôi. ai bắt các bố lắp 2 sim
Các bros cho mình hỏi. Mình ko hiểu về GSM và CDMA, nhưng túm lại là nếu mình có muốn dùng 2 sim, 1 sim viettel và 1 sim vina, mình cũng muốn sử dụng 3g và wifi thì mua em này có sử dụng được ko ạ? Các bros giúp mình với!!!!!!!
letam2504
ĐẠI BÀNG
12 năm
up cho anh em cái
Bommak
ĐẠI BÀNG
11 năm
Theo như cái link bên dưới mô tả thì em này có thể dùng cả 2 Sim ở VN các bác ạ, nhưng cũng chưa chắc đã tin được cái ông etotalk này...

http://www.etotalk.com/samsung-n7102-galaxy-note-ii-android41-quad-core-16ghz-dual-sim-55hd-1280x720-2g-ram_p3320.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019