Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Samsung tiếp tục nhắm vào các tính năng tiện ích của iOS

babybungbu
16/8/2012 4:4Phản hồi: 314
314 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SS ơi mày thua đi , chứ win một phát là hàng chính hãng không thấy mà chỉ thấy của tàu khựa thôi
@MinhTriet-kun Nhảm
tungbt299
ĐẠI BÀNG
12 năm
@MinhTriet-kun Iphone, Ipad là "Made in China" đấy bác ạ.
sicore
ĐẠI BÀNG
12 năm
thế giới ngày càng phẳng. càng nhiều mem càng nhiều xiền, càng nhiều gió bị chém càng nhiều tiền,

hihi
hason5834
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngạc nhiên quá,lần đầu tiên biết đến cup của tinhte...cám ơn ae đã like...nếu có tiền thưởng sẽ mời ae một bữa ......kkk
hason5834
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngạc nhiên quá,lần đầu tiên biết đến cup thưởng của tinhte.cám ơn ae đã like....nếu được thưởng tiền sẽ mời ae một bữa....kkk
Đọc xong thấy hay hay, apple lần này có vẻ thất thế vì đã đi làm một việc ngớ ngẩn, thấy apple rẻ tiền quá, vì thấy sự phát triển mạnh mẽ của sámsung nên ganh ghét đây mà, những siêu phẩm s2, note và s3 làm cho apple đố kị vậy tại sao apple không tập trung nghiên cứu mà phát triển công nghệ đi, đừng tập trung mà đi kiện cáo, cứ mỗi sản phẩm iphone ra mắt thì chỉ cải thiện được tí xíu về tính năng và cấu hình, hay phần cứng, mình không phủ nhận chât lượng điện thoại ip nhưng mình thấy tính năng và tiện ích của ip đuối quá, thua ss nhiều, chỉ được cái thương hiệu nổi trội lên từ đầu nên mới rút tiền của các người giàu, thích khoe mẽ đẳng cấp mà thôi, nếu theo đúng nghĩa phục vụ những người tiêu dùng về tiện ích thì samsung hơn hẳn, để lựa chọn giữa ip và galaxy mình sẽ chọn galaxy. Mình sẽ trình diễn những ứng dụng mà bọn nhà giàu ham hố kia phải mở mắt ra

Sent from my MB860 using Tinhte.vn
zesny95
TÍCH CỰC
12 năm
Nãy giò nghe hơi nhiều một số "thánh" phán SS mà thắng thì tàu khựa này nọ. Ko có samsung thì hàng tàu cũng vẫn thế, có chăng là thêm những chiếc galaxy tàu thôi. Apple và samsung kiện nhau chả liên quan gì đến sự phát triển của hàng tàu. Ko ai thèm sáng tạo á, sáng tạo như bác ở trong clip xong để thằng khác đi đk bản quyền "hộ" ak
Vấn đề này vui " Chỉ xét trong tình huống này thôi nhé " và bạn không biết hay giả vờ không biết
😁 Như bạn nói " Sao bạn biết nó ăn trộm mà không nói với tòa, có phải bạn biết người phạm tội mà không tố giác - bạn cũng mang tội luôn ( nếu người ta điều tra ra bạn không tố cáo ) - còn nếu tên phạm tội chứng minh được nó không phải ăn trộm không phạm tội thì đương nhiên là nó ko bị phạt, ngu là ở chỗ quan tòa mà thôi, - vẫn nhiều trường hợp bị tù oan là người ko phạm tội vẫn bị đi tù sau mười mấy năm nhờ người ở ngoài minh oan cho mới thoát được tội đó
- Còn nếu ss chứng minh trước tòa là " Tôi không sao chép " và tòa công nhận điều đó, thì mọi người buộc phải công nhận điều đó ( Dù muốn hay không ) - và thằng apple dù nó có biết mười mươi là ss ăn cắp đi chăng nữa ( ( cái này là do apple nó nghĩ thế thôi ) thì cũng chả làm gì được ( Chịu nhục thôi chứ biết làm sao ) - và lúc đó ss sẽ ngẩng cao đầu cười trên sự chiến thắng​

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019