Samsung trình làng Galaxy Neo

Thảo luận trong '[Android] Tin tức - Đánh giá' bắt đầu bởi Didu, 2/4/11. Trả lời: 128, Xem: 15263.

1. kyoryo

kyoryo Thành viên

phải chăng đây là ý tưởng của bác =)) em mới làm đấy :))

drleo888 thích nội dung này.
  2. open0

open0 Thành viên

Smart phone cứ phải từ 4 inch xài mới okie

3. drleo888

drleo888 Thành viên

Bro nhanh thật đấy, em quá phục ^^
    May mà hàng thật nó còn có logo SAMSUNG, không thì khối người bé cái nhầm ;)

4. kyoryo

kyoryo Thành viên

phải làm thế cho đỡ cãi nhau, ss luôn là copy cat, điều này không thể chối cãi =.=

nhìn lại hàng cứ tưởng là ip4 chạy Android =))

5. duongtunglam

duongtunglam Thành viên

Bác photoshop cái nut Home còn vết xóa bên phải :p
    Đây là tác phẩm của mình:

kyoryo thích nội dung này.
  6. kyoryo

kyoryo Thành viên

em làm qua loa chơi thôi, hehe :)) tấm của em em kéo cái loa xuống 1 chút, đưa cái front cam qua bên phải :))

7. kyogod

kyogod Thành viên

bái ss về khoảng bắt trước sản phẩm và công nghệ người khác à.

8. heroesvn

heroesvn Thành viên

Bắt chước có sửa đổi là chuyện thường ngày nay. Nếu không sẽ chỉ IP có cảm ứng điện dung, chỉ BB có bàn phím QWERTY ... Như thế sẽ rất nhàm chán :D

9. andysport

andysport Thành viên

Mình mới đọc định nói giống Ip4 ai dè mấy bác đã cho luôn cái hình minh họa luôn, nhìn mắc cười wa trời . Vô tinhte hay wa,thỉnh thoảng có nhìu mẫu truyện vui ghê

10. drleo888

drleo888 Thành viên

Mình chỉ thấy lạ 1 cái là....Samsung chỉ đi copy thiết kể của Iphone và áp dụng cho dòng Android..rẻ tiền =)) Chiến lược này hay đấy, bởi vì....Captivate nhìn đẹp hơn hẳn Iphone 4 ^^

11. kyoryo

kyoryo Thành viên

captivate nó lại mang dáng dấp của BB Storm =))

12. drleo888

drleo888 Thành viên

Hơi hơi giống thôi, captivate nhìn nam tính hơn nhiều ;)

13. cuongtrinhngoc

cuongtrinhngoc Thành viên

bánh gừng là cái gì vậy bro....?

14. kyoryo

kyoryo Thành viên

mình xài con SGS rồi, bọn SS nó hay nhái mẫu mã nhưng mà hàng họ chất lượng phết :)

15. hashi

hashi Thành viên

Các bác cứ nặng cái vụ nhái mẫu mã quá, cuối cùng thì 1 cái máy cảm ứng không bàn phím, form chung nó hao hao nhau rồi, có khác cũng chỉ khác được tý hoa lá cành xung quanh thôi :))

16. duongtunglam

duongtunglam Thành viên

"Bánh gừng" hay chính xác hơn là "Bánh Mì Gừng", là mã hiệu của Android 2.3 (Gingerbread) đó bạn :)

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

Nói chung, chê gì chê, Samsung xài ngon lắm. Nếu cầm lên chọt chọt vài cài rồi bảo hàng SS cùi thì vẫn còn dốt nát lắm. Thử kiếm 1 em i9000, Tab, captivate... xài em nó 1 tháng, vọc hết tính năng của em nó rồi hãy phán nhé.

Nhiều người quá tôn thờ Apple, có thành kiến với Samsung, LG, chê đồ Hàn Quốc (HQ) 1 cách ngu xuẩn thì ko xứng nói chuyện về smartphone. Thời đại gì mà còn ám ảnh bởi mấy cái điện thoại kém chất lượng, cùi bắp từ xa xưa rồi phán đồ SS cùi? LG cùi?

Tui biết nhiều người, "lỡ dại" mua iPhone, sau này thấy bà con xài Android đã quá, thích mà ko dám khen, mở miệng khen hóa ra mình mua hố à? nên cầm iPhone mà "ngậm bồ hòn làm ngọt" thôi. Tui đã thấy rất nhiều người từng xài iPhone khá lâu, sau này đổi điện thoại thì lại mua Android, vui ghê.

cuongtrinhngoc thích nội dung này.
  17. kakama

kakama Thành viên

con này mà cpu 1g ram 512m là mình đập ống heo mua liền:cool:

18. Appleforever

Appleforever Thành viên

Thật ra SS cũng áp dụng cho hàng đắt tiền đó bác ;)

19. cuongtrinhngoc

cuongtrinhngoc Thành viên

người tiêu dùng và các hãng sx, bây giờ chả hiểu là end user chạy theo các hãng hay các hãng chạy theo end user nữa :(

20. trunkz

trunkz Thành viên

Mụa cái điện thoại về để xài hay là mua về để so coi cái nào khác với iPhone nhất?