Samsung trình làng Galaxy Neo

Didu
2/4/2011 7:46Phản hồi: 127
127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

funbacon
TÍCH CỰC
13 năm
Dòng Galaxy của Android cảm ứng hầu như đều OK cả, thậm chí đến cái Galaxy 3 cùi mía thời nào cảm ứng cũng 3 ngón rồi 😁, pin thì ko phàn nàn j, trước h thấy SS chỉ bị 1 cái là OS ko tốt, nay đã có Android hỗ trợ rồi thì SS thực sự rất mạnh :D
máy tầm trung ra nhiều quá.chả biết chọn con nào.vừa cho e5 ra đi xong :-s cứ mỗi tuần ra vài con android.nản ghê
Sao phần cứng giảm thế nhỉ ? Một phiên bản galaxy s bình dân chăng ?
hehe159
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tỉ giá baht mới tăng cao mà bạn, nên PCX Honda cũng mới tăng 9 triệu đó :d

moonblack
TÍCH CỰC
13 năm
mặt trước giống iphone 4 y , làm cái nắp sau máy khỏi nói luôn, quá xấu
Thực tế thì mặt sau khá đẹp bạn à. Nhờ làm nhám nên không sợ trầy , không cần dùng bao cao su 😁
Thế theo cao kiến của bác mặt trước của các loại điện thoại cảm ứng thì nên làm kiểu j và hình gì là hợp lý.màn hình nó không hcn chả lẽ hình tam giác với hình ngũ giác à.ghét nhat cm kiểu này
moonblack
TÍCH CỰC
13 năm
Xin lỗi bác nói cho cẩn thận đây là nhận xét ý kiến cá nhân của tôi sao bác cứ phải xoắn, còn giống hay không thì ai nhìn cũng biết hết, xem mấy mẫu HTC, BB và một số máy khác có giống ko, có lẽ nên xem lại bản thân mình là bác thì đúng hơn
nhận xét thông minh quá thì ng ta xoắn thôi to còi làm gì 😁 chỉ cố tỏ ra nguy hiểm
moonblack
TÍCH CỰC
13 năm
Vâng thưa bác, nhìn cái avatar là biết loại người nào rồi:eek:
alexzai
TÍCH CỰC
13 năm
ss sao chỉ đi nhái apple thế nhỉ?nhìn mặt trước có khác nào iphone 4,thành công nhưng k có bản sắc j cả,cứ như sony,rim hay moto đấy. Chắc chiến lược kinh doanh của ss là thế
đó là thú vui mới của samsung mà, cũng kiếm dc 1 vài fan của apple.
nếu mà bác nói vậy thì ko biết ip4 có nhái HD2 không mà làm vuông vuông khác có cái màn hình pé hơn tí thui ?
con này 5-6tr thì khỏi bàn
con palm pre chip có 600 mà chơi game 3d tít mù rùi nói gí con này 800
Ghét Apple/iPhone/iPod/iPad... Nên thành ra con SS nào mà giống IP là thấy cụt hứng!
Lại càng ghét mấy tên đem so với IP rồi chê là nhái, k đẹp bằng.
Coi thường mấy thằng chăm chăm xem IP là nhất, số 1!
mrsun22
ĐẠI BÀNG
13 năm
1 dàn máy Galaxy giá tầm trung .. Mẫu mã đều giống nhau .. Chán cho Samsung!
Con này chắc giá hơn Ace luôn, làm con GLS hay HD2 2nd còn hơn

Đúng là mắt toét. Cứ thấy chú nào có cái phím home ở giữa mà to bản khác lạ, k cần biết nó hình gì ( tròn, vuông, tam giác hay thậm chí là đa giác ) chúng đều quy tụ lại là mặt trước y chang ip4. Đảm bảo lũ này mà yêu Thị Nở thì chúng nó nhìn Tăng Thanh Hà nó cũng bảo sao giống Thị Nở của chúng thế.
moonblack
TÍCH CỰC
13 năm
Toát cái mẹ mài, ngu mà bày đặt, chắc mới bị chó dại cắn nên ngứa mồm vào đây cắn à, Thị Nở tao yêu nhưng chắc chắn xinh hơn mẹ mài nhiều. Đây là ý kiến nhận xét của cá nhân tao, chả động chạm cũng vi phạm gì, sản phẩm nào chả có nhận xét, mỗi người 1 nhận xét ( các bác thông cảm em nói chưa tinh tế mấy nhưng những cái thằng như thế này nó ngu lắm nói ko nghĩ, ko chửi ko được)
Thật là vãi. Xin lỗi mấy bác chứ thằng này ngu quá em k chửi k được. Nói như mày thì .... tao chửi mày kệ tao chứ nhỉ, mỗi người 1 nhận xét, nhận xét của tao là mày nguy hiểm =)) Logic chứ :->
moonblack
TÍCH CỰC
13 năm
Ngu lắm thế tự nhiên mài ko chửi người khác thì người ta chửi mài à,...ok hiểu ko cu. Nếu mày chỉ rõ cái ngu của tao xem, đúng tao nhận ngay, còn không thì nên câm mồm lại suy nghĩ lại xem mình có ngu ko
SS ra quá nhìu sp,con này cũng na ná mấy con Ace,Gs... nói chung chỉ khác chút xíu đường thôi,rồi thấy đổi cấu hình xíu là ra sp khác,trung cấp của SS ghê nhỉ cũng 7 8chai có it đâu. Nhìn riết k biết con nào với con nào,hen là ngày nào cũng vô tinhte mới biết đường phân biết,cỡ ng tiêu dùng ko oline nhìu thì bảo đảm SS cảm ứng con nào cũng như con nào,còn khó phân biệt hơn mấy con HTC, HTC tùy nhìu mẫu nhưng sau lưng mỗi con mỗi khác rất rõ ràng
hieutthh
TÍCH CỰC
13 năm
Chính xác thì phải nói Apple nhái SS chứ bạn, bạn nhìn lại coi cái dáng con SS Star ra đời trước IP4 bao lâu... trong khi Star cũng có dáng như con Ace này, khác chăng là chất liệu làm mặt cảm ứng tốt hơn nên Ace nhìn bóng bẩy hơn thôi.

---------- Post added at 11:49 AM ---------- Previous post was at 11:48 AM ----------

Chắc vẫn chỉ là 7227 thôi :p
P/s: Nếu là 8xxx thi phải là 82xx chứ, 85xx chạy CDMA rầu....
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Samsung về chất lượng không bằng Nokia nhưng thay đổi và đẹp hơn Nokia
không thích kiểu dáng cho lắm, chắc hợp với chị e phụ nữ hơn nhỉ
thanhtamlx
ĐẠI BÀNG
13 năm
màn hình Super Amoled hay Amoled hoặc super LCD nhỉ? con này giá chắc tầm 8 đến 9 chai.
mrsun22
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chip vầy , Chụp hình vầy ko tới giá đó đâu 😃
giá ngon quá........................................
Ở Việt Nam xài samsung là đảm bảo 100 người hết 101 người nhìn qua bảo đồ rẻ tiền :hot: xài Iphone mà chỉ cần Iphone2 giờ mua lại chắc con 3 4 triệu thì đảm bảo 100% người Việt Nam kêu xài hạng hiệu 😔 >> người Vn bị bệnh sĩ
bạn nghĩ gì mà nói ra câu ấy
bạn đã dùng qua samsung rồi sao....?

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:29 PM ----------

bắt buộc phải thanks bác
nhìn chả khác gì iphone 4 ngoài nút giữa hình vuông , chán
Style_TS
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thuận tay phải nhưng toàn cầm đt tay trái thôi.Khi đi xe thì càng phải thế chứ,đúng không bạn.😃

---------- Post added at 01:34 PM ---------- Previous post was at 01:24 PM ----------

Con này ram chắc tầm 256MB hoặc 278MB gì đấy thôi bác ah.Còn 4GB internal đấy là bộ nhớ trong thôi,chứ đào đâu ra cái đt ram 4GB như bác kia nói.😃).Thế thì gấp đôi cái lap của mình rồi,chắc cài đến lúc máy không đủ sức chạy nữa cũng còn tầm 3,5GB ram quá.:p
em ko phải ifan nhưng nhìn cái mặt trc em lien tưởng ngay tới iphone. em thấy nó rất giống iphone4
Đồng ý với bạn. Nhìn qua mặt trước giống iphone thật.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019